[Bình chọn] Soft Xiao hay máy trạm

Bạn chọn soft capcha nào

• Soft xiao

Votes: 16 24.2%
  • Soft máy trạm

Votes: 46 69.7%
  • Khác

Votes: 4 6.1%

• Total voters
    66
Status
Not open for further replies.
nếu như sof máy trạm là sof đầu tiên của PIX thì 3000$ là quá rẻ, nhưng bg, tình hình pix thế này, ngoài ra còn khá nhiều sof trên thị trường thì giá 3000$ thì sẽ khá lâu mới có người xúc ^^... Anh em chỉ cần quan tâm là, nếu có thằng nào mua sof này thì nó sẽ kinh doanh kiểu gì... bán khoán theo kiểu XIAO hay là cho thuê... mình thì khoái cho thuê hơn, ví dụ tầm 5$/1 tháng, add thoải mái, thì ngon :)

cho dù maytram đang free thì bây giờ những người sử dụng đều donate ủng hộ. Cho nên không hẳn gọi là free. Còn về việc maytram bán quá đắc thì mình thà gõ web còn hơn xài hàng tàu. Vote cho hàng Việt Nam.

mình đang dùng xiao và chuẩn bị chuyển sang máy trạm vì mình căm thù thằng tàu nên vote máy trạm. hàng free nhưng load cũng nhanh lắm, ảnh rõ ràng!!!

Máy trạm đụng phải nồi cơm của một số người :)).
Mai mốt maytram cho thue tầm 0.1$/acc tháng thì ngon nhỉ ;))

Hi vọng máy trạm sau này cho thuê theo tháng ~$2/month, add ID thoải mái :D

Mình thì thấy cái nào cũng được.HeHeHe.Lúc chưa có máy trạm thì xài Xiao, lúc có rồi thì xài máy trạm,lúc sell cái nào rẻ thì chơi.

thế chất lượng thì sao mọi ng,
Maytram có chức năng pause khá tiện
Nhưng k biết load thế nào
pause ngon lành bạn ơi, mình thử rồi ko vấn đề gì; nhiều lúc quên lâu lâu play chơi tiếp ko thấy tăng pri, chỉ sợ gõ sai :D

nói thật chứ maytram có free nhưng sau này giá trên trời dưới đất thì cũng ko có ai mua dùng đâu,nên trước khi maytram cho ra bản thương mại chính thức giá rẻ thì mọi người có thể dùng đại trà được,nên mình nghĩ maytram cung nên tạo điều kiện sell giá rẻ để anh em mà xài tấy chay thằng xiao thì được :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week