[Bình chọn] Soft Xiao hay máy trạm

Bạn chọn soft capcha nào

• Soft xiao

Votes: 16 24.2%
  • Soft máy trạm

Votes: 46 69.7%
  • Khác

Votes: 4 6.1%

• Total voters
    66
Status
Not open for further replies.
Khuyến cáo các bạn không nên dùng hàng tàu nữa , bất cứ thể loại nào đều tẩy chay khỏi thị trường Việt Nam !
Vote cho maytram made in VN !

Cái soft tàu khựa công nhận ghét thiệt, nhưng có điều soft máytram, dkautovn gõ 2 id pri 0 mà 15 phút có 130 điểm, hic, trong khi đó cùng 1 thời điểm gõ soft xiaom lại được hơn 200 điểm ;)

Dù có thương mai vẫn ủng hộ MayTram
Đừng nói đến hàng Việt Nam hay hàng Tàu
Mình thấy giao diện dễ nhìn và cực tốt. Có time hỗ trợ. Đăng nhập thì dễ dàng....
Nói chung soft MayTram tốt hơn soft Xiao nhiều.
Chỉ có người mù quáng câu "Tiền nào của nấy" mới chọn Xiao thôi
:)

---------- Post added at 06:40 AM ---------- Previous post was at 06:39 AM ----------

Cái soft tàu khựa công nhận ghét thiệt, nhưng có điều soft máytram, dkautovn gõ 2 id pri 0 mà 15 phút có 130 điểm, hic, trong khi đó cùng 1 thời điểm gõ soft xiaom lại được hơn 200 điểm ;)

Bạn thuộc ecapteam mà phát ngôn "kém IT" thế sao?
Nhanh hay chậm thì làm gì có liên quan tới MayTram hay Xiao
Nó chỉ là tool hỗ trợ thôi.
Nhanh hay chậm là do Server Pixprofit bạn à

Bất quá thì 4$/tháng như Cappro Premium thôi không mắc hơn đâu.

Người viết phần mềm này chưa đưa ra ý kiến $ nên mình cũng chẳng ý kiến về chuyện đắt rẻ :D

Chưa so sánh được 2 phần mềm nhưng mình vẫn thích dùng hàng việt hơn. Thù bọn Tàu quá!

Máy trạm ko thấy dòng Payment ko biết tiền đâu mà xem, hic :(

Cái chỗ Tiền/ Pic chỗ xem tiền đang có đó mirinda , nếu acc làm acc phụ trong group thì nó để là pic 1000 pic =1$ thì bạn bjt số tiền mà
Ko biết các bạn có thấy maytram load nhìu ảnh mà nhìn ko ra, còn xiao thì thấy load rất nhìu hình dễ nhìn ko?

soft mới ko có tiếng hay là sao ý nhỉ mình bấm vào cái loa mà ra hình mới nó cũng ko có tiếng vậy ta

Vậy bây giờ xài soft bản nào bạn Ruby ??? bản mới hay bản 1.5 bạn mới đưa link ???
Hình như hum wa mình đưa cho bạn bản này mà, bản này ko fai mới nhất nhưng mình thấy ổn nhất. Cái phiên bản mới có hình BV tổ quốc gì đó cũng đẹp nhưng sao nó ko chịu load hình mấy con mèo @@ lâu lâu bị lỗi chỗ đó.

Hình như hum wa mình đưa cho bạn bản này mà, bản này ko fai mới nhất nhưng mình thấy ổn nhất. Cái phiên bản mới có hình BV tổ quốc gì đó cũng đẹp nhưng sao nó ko chịu load hình mấy con mèo @@ lâu lâu bị lỗi chỗ đó.
Đâu có mình mới chat vói bạn sáng nay thui mà, bạn share id pro 0 cho mình đó :D
@ Mình xài bản mới có thấy lỗi gì đâu ?????? con mè @@ là sao bạn ???

cho dù maytram đang free thì bây giờ những người sử dụng đều donate ủng hộ. Cho nên không hẳn gọi là free. Còn về việc maytram bán quá đắc thì mình thà gõ web còn hơn xài hàng tàu. Vote cho hàng Việt Nam.
Bác này chém quá rồi . Gõ Pix mà bác gõ web thì nghĩ là vừa .

Gõ Web thấy có chậm hơn bao lâu đâu bác! Với lại maytram đôi khi không hiện hết capcha.
Vấn đề là gõ trên web log được 1 id thôi, còn trên soft thì log được nhiều hơn mà bạn ;)

Bác này chém quá rồi . Gõ Pix mà bác gõ web thì nghĩ là vừa .
sao lại nghỉ hả bác. Nó chỉ khác ở chỗ log nhiều acc thôi. Hình load thì cũng chậm hơn có là bao. Dù gì thì mình cũng có việc làm(bán thời gian thôi). Gõ capt để kiếm chút đỉnh chơi thôi. Sv mà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week