[Bình chọn] Soft Xiao hay máy trạm

Bạn chọn soft capcha nào

• Soft xiao

Votes: 16 24.2%
  • Soft máy trạm

Votes: 46 69.7%
  • Khác

Votes: 4 6.1%

• Total voters
    66
Status
Not open for further replies.
Mấy bác nói thế mà cũng nói, căm thù tàu khựa, mà dùng hàng tàu, ngay cả cái máy vi tính made in CHINA đó, biết chưa hả, nếu biết rồi, thì quẳng cái máy vi tính xuống sông đi, tẩy chay đâu có 100% hoho, nói thì dễ nhưng thực hiện mới khó. Hỏi thử xem có bao nhiêu người dùng hàng tàu, xem phim tàu rồi, phong tục tàu ngay cả cách ăn cũng giống tàu,.. bít bao nhiu thứ để nói hả trời, ối trời ơi, cả nước ta có hơn 60% dùng hàng TÀU rồi, tụi nó sắp đồng hóa dân tộc VIỆT mình rồi, cứ ngồi đó mà tẩy chay tẩy lúa giống như em bé mới tập nói vậy: "ma ma con khát nước !", thực hiện tẩy chây thì đâu đáng là bao nhiêu mà cứ hô hào lên, haiz vãi, sẽ đến ngày cần đến sẽ đến thôi. Về cách đọc thì nó bắt mình đọc từ cuối lên, từ phải qua, giống như bên tàu khựa đã làm vậy, điển hình như truyện ĐOREMON sắp phát hành kiểu đọc quái gở này,... Hehe

Ở đây thì ko vote cho ai cả, ai cũng có cái khuyết của mình ko hoàn hảo 100%, maytram gõ load hơn web tí chứ chẳng nhanh bao nhiêu, dkautovn cũng vậy. Chỉ có soft tàu khựa thì gõ nhanh hơn, vote cho tàu khựa 0 phiếu, kaka

---------- Post added at 09:05 PM ---------- Previous post was at 08:48 PM ----------

Mọi người cứ tẩy chây theo phong cách mình đi nhé, tẩy chay bằng mồm càng tốt hihiiiiiiiiii :m131:

Last edited by a moderator:
Về cách đọc thì nó bắt mình đọc từ cuối lên, từ phải qua, giống như bên tàu khựa đã làm vậy, điển hình như truyện ĐOREMON sắp phát hành kiểu đọc quái gở này,... Hehe
Đây là phong cách nhật cha nội ơi :|
PS: cái topic hot thế này mà k có cái thanks nào cho chủ pic trời :((

Về mặt chính trị mà TQ có đánh VN thì mình xung phong đi oánh giặc :D
Còn về mặt kinh tế, hàng hóa thì ko có gì phải tẩy chay nếu đồ đó sử dụng tốt và ko có chất độc hại.
Còn truyện Doremon là của Nhật chứ đâu phải TQ đâu bạn cạpteam keke

bạn cũng chơi nhỉ vừa gõ vừa coi phim đc bờ rao thế :D
Mình nói xiao ko đếm thời gian nên vừa xem phim vừa gõ keke
Ko biết các bạn có thấy maytram load nhìu ảnh mà nhìn ko ra, còn xiao thì thấy load rất nhìu hình dễ nhìn ko?

Còn về mặt kinh tế, hàng hóa thì ko có gì phải tẩy chay nếu đồ đó sử dụng tốt và ko có chất độc hại.
Còn truyện Doremon là của Nhật chứ đâu phải TQ đâu bạn cạpteam keke

Mình nói xiao ko đếm thời gian nên vừa xem phim vừa gõ keke
Ko biết các bạn có thấy maytram load nhìu ảnh mà nhìn ko ra, còn xiao thì thấy load rất nhìu hình dễ nhìn ko?

ko bàn chính trị RuBy ơi !
Éc load ảnh dễ hay khó cũng còn tùy soft nữa hả ???

VN xài hàng VN ... MAYTRAM xài quá GOOD... Chỉ thiếu chức năng lưu lại acc làm việc ... Mỗi lần làm phải add lại từ đầu hơi bất tiện 1 tí nhưng dùng rất GOOD ... :binhsua04:

Nhưng nếu ủng hộ được chừng nào thì ủng hộ thôi. Cái nào VN không thể sản xuất thì mới xài của TQ thôi. Thật sự là không thích TQ. Nhắc đến là chỉ thêm tức giận thôi
@RuBy: Những gì cậu nói là thật đấy à?

Um, hình như xiao nó load mấy hình dễ nhìn hơn maytram thì fai, ko bit nó có bộ lọc gì ko nhỉ. Ai xài rồi cho bjt thêm, chứ mình làm việc 2 lần và nhận thấy như vậy

mình thấy máy trạm thì cũng ổn đó, ko thua kém j soft xiaom. Tui nhiên vẫn còn một lỗi chưa khắc phục được là đánh không quá 300pic sẽ tự báo lỗi rồi Out..hix. May thay chưa thấy trường hợp nào bị tăng Pri cả.
Mình vẫn vote cho máy trạm một phiếu~

mình dùng máy trạm thấy cũng ổn nhưng sao gõ hoài mà ko thấy có hình mấy con mèo xác nhận, vậy có làm sao ko mọi người ơi

mình thấy máy trạm thì cũng ổn đó, ko thua kém j soft xiaom. Tui nhiên vẫn còn một lỗi chưa khắc phục được là đánh không quá 300pic sẽ tự báo lỗi rồi Out..hix. May thay chưa thấy trường hợp nào bị tăng Pri cả.
Mình vẫn vote cho máy trạm một phiếu~
Mình sử dụng máy trạm premium cũng bị lổi này, đang gõ là nó đứng rồi tự Out luôn, nhưng mình bị tăng Pri.

Cu cậu cứ đi đánh giặc, cứ xung phong đi trước theo lệnh TỔNG ĐỘNG VIÊN, xung trận trước để cho mấy ông bà con cháu nó sung sướng, đừng mơ mấy ông bà con cháu quan lớn nó ra đánh giặc nhé, ai thiệt, cậu thiệt, ai sướng, tụi nó sướng. Cậu thử xem, tương lai sẽ rõ hết mà, khi TQ đánh VN, việc đầu tiên là để tụi nó đánh trước, mình núp bóng rồi nhảy ra đánh sau, ngu gì làm bia đỡ đạn cho tụi nó ngồi xơi nước, hoho.

Khi xưa thì ai cũng đánh, khi giặc tới nhà thì đàn bà cũng đánh, bây giờ thì khác rồi, nào là tham nhũng, lũng đoạn, hà hiếp dân lành, khí thế đâu mà đánh giặc, tôi đoán ko lầm thì khi giặc đến nhà, không khí oai hùng như xưa không còn nữa đâu, mọi người kiếm miếng ăn chưa xong, giá cả leo thang, mua ko được gì, bụng đói lấy đâu ra sức mà đánh giắc, mấy ông nhà nước lo cho dân kiểu đấy thì dân mới đồng lòng ra tay đánh giặc cứu nước, cứu Tổ Quốc được. Giờ thì dân mất hết lòng tin rồi, khi giặc đến nhà mà ko điều trực thăng ra xua đuổi tàu TQ, để cho nó bắn tàu thuyền ngư dân, cắt cáp,.. các cậu thử xem cái yahoo news của vn này nè, tớ đọc từ đó nên hiểu ra 1 phần. http://vn.news.yahoo.com/trong-ho%C3%A0n-c%E1%BA%A3nh-n%C3%A0o-ban-h%C3%A0nh-l%E1%BB%87nh-t%E1%BB%95ng-031110648.html Các bình chọn bị xóa hết rồi.

---------- Post added at 10:12 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

Nc, máy trạm gõ hơn web 1 tí chả nhanh là bao, soft của khựa nó load nhanh hơn, các cậu cứ thử đi rồi hãy so sánh nhé. Hoho.

Có ai dùng May Tram mà hay pause cho hoỉ có dễ tăng pri ko, thường thì mình mở lên phãi làm đúng 1h tiếng mới dám Pause vì rất dễ bị tăng pr :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week