Bonus 1 AP khi tham gia DollarMonster

thế này, bạn nào đã quá 7 ngày ( ko tính t7 và CN nhé) thì viết support ticket cho nó, lời lẽ phải lịch sự

mình cug chưa nhận dc, chờ hết t2 sẽ viết ticket

thế này, bạn nào đã quá 7 ngày ( ko tính t7 và CN nhé) thì viết support ticket cho nó, lời lẽ phải lịch sự

mình cug chưa nhận dc, chờ hết t2 sẽ viết ticket
Chưa nhận được tiền của nó thì phải lịch sự rồi! Không nó cho móm thì chết!

Pay auto bạn ah
Đã bonus cho bạn
Thanks
Auto pay?hơi phiêu,mình withdraw 7 ngày chưa nhận được xu nào nè,heizzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

---------- Post added at 06:06 PM ---------- Previous post was at 06:01 PM ----------

thời buổi này tính như chú thì lấy cái gì mà ăn ? trong thế giới ảo này cũng như thật thôi ko có gì phải vãi cả đái cả :D , có mạo hiểm mới có $ dù dễ hay khó , nếu nó Scam thì chẳng phải đợi đến b.giờ làm gì cả mà ngay từ hôm dep tiền toàn 900$ 1 phát nó có mà hốt cả 1 mẻ
900$ đó là của nó x2 lên cho đó,chứ có ai nạp 900$ đâu,anh em thấy ng ta dep 900$ nên ùng ùng đổ $ zô,trong khi 900$ đó chỉ là kon số,chưa thấy ai rút ra được,cứ dep xoay vòng,x2 x2 mãi,rút ra thì pending.............

còn thứ 2 nữa mới biết đc. mình cũng chả biết làm sao chỉ biết chờ. h ai mà with = solid thì nó trả liền còn mình LR chờ hơi lâu =.="

còn thứ 2 nữa mới biết đc. mình cũng chả biết làm sao chỉ biết chờ. h ai mà with = solid thì nó trả liền còn mình LR chờ hơi lâu =.="
Em With bằng STP mà vẫn thấy pending bác ạ! Nếu with bằng STP trả liền thì mọi người reg cái STP rồi add vào cho nó pay rồi!

Em With bằng STP mà vẫn thấy pending bác ạ! Nếu with bằng STP trả liền thì mọi người reg cái STP rồi add vào cho nó pay rồi!
Nó pay cho STP có cái gì á hình như là verified hay sao đó. mình thấy tụi nc ngoài bảo nó đc instant sau khi withdraw mà.

STP gửi cái đơn verify gần cả tháng mà tới h vẫn chưa thấy gì

như thế này là sao

STP trả lời
We have received your verification documents, thank you.

In order to upgrade your account status to Verified, we will require you to submit another government issued photo ID such as a driver’s license or passport.

Additionally, In order to upgrade your account status, we will require you to submit a recent telephone bill with your name and current address clearly displayed. If a phone bill cannot be provided (ex: prepaid cell phone or phone bundled with internet service) submit your internet provider statement. If that statement is not available, then we are happy to accept TWO other statements, bills or correspondence from any business, organization or the government, which clearly shows your name and address as listed in your STPay profile. Please submit this at your earliest convenience.

Kind regards,

SolidTrust Pay Verifications Dept

Note: Please do not reply to this e-mail. Either upload verification documents to the website or e-mail them to our verifications department which can be reached at [email protected]

như thế này là sao

STP trả lời

Chúng tôi đã nhận được tài liệu xác thực của bạn

Để xác thực tài khoản của bạn, chúng tôi cần bạn cung cấp một tài liệu khác như bằng lái xe hoặc hộ chiếu

Thêm vào đó bạn cần cung cấp 1 hóa đơn điện thoại gần nhất hiển thị rõ ràng tên và địa chỉ của bạn. Nếu bạn ko có hóa đơn điện thoại thì bạn có thể cung cấp 1 hóa đơn internet. Trong trường hợp bạn ko có cả 2 tài liệu trên, bạn có thể gửi cho chúng tôi hóa đơn hay chứng từ của bất kỳ 1 công ty, tổ chức hay của chính phủ miễn sao trên đó hiển thị rõ ràng tên và địa chỉ của bạn giống như trong STP profile. Hãy gửi cho chúng tôi càng sớm càng tốt

Gửi ticket về payment sẽ ko đc reply đâu. Bno gửi nhiều lắm rùi :)

tình hình khá căng thẳng,chắc sắp có scam ăn nữa rùi,mình cũng ngày 2 đây,500$ hiện giờ vẫn hiện dòng chữ dễ thương quen thuộc :PENDING :binhsua129:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week