Bonus 5$ khi đăng kí chơi forex tại sàn Marketiva

Status
Not open for further replies.
tin tức từ đâu hấp dẫn vậy e!!!???

Tin tức nào chị???hic. từ chart mà suy ra đó ^^

---------- Post added at 10:26 AM ---------- Previous post was at 10:22 AM ----------

Đến lúc rồi chăng??? :-s

Tin tức nào chị???hic. từ chart mà suy ra đó ^^

---------- Post added at 10:26 AM ---------- Previous post was at 10:22 AM ----------

Đến lúc rồi chăng??? :-s
Lên nào những biến động cuối của tuần!!!!!!!!!!!!!!

Gà con lạc lõng có ai nhận mình làm đệ tử với không: không thông minh, chỉ chăm chỉ

---------- Post added at 12:38 PM ---------- Previous post was at 12:36 PM ----------

Di ngu chieu di lam nao. Khuyen cao moi nguoi hnay la Thu 6 Ngay 13 day nhe ;))
Bác chỉ dạy em với đã ref link của chủ thớt mà trade như nào cũng không biết@@

Cái Exit target có phải là lệnh take profit không các bác ?

Uhm cau. Cai do chinh la TP day ;)

---------- Post added at 04:23 PM ---------- Previous post was at 03:46 PM ----------

Mọi người trade thế nào rồi nhỉ? Hôm nay tâm lý trader họ k ổn định đâu, tại ai cũng nghĩ thứ 6 ngày 13 là 1 ngày k may mắn nên có lẽ EU sẽ giảm đó.

---------- Post added at 04:50 PM ---------- Previous post was at 04:23 PM ----------

Hiện tại là đang ôm 1 đống lệnh BUY EU giá toàn 7x và 8x mà thôi. Âm cũng nhiều nhưng quyết tâm chơi đến cùng ngày hôm nay :D
Chiến lược EU 17h00 :D ngày đen tối đây
Dời SL về 1.3130
BUY thêm giá 1.315x
TP: 1.32

Hãy cùng chờ xem phiên Mỹ tối nay thế nào nhé!!!! Hê hê, cùng nhẩy dây nào

Cả ngày này giờ mới vào được, híc ai cũng Buy à có mỗi mình Sell - đi ngược dòng rồi - Chán nhỉ

Cả ngày này giờ mới vào được, híc ai cũng Buy à có mỗi mình Sell - đi ngược dòng rồi - Chán nhỉ

Giá giảm rồi đó minh ;) Tớ vừa ăn cơm xong vào thấy giá đang từ 74 xuống vèo 1 cái 4x, hic, hãi hùng luôn :(

---------- Post added at 07:15 PM ---------- Previous post was at 07:15 PM ----------

Giá giảm chắc là do MOD Gầm đây hic hic
7:00pm USD
FOMC Member Dudley Speaks

Giá giảm rồi đó minh ;) Tớ vừa ăn cơm xong vào thấy giá đang từ 74 xuống vèo 1 cái 4x, hic, hãi hùng luôn :(

---------- Post added at 07:15 PM ---------- Previous post was at 07:15 PM ----------

Giá giảm chắc là do MOD Gầm đây hic hic
có tin gì mới ko kolo mà giá nó down khủng khiếp vậy!!!! èo èo!!!
----------------
1 sell / 2 buy hihhihii buy ở 7x hahahahh

Tin Mỹ ra cực kì tốt, chắc sẽ hit cái SL của em sớm thôi :D Phiên cuối tuần ảo quá

ka lo hnay lỗ à. Hnay bị gọi ra phụ mẹ không canh đc. Lúc 9h sáng vào đoán là nó giảm rồi :binhsua03: đặt sẵn lệnh buy với sell .Chơi an toàn nên toàn đế tp 17~20p. Nó TP hết rồi :binhsua03: vui quá :binhsua07:

ka lo hnay lỗ à. Hnay bị gọi ra phụ mẹ không canh đc. Lúc 9h sáng vào đoán là nó giảm rồi :binhsua03: đặt sẵn lệnh buy với sell .Chơi an toàn nên toàn đế tp 17~20p. Nó TP hết rồi :binhsua03: vui quá :binhsua07:

uhm, hiện tại là đang âm và sắp SL ;)) Không sao cả, với tớ điều đó k quan trọng lắm, vì cũng chỉ là newbie mà thôi.
Chúc mừng cậu hôm nay TP nhé

SL của kolo bao nhiêu thế!!!!! c cũng gần đụng rùi hihihihihiihi!!!:binhsua04:

SL của kolo bao nhiêu thế!!!!! c cũng gần đụng rùi hihihihihiihi!!!:binhsua04:

Hít sl rồi chị , giờ e nhẩy dây với nó đây ;))

---------- Post added at 07:52 PM ---------- Previous post was at 07:51 PM ----------

Hết nến M15 này sẽ có 1 đợt điều chỉnh giá Eu sẽ tăng lên chút xíu, scalp lúc này là ổn chị à

ác thiệt từ 7x mà lao xuống 2x luôn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Vâng, hôm nay e đánh toàn ngược các chỉ báo kĩ thuật thôi, thua là phải, k có gì oán trách, chỉ có điều thấy ngại với mọi người vì để mọi người theo>> cùng thua.

Từ giờ tới đêm sẽ đánh theo đúng system của mình,

Vâng, hôm nay e đánh toàn ngược các chỉ báo kĩ thuật thôi, thua là phải, k có gì oán trách, chỉ có điều thấy ngại với mọi người vì để mọi người theo>> cùng thua.

Từ giờ tới đêm sẽ đánh theo đúng system của mình,

theo hình vẽ thì cũng dự báo nó lên mà hihihihih giờ nhồi thêm lệnh buy ở 3x nhỉ!!! hihiihi

Không chị, giờ nó bồi lên là sell xuống đó

---------- Post added at 08:13 PM ---------- Previous post was at 08:13 PM ----------

Nguyên nhân là do 2 đường Stochastic vẫn cho chỉ báo giảm và đường stochastic slow ở trên cho thấy xu hướng giảm vẫn còn rất mạnh nhé

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:13 PM ----------

@angle: TP lệnh sell ở 1.3110 nhé chị

---------- Post added at 08:22 PM ---------- Previous post was at 08:15 PM ----------

Qua yahoo trao đổi cho tiện chị ơi

---------- Post added at 08:34 PM ---------- Previous post was at 08:22 PM ----------

Đã TP ở 1.3110. Chúc chị angle thắng vụ này :D E gỡ lại đc 1/3 số tiền mất rồi. Chờ cơ hội mới

---------- Post added at 08:35 PM ---------- Previous post was at 08:34 PM ----------

Đã buy scalp ở 1.3113. TP: 1.3123 hoặc khi nào nến đổi chiều

---------- Post added at 08:37 PM ---------- Previous post was at 08:35 PM ----------

Hiện tại RSI ở M15 và M30 đều ở mức quá bán rồi nhé, market sẽ có xu hướng điều chỉnh trở lại, hãy cùng chờ xem :D

---------- Post added at 08:41 PM ---------- Previous post was at 08:37 PM ----------

3p nữa hết nến M15, hãy chờ xem sao ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,685
Latest member
xinhzai12hn30

Most viewed of week