Bonus 5$ khi đăng kí chơi forex tại sàn Marketiva

Status
Not open for further replies.
nó phá tan mọi dự đoán!!! giật lên xuống ko theo quy luật gì cả hihihih!!!! :binhsua12: kẹt 1 lệnh buy rùi hihihi nuôi lệnh luôn!!!
Em lại đang sell bác ơi ,đi 1$ của em rồi ./

---------- Post added at 04:27 PM ---------- Previous post was at 04:27 PM ----------

Một nến trắng các bác ơi ,

Hi. Choi FX ban can binh tinh, co1 chien luoc cu the, chu k phai thay ng nay noi thi theo, ng khac noi lai theo ng khac. tat ca ng khac noi chi la dua ra su nhan sinh de ban tham khao ma thoi. Ban moi mat co 1$ la may day, ;) cai phi cua viec hoc FX k re dau :D Chuc ban trade thanh cong :)

---------- Post added at 04:54 PM ---------- Previous post was at 04:38 PM ----------

EU no test 1.3100 da 3 lan roi nhe. Neu no pha qua duoc thi chac no se di xuong sau lam do, test mai ma k qua dc, hic. TP cua minh bao gio moi dc day?????

viết cái gì bây giờ :)), spam vài dòng rùi ra vậy =))

nó phá tan mọi dự đoán!!! giật lên xuống ko theo quy luật gì cả hihihih!!!! :binhsua12: kẹt 1 lệnh buy rùi hihihi nuôi lệnh luôn!!!

hihihi lệnh buy đã có lời cut thui!!!!!!!!!!!!!!!!!! :binhsua03:
Bắt đầu selll 1.3137 thui!!! lướt 1 đợt thử xem thế nào!!!

---------- Post added at 06:43 PM ---------- Previous post was at 05:59 PM ----------

EU bức lến đến 1.3177 kolo có bị dính ko!!!???

Last edited by a moderator:
E vua xong viec xong. Dinh SL roi :D Ke vay. Gio di an com da. Toi scalp kiem lai vay :D

---------- Post added at 07:41 PM ---------- Previous post was at 07:06 PM ----------

Hôm nay những ai dính SL giơ tay nào :D Cũng mất 1 ít đó, tuần này coi như làm lại từ đầu à ;)) Còn hôm nay và ngày mai chả nhẽ lại k được gì :D

vẫn còn kẹt 1 lệnh sell nhưng ko sao, từ đây đến khuya ko chừng lệnh này cũng ăn được vài pip!!:binhsua03: vì xu hướng đang xuống !!!! chút nữa trước khi đi ngủ sẽ cut luôn!!!

tớ dính SL rồi. Nhưng mất ít vì đặt sát price hơn kolo :binhsua06: tối scalp xem có đc j không hay là mất thêm

tớ dính SL rồi. Nhưng mất ít vì đặt sát price hơn kolo :binhsua06: tối scalp xem có đc j không hay là mất thêm

Chia buồn cùng cậu. Theo mình EU vẫn có xu hướng lên tới 55, có thể ki jun M5 flat sẽ kéo nó lên giá đó ;) hãy cùng chờ xem

Mới bắt lệnh, xem xuống đc bao sâu, nay ôm đống sell như ôm hận rồi ki lo ah :((

cũng được 11p hihihihi

Thế thì chúc mừng chị nhé hê hê. mai lại có xiền :D

---------- Post added at 08:18 PM ---------- Previous post was at 07:55 PM ----------

Đang ôm BUY giá cao ngất ngưởng đây 5x :(( Biết bao giờ EU nó mới tăng ;))

---------- Post added at 08:28 PM ---------- Previous post was at 08:18 PM ----------

Hê hê. Cuối cùng thì sự chờ đợi đã có kết quả, hãy cùng chờ xem EU nó lên được đến đâu nào ;)

sell 55 :binhsua08:. nghe lời bác ka lo em đặt sell limit 55 bây giờ nó lên 65. Liệu nó tụt đến đâu hả bác ka lo

---------- Post added at 08:39 PM ---------- Previous post was at 08:38 PM ----------

tranh thủ sell thêm cái nữa :binhsua06:

Chia buồn cùng cậu. Theo mình EU vẫn có xu hướng lên tới 55, có thể ki jun M5 flat sẽ kéo nó lên giá đó ;) hãy cùng chờ xem

sell 55 :binhsua08:. nghe lời bác ka lo em đặt sell limit 55 bây giờ nó lên 65. Liệu nó tụt đến đâu hả bác ka lo

---------- Post added at 08:39 PM ---------- Previous post was at 08:38 PM ----------

tranh thủ sell thêm cái nữa :binhsua06:

Cậu xem lại bài viết gần đây nhất của mình nhe, mình có nói sell đâu :s Mình BUY ở giá 55 đó cậu, thế nên mới mong nó lên đến đó :D Chứ với tình trạng EU ntn nó còn lên 8x hoặc cao hơn là 9x đó bạn

---------- Post added at 09:01 PM ---------- Previous post was at 08:45 PM ----------

Hê hê, tối nay mà TP thì toàn bộ số tiền market lấy được của mình phải trả lại cho mình rồi. 1 serial BUY từ giá 3x kéo lên đến 5x ;) Có ai BUY lúc đó k nhỉ?

lên 7x rùi!!! đau thiệt!!!!!!!!!!!!!!!!! sell 3x... quyết định nuôi lệnh!!!

Hê hê, hoàn thành Tp 1.3180. Đã lấy cả vốn lẫn lãi của cặp Eu này. :D Eu giờ đang điều chỉnh chờ news.

---------- Post added at 09:38 PM ---------- Previous post was at 09:22 PM ----------

Đặt SELL LIMIT Eu 1.32
SL: 1.3240
TP: 1.3165

---------- Post added at 09:43 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

Theo Fibo Expansion trên khung H1 cho xu hướng UP thì hiện tại Eu đã qua mức Fibo 61.8 ~ 1.3177 và tiến tới mức Fibo 100 ~ 1.3200. Đồng thời trên khung H4, Eu đang đi vào Kumo cloud, Span B Flat và nằm trên Span A,lại thêm cản EMA200 ở giá 1.3195 chính vì vậy EU sẽ có sự điều chỉnh giảm về mức 1.3165. Mình vừa sell đc cái giá 85 :D

---------- Post added at 09:52 PM ---------- Previous post was at 09:43 PM ----------

Khuyến cáo đừng ai theo mình nhé ;) Chơi scalp nên mình có thể cắt lệnh bất cứ lúc nào, khi mà market có xu hướng đổi chiều là cắt :D Từ nãy giờ cũng kiếm kha khá rồi :">

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week