Bonus 5$ khi đăng kí chơi forex tại sàn Marketiva

Status
Not open for further replies.
Thằng này khó xác thực quá nên up cho bác thôi :(
Không khó xác thực đâu bạn ;)
Cái đầu thì bạn gửi cho nó cmnd scan còn cái sau gửi cho nó hóa đơn, chẳng hạn bạn ra ngân hàng nộp tiền vô ATM, đè ghì bút mạnh tay cho nó hiện rõ địa chỉ và tên bạn sau đó scan là ok :D>>>Cách mình làm

Up lên cho mọi người vô hưởng bonus 5$ nào, sắp hết tháng 2 rồi, chẳng biết bao giờ mới có bonus nữa :D

Up cho đêm khuya anh chị em nào có hứng đăng kí chơi forex nào, vẫn còn bonus 5$ nhé :)

Up lên cho các bạn đăng kí để được tặng miễn phí 5 $ vào tài khoản thật (live), kiếm lên 7$ là có thể rút về được rồi. Mau đăng kí nào, có gì mọi người cùng nhau thảo luận trên room luôn, dạo này room marketiva sôi nổi lắm :)

---------- Post added at 11:51 PM ---------- Previous post was at 10:40 PM ----------

up lên cho đêm khuya nào :D

Up cho buổi đêm giá lạnh nào :D Mọi người vô đăng kí để được bonus 5$, từ nay đến hết tháng 2 thôi nha

---------- Post added at 11:04 PM ---------- Previous post was at 09:37 PM ----------

UP lên tiếp nào :) anh chị em có gì cứ add nick yahoo mình sẽ hỗ trợ nhiệt tình nếu biết ở sàn này

Định tham gia cho mình hỏi chút nha,hình như chủ thớt cũng là dân capcha nhỉ (mình cũng từ cạp cạp wa)

1. Trade là gì? Mình ko hiểu đầu tư vào cái này rồi làm j ra tiền,hay như Hyip chỉ ngồi ko sinh lời?
2. Có thể đầu tư = WMZ phải ko?
3. Ảnh CMND cũng như hóa đơn điện nước,mình chụp = đt rồi up thẳng cho nó hay cần phải ra ngoài tiệm scan lên?
4.Mình ko nhớ có đk kái này của ai chưa,nếu mình lỡ làm ref của ai rồi,thì đk mới làm ref của bạn có sao ko?
5. Nghe bạn nói lúc đầu bạn đầu từ 40$ rồi tăng lên 107$,vậy trong bao lâu?

p/s. Cho mình xin yh lun thể TT.TT

Định tham gia cho mình hỏi chút nha,hình như chủ thớt cũng là dân capcha nhỉ (mình cũng từ cạp cạp wa)

1. Trade là gì? Mình ko hiểu đầu tư vào cái này rồi làm j ra tiền,hay như Hyip chỉ ngồi ko sinh lời?
2. Có thể đầu tư = WMZ phải ko?
3. Ảnh CMND cũng như hóa đơn điện nước,mình chụp = đt rồi up thẳng cho nó hay cần phải ra ngoài tiệm scan lên?
4.Mình ko nhớ có đk kái này của ai chưa,nếu mình lỡ làm ref của ai rồi,thì đk mới làm ref của bạn có sao ko?
5. Nghe bạn nói lúc đầu bạn đầu từ 40$ rồi tăng lên 107$,vậy trong bao lâu?

p/s. Cho mình xin yh lun thể TT.TT
1. Trade nó là giao dịch đó bạn. Forex nó là đầu tư ngoại hối, chẳng hạn khi chơi về cặp tiền tệ euro/usd, nếu giá cao thì bạn bán ra, nếu giá nó xuống bạn cắt lệnh>> Kiếm lời, còn nếu giá thấp bạn mua vào chờ tăng giá bán ra>> kiếm lời.
2. Cái này có thể đầu tư bằng WMZ hoặc LR.
3. Nếu điện thoại của bạn có độ phân giải cao mình nghĩ chắc được nhưng để cho chắc chắn thì bạn nên scan, đỡ phải làm lại nhiều lần. đến hiệu ảnh bảo ngta scan dùm là ok.
4. Nếu bạn đã đăng kí rồi thì bạn nên lấy tên và hóa đơn người khác nhé. ok?
5. Mình đầu tư đó 40$ từ đợt tết và sau hơn 1 tuần ăn tết xong thì lên con số đó :)
Yahoo mình đã có dưới chữ kí rồi mà.

sàn GD tốt, verify cũng ok, mà bác kolovn cũng hổ trợ nhiệt tình. up cho bác có nhìu ref.

sàn GD tốt, verify cũng ok, mà bác kolovn cũng hổ trợ nhiệt tình. up cho bác có nhìu ref.
Bạn vô room Việt Nam ở đó thảo luận với mọi người cho xôm nhé ;)

---------- Post added at 11:19 PM ---------- Previous post was at 10:59 PM ----------

Up lên cho đêm khuya nào :)

---------- Post added at 11:44 PM ---------- Previous post was at 11:19 PM ----------

up lên cho các bạn nào muốn tham gia nào. Forex là cơ hội tốt để các bạn trở nên năng động và kiếm nhiều tiền hơn. Lại còn được bonus 5$ nữa, 7$ là rút đc rồi :)

mình tham gia Marketiva cũng lâu rồi nhưng vẫn chưa nắm được các xu hướng, bạn kolovn có thể chỉ dẫn mình được không.. Hiện tại 5$ bonus còn 4,6$, chiến đấu khá căn go, chụp giựt mới giữ được còn chừng ấy

mình tham gia Marketiva cũng lâu rồi nhưng vẫn chưa nắm được các xu hướng, bạn kolovn có thể chỉ dẫn mình được không.. Hiện tại 5$ bonus còn 4,6$, chiến đấu khá căn go, chụp giựt mới giữ được còn chừng ấy
Bạn có thể add nick yahoo của mình hoặc nick skype với cùng tên. Có thể thảo luận ở trên room của Marketiva :) Cùng nhau kiếm tiền thôi mà bạn.

---------- Post added at 12:19 PM ---------- Previous post was at 10:42 AM ----------

UP lên cho ngày mới nào :) anh chị em đăng kí lẹ nào :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week