Bonus 5$ khi đăng kí chơi forex tại sàn Marketiva

Status
Not open for further replies.
up lên cho ngày mới tươi sáng nào :) Dạo này thị trường cặp e/u khó chiến quá, :-s

UP lên để cùng nhau thảo luận Forex cho rôm rả nào. Dạo này thấy mọi người kiếm được từ Forex không ít đâu :)

cho hỏi làm sao biết acc mình đã xác nhận, mình đã up file lên rồi

Sau khi bạn up file thì chỉ cần chưa đến 5 phút sau sẽ có mail thông báo xác nhận acc của bạn đã very hay chưa, nhớ up vào ngày trong tuần từ thứ 2 đến thứ 6 là được, nên up vào buổi chiều và tối vì lúc đó bên TÂY ngta là ban ngày :D chắc sẽ support ok :D

bác chủ kiếm mấy cái chiến lược mua bán ở đâu thế?
/up nào :D
Sẽ cố gắng tìm kiếm bài viết hữu ích và chia sẻ cùng mọi người tại topic này luôn

---------- Post added at 11:22 PM ---------- Previous post was at 11:09 PM ----------

Up lên nào. Mọi người vô đăng kí nào. Sẽ cố gắng hỗ trợ mọi người 1 cách tốt nhất nếu các bạn là người mới với forex :)

đăng kí làm ref của ng khác mất rồi :( nhưng mà vẫn mù mờ k biết chơi ntn :(
Không sao bạn, vẫn có thể cùng nhau trao đổi cách chơi được mà :)

---------- Post added at 04:51 PM ---------- Previous post was at 04:24 PM ----------

Up lên cho buổi chiều đẹp trời nào :)

Scan giấy mình chuyển tiền vào tài khoản ngân hàng được không bạn. Scan xong đuôi file có tên gì để send cho nó

Scan giấy mình chuyển tiền vào tài khoản ngân hàng được không bạn. Scan xong đuôi file có tên gì để send cho nó

Scan cái giấy chuyển tiền cho ngân hàng được bạn à, mình cũng xác thực qua giấy đó mà. Khi scan xong đuôi file nó mặc định là JPG mà bạn, nhưng thông thường file scan nó có kích thước >100KB, thế nên bạn cần 1 phần mềm nén file ảnh. Nén xong mới up lên gửi cho marketiva nhé, đảm bảo ok :) Mà phần mềm nén ảnh trên google search đầy rẫy :D

---------- Post added at 09:33 PM ---------- Previous post was at 08:44 PM ----------

UP lên cho các bạn vô đăng kí nào. Mai thứ 2 lại bắt đầu 1 tuần giao dịch mới :)

Giàu tù là sao :D Cùng nhau học hỏi sẽ nhanh hơn là bạn tự mò mẫm đường đi 1 mình mà :) UP lên nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week