Bonus 5$ khi đăng kí chơi forex tại sàn Marketiva

Status
Not open for further replies.
UP lên nào, thanks vịt sáng nay đã up chiến lược nhé, sáng sell 3 lot EU bên contest giá 45, TP 1.26 mà k đạt nổi, hic, giờ lên đúng điểm sell, dễ điên thật,
đã có chiến lược cặp Ụ/J cho ngày hôm nay, chi tiết có tại http://koloforex.blogspot.com/?view=magazine

chờ chiều nó xuống lo j. :binhsua79:

hộ khẩu ở tỉnh nhưng nhà em ở sài gòn, chứng minh ndân thì vừa mới đủ tuổi và đi làm tháng giữa 5, ở sài gòn em chỉ có cmnd tỉnh với hóa đơn internet thì tham gia được không bác, em định tham gia đây :binhsua04:

hộ khẩu ở tỉnh nhưng nhà em ở sài gòn, chứng minh ndân thì vừa mới đủ tuổi và đi làm tháng giữa 5, ở sài gòn em chỉ có cmnd tỉnh với hóa đơn internet thì tham gia được không bác, em định tham gia đây :binhsua04:

Chỉ cần cmnd scan và hóa đơn scan trùng địa chỉ là được ;) Nếu cmnd của bạn khác địa chỉ bây giờ chắc vẫn được vì hình như up cmnd chỉ là để verify ảnh của bạn thôi. Cứ reg bình thường, địa chỉ ghi theo địa chỉ trên hóa đơn ấy nhé

EU rớt về 1.253x không nhỉ :binhsua75:

đang tính chơi forex mà thây sao mạo hiểm quá :binhsua76:

các bác chơi forex ác quá mà em vẫn chưa dám thử :D

Vậy thì chơi luôn thôi, còn chờ đợi gì nữa nhỉ ;))

@vịt: ghê thế, hic, hic, đang buy thử Eu, sắp hit Sl =))

đang tập scalp dùng ichim MACD và RSI ở khung m1 =,= lãi đc 5$ thì thua mất 10$ =))

đang tập scalp dùng ichim MACD và RSI ở khung m1 =,= lãi đc 5$ thì thua mất 10$ =))

hạn chế thôi, chỉ chơi ở M1 khi market biến động mạnh nhé vịt, còn khi market sideway trong biên độ 10pips như thế này thì khó lắm ;))

hạn chế thôi, chỉ chơi ở M1 khi market biến động mạnh nhé vịt, còn khi market sideway trong biên độ 10pips như thế này thì khó lắm ;))

chơi ở cái sàn nature =)) cứ 1 lệnh lãi thì lại 1 lệnh lỗ =)) buồn cười

dời sl về 9x. TP chuyển về 1.2555 :binhsua79:

hờ hờ. TP ~90p thôi thầy chưa được 100p :binhsua79:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member