Bonus 5$ khi đăng kí chơi forex tại sàn Marketiva

Status
Not open for further replies.
Thua hoài là sao ta đi 6% tài khoản nữa rồi :( Ai chơi Forex giỏi bày Max với :(

Max

cái system nude của max hay mà. sao lại thua :binhsua75: đang định hỏi xem có dạy không :binhsua74:

Up lên nào, sẽ có một chiến lược dài hạn cho cặp này trên khung Daily, cùng xem với mình nhé ;) Tất cả có ở trên hình rùi @@

STop Loss: 50 pips
Take Profit: có 3 mức tương ứng

thầy onl pm vịt vịt có việc cần :binhsua74:

aaaaaaaaaaaaaaaaaa. thầy ơi. máy nhà vịt hỏng rồi. không biết đem sửa mất bn đây

aaaaaaaaaaaaaaaaaa. thầy ơi. máy nhà vịt hỏng rồi. không biết đem sửa mất bn đây

hic, lúc này còn hỏng máy hả vịt, hic hic, thế bị hỏng lỗi gì vậy , đem sửa đi, giờ chắc nhiều ng sửa nên rẻ thôi mà ;))
Nay EU tăng gớm nhỉ? Chiến lược UCAD của mình để xem có sớm TP1 và TP2 được k nào :D

haiz. giờ mới sửa xong. mất 5$ của vịt :(

dạo này topic này vằng vẻ quá nhỉ...up chiến lược mới nào...ko up máy tính hư :binhsua51:

@Vịt: up news lên blog dùm mình nhé. nay xuống HN rùi, đc 1 ngày chết mệt tin nhà trọ, hic, cuối cùng ở ktx sp 1, lúc nạo vịt rảnh thì off nhé, xem vịt ... có đuôi k :D
@yêu tinh: từ giờ tớ bận rùi, chỉ giữ 1 lệnh duy nhất ở trang trước ấy,
UCAD sell price 1.03
Sl: 1.0340
TP: 200píp :D

@Vịt: up news lên blog dùm mình nhé. nay xuống HN rùi, đc 1 ngày chết mệt tin nhà trọ, hic, cuối cùng ở ktx sp 1, lúc nạo vịt rảnh thì off nhé, xem vịt ... có đuôi k :D
@yêu tinh: từ giờ tớ bận rùi, chỉ giữ 1 lệnh duy nhất ở trang trước ấy,
UCAD sell price 1.03
Sl: 1.0340
TP: 200píp :D

không những có đuôi mà có cả cánh nữa cơ. Hnay xuống hn đúng ngày mưa mát mẻ. Được ngắm hà lội còn j :binhsua44:
Lúc chiều đi mưa về tí thì bơi cho ông lê nin xem =,=

dạo này topic này vằng vẻ quá nhỉ...up chiến lược mới nào...ko up máy tính hư :binhsua51:

yêu tinh up chiến lược xem nào. Có nghề cứ giấu :binhsua39:

Hic, sướng gì chứ, đi cả ngày chết nóng, đúng lúc định đi xem thể thao thì mưa, ở nhà đi ngủ luôn @@ vịt up dùm news ở blog nhé. đợt này đi làm cái thẻ VCB rùi :)) chẳng lo hạn chế giao dịch nữa

ghét bọn vcb :binhsua39: mai up 1 thể đi thầy

các bác cho em hỏi MT4-hay MT5 down o dau vậy.các bác chỉ em chổ down phần mềm hổ trợ đó dc ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week