Bonus 5$ khi đăng kí chơi forex tại sàn Marketiva

Status
Not open for further replies.
các bác cho em hỏi MT4-hay MT5 down o dau vậy.các bác chỉ em chổ down phần mềm hổ trợ đó dc ko

Chơi bằng MT4 hoặc platform riêng. nếu chơi bằng MT4 thì cậu sẽ mất fee swap khi để lệnh qua đêm và có margin call, còn platform agea thì k có 2 cái trên. tuy nhiên dùng MT4 thì có thể add các indicators vào. mình thì trade bằng platform agea, còn xem chart bằng mt4.Còn cách down MT4 cậu vô google search ra rất nhiều kết quả, tải về ạo acc demo để coi thôi.

Ai giúp HD cách chơi cái này dc hem!

Bất cứ ai mới chơi về forex mình đều khuyên hãy học qua về nó tại http://maxi-forex.com/ đã. Sau khi biết những kiến thức cơ bản rùi thì việc trade sẽ tốt hơn nhiều. Lúc đó các bạn đăng kí và chơi sẽ ổn hơn là nhẩy vô ngay từ bây giờ. Chi tiết hướng dẫn cách đăng kí bạn xem tại Blog trong #1 nha. Cảm ơn đã quan tâm.
@VỊT: Hôm qua ăn Buy EU k? Mà còn giữ lệnh Sell UCAD từ hôm nọ không? :D Đang hy vọng thằng này nó giảm sâu nè, k biết TP nổi k, ăn day quá =))

Bất cứ ai mới chơi về forex mình đều khuyên hãy học qua về nó tại http://maxi-forex.com/ đã. Sau khi biết những kiến thức cơ bản rùi thì việc trade sẽ tốt hơn nhiều. Lúc đó các bạn đăng kí và chơi sẽ ổn hơn là nhẩy vô ngay từ bây giờ. Chi tiết hướng dẫn cách đăng kí bạn xem tại Blog trong #1 nha. Cảm ơn đã quan tâm.
@VỊT: Hôm qua ăn Buy EU k? Mà còn giữ lệnh Sell UCAD từ hôm nọ không? :D Đang hy vọng thằng này nó giảm sâu nè, k biết TP nổi k, ăn day quá =))

ăn uống j đâu. đêm qua nằm xem bóng đá h mới dậy. Hqua thì tối scalp đc vài p. chả giữ lệnh nào

Hơ, sao hôm rùi tưởng vịt sell UCAD cơ mà nhi? :-s

hớ hớ. :)) không chơi. :binhsua26: hnay chưa thấy lệnh nào ngon đây. trình mình gà quá

Up lên nào, sẽ có một chiến lược dài hạn cho cặp này trên khung Daily, cùng xem với mình nhé ;) Tất cả có ở trên hình rùi @@

STop Loss: 50 pips
Take Profit: có 3 mức tương ứng

quote lại cái hình chiến lược của mình cái, k biết TP nổi k đây, hic, đúng là chơi dài hạn có khác sốt ruột ghê :D

quote lại cái hình chiến lược của mình cái, k biết TP nổi k đây, hic, đúng là chơi dài hạn có khác sốt ruột ghê :D

quay lên hit sl bây giờ này

quay lên hit sl bây giờ này

Phải công nhận là cặp UCAD này mấy hôm nay sideway trong biên độ chưa đến 50pips, biến động quá ít, chưa giảm đc mấy đã lại vọt lên, hic :( Vịt tối nay có chiến lược gì không? :D

Phải công nhận là cặp UCAD này mấy hôm nay sideway trong biên độ chưa đến 50pips, biến động quá ít, chưa giảm đc mấy đã lại vọt lên, hic :( Vịt tối nay có chiến lược gì không? :D

UJ H1 đi thầy. ;) ăn đậm nhé :binhsua31:

UJ H1 đi thầy. ;) ăn đậm nhé :binhsua31:

Vịt qua ăn đc cú rớt U/J à? theo chart thì nó rớt gần 100pips đó. Ngon ghê nhỉ? 2 ngày cuối tuần, market nghỉ, chúc mọi ng cuối tuần vui vẻ. Vịt xem có news nào thì up dùm lên blog nhá

Vịt qua ăn đc cú rớt U/J à? theo chart thì nó rớt gần 100pips đó. Ngon ghê nhỉ? 2 ngày cuối tuần, market nghỉ, chúc mọi ng cuối tuần vui vẻ. Vịt xem có news nào thì up dùm lên blog nhá

có ăn đc đâu. đc có 20p. đang chờ buy lên mà :binhsua113:

Mở đầu tuần EU đã làm 1 cái GAP khủng rùi, hiện nay RSI đã chạm ngưỡng quá mua, chụp đc cái chart từ mobile nhưng k biết đưa lên kiểu gì.
Chiến lược: Bán SL 50pips. TP 100pips :D

Mở đầu tuần EU đã làm 1 cái GAP khủng rùi, hiện nay RSI đã chạm ngưỡng quá mua, chụp đc cái chart từ mobile nhưng k biết đưa lên kiểu gì.
Chiến lược: Bán SL 50pips. TP 100pips :D

:)) sáng mở mắt ra đc 50p buy UJ từ tuần trước :binhsua02:

:)) sáng mở mắt ra đc 50p buy UJ từ tuần trước :binhsua02:

Vịt sáng đầu tuần đã có bữa sáng ngon rùi :D mà có sell EU từ sáng k? nếu sell chắc cũng có 50pips đút túi rùi :) cái cặp UCAD lình xình quá, hic, mãi chả giảm :( bao giờ mới đc 200pips =))

Vịt sáng đầu tuần đã có bữa sáng ngon rùi :D mà có sell EU từ sáng k? nếu sell chắc cũng có 50pips đút túi rùi :) cái cặp UCAD lình xình quá, hic, mãi chả giảm :( bao giờ mới đc 200pips =))

sell UJ đi thầy. Up chiến lược trên blog rồi kìa :binhsua02:

đêm xem bóng đá. sáng dậy muộn nó đã tụt rồi. Bg đang định sell GU làm 100p ;)

sell UJ đi thầy. Up chiến lược trên blog rồi kìa :binhsua02:

Vịt sửa lại bài viết trước bài chiến lược nhé, paste nhầm cả nội dung vào tiêu đề thế, sửa lại đi nha. Giờ mình chỉ có ngó chart đc chứ k vô lệnh đc, sẽ cập nhật 1 số chiến lược cho mọi ng qua mobile .. Đã tìm thấy site up ảnh cho mibile rùi ;))

Chà, vịt để TP cao gớm nhỉ, gần 80pips à ;)) Nếu vậy chiến lược này sẽ là cho cả ngày luôn đó vịt ;)
Mà cái lệnh của Vịt coi chừng hit SL nhé, nếu lệnh sell thì nên đặt sell limit tại 79.45 +- 5pips. SL 79.85 (tại sao để SL tại đó thì vịt coi chart daily sẽ thấy mức cản khá vững tại 79.70). Còn TP thì đặt như Vịt là Ô-kê ;)

theo vịt thì nó không lên được đến đấy. nên sell 2x luôn ;):binhsua02:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week