BOX-CAPTCHA ngày càng loạn do 1 số kẻ quá khích

Status
Not open for further replies.

uytinlagi

Banned
Reactions
292
MR
0.000
như mọi người biết
PIX ngăn ko cho gõ 1 từ (lí do thì có topic phân tích bên ngoài)
nên đã truy quét ban hàng loạt.
Mình cũng dính hơn chục group lớn nhỏ nhưng sao thời gian 2 ngày đình công thì mình quay trở lại làm việc
_ Gõ 2 từ (ko đánh ký tự đặc biệt)
_ ID (đã từng gõ 1 từ, hoặc gõ 2 từ)
_ Thời gian (cả ngày)
sau 2 ngày ko còn hiện tượng ban nữa(group trước đây ID của mình chưa test cũng bị ban vì group đó có thành viên gõ 1 từ)

Mình có thể chắc chắn rằng nếu các bạn làm đúng luật kể từ giờ phút này pix sẽ ko thể ban các bạn
Tại sao các bạn vì cái thói quen, kiếm nhiều tiền (gõ 1 từ) trước mắt mà ko chịu theo rule của người ta trong khi các bạn là người làm thuê???? Các bạn kiếm tiền của người ta mà các bạn kêu phá người ta à (ăn cháo đá bát), mà có chắc các bạn phá người ta các bạn là anh hùng hay là các bạn đang đá đổ chén cơm của toàn bộ mọi người???? Các bạn đủ trình độ làm người ta sợ hay làm người ta ghét??? rồi khi bát cơm bị mất các bạn chịu trách nhiệm à?
Bạn nào thích thì làm ko làm thì đi chỗ khác cho bọn tôi kiếm cơm. Nhóm tôi cũng có vài người khuyết tật họ phải gõ captcha = chân đây, vậy mà họ vẫn hì hục 1 giờ kiếm vài nghìn để trang trải cuộc sống
Họ ko có điều kiện tốt, đc gia đình nuôi như các bạn. Họ ko có người hướng dẫn để chuyển qua PTU,offer,.... như các bạn. Với họ captcha la 1 con đường duy nhất.

Một lần nữa mình xin nói thẳng, mấy kẻ thích tranh luận, thích ra vẻ ta đây, thích chứng minh mình giỏi
OK, các bạn tự pm nhau làm âm thầm giùm mình, đừng có thùng rỗng kêu to, đừng có lấy các topic đó làm nơi spam và kiếm thank.

MOD nên mạnh tay hơn trong việc tạo topic tùm lum về PIX nữa, ai thích làm thì làm.
Ai ko làm thì đi chỗ khác, mất thơi gian cãi chửi nhau cuối cùng vẫn ko đc gì

đó là những lời thật lòng của mình, ai mất lòng mình cũng chịu
Cảm ơn đã đọc

Một lần nữa mình xin nói thẳng, mấy kẻ thích tranh luận, thích ra vẻ ta đây, thích chứng minh mình giỏi
OK, các bạn tự pm nhau làm âm thầm giùm mình, đừng có thùng rỗng kêu to, đừng có lấy các topic đó làm nơi spam và kiếm thank.

MOD nên mạnh tay hơn trong việc tạo topic tùm lum về PIX nữa, ai thích làm thì làm.

Cảm ơn đã đọc
phần đầu thì được .....phần sau ????? có dính với chủ topic.....

keke tiêu đề với bài viết không ăn nhập gì cả.
Nội dung mang cá nhân ăn thua quá. Thiện tai thiện tai.
Nói thật bạn nào chưa post gì post bài này thì mình thấy có lý.
Còn cậu thì vụ cãi lộn trong topic nào cũng có mặt giờ lại lập topic này thì..........
...thì nên close topic :|

:| :| :|
Đọc đến đây ko bik nói gì hơn :)
Chúc topic bạn đông khách :)

phần mở bài kêu gọi gõ 1 chữ
phần thân bài kêu gọi mọi người đình công nếu ko thì gõ 2 chữ
phần kết là lại lằng nhăng mới ông mod

phần mở bài kêu gọi gõ 1 chữ
phần thân bài kêu gọi mọi người đình công nếu ko thì gõ 2 chữ
phần kết là lại lằng nhăng mới ông mod

cậu đọc kĩ giùm mình, mình ko kêu gọi gõ 1 chữ nhé :)
và càng ko kêu gọi đình công, mình chi khuyên mọi người nên gõ 2 chữ cho đúng rule thôi
mình lằng nhằng với người khác chứ ko phải MOD nhé :)

thôi thời gian comment lung tung thì nên kiếm tiền thì hơn bạn à :)
cháo các bạn :)
MOD vào close giùm mình để các bạn đọc thôi, comment mất thời gian của nhau :)

keke tiêu đề với bài viết không ăn nhập gì cả.
Nội dung mang cá nhân ăn thua quá. Thiện tai thiện tai.
Nói thật bạn nào chưa post gì post bài này thì mình thấy có lý.
Còn cậu thì vụ cãi lộn trong topic nào cũng có mặt giờ lại lập topic này thì..........
...thì nên close topic :|

Thôi đừng cãi với bạn ấy bác àh... óc bạn ấy ngắn có 1 khúc àh... nhìn cách tranh luận về cái lên pro của bạn ấy thôi là biết bạn ấy u rồi... bị quê vụ tính cách lên Pro quá nên bạn ấy càng hăng máu lên đấy... chuẩn bị lồng lộn lên cho coi =))=))=))=))

Còn ai thích làm gì thì cứ làm... đó là quyền của mỗi người... that's all! :binhsua104:

Thôi đừng cãi với bạn ấy bác àh... óc bạn ấy ngắn có 1 khúc àh... nhìn cách tranh luận về cái lên pro của bạn ấy thôi là biết bạn ấy u rồi... bị quê vụ tính cách lên Pro quá nên bạn ấy càng hăng máu lên đấy... chuẩn bị lồng lộn lên cho coi =))=))=))=))

Còn ai thích làm gì thì cứ làm... đó là quyền của mỗi người... that's all! :binhsua104:
next giùm đi chuyên gia spam. đợi nick hiepsi hết ban rồi spam lên pro đấy
ăn nói ko bao giờ có chút ý nghĩa nào, vớ vẩn thiệt

MOD close giùm tớ ==! chỉ muốn mọi người đọc hiểu dc chút nào tốt chút ấy
chứ comment chi vậy ==!

như mọi người biết
Mình cũng dính hơn chục group lớn nhỏ nhưng sao thời gian 2 ngày đình công thì mình quay trở lại làm việc
_ Thời gian (cả ngày)
sau 2 ngày ko còn hiện tượng ban nữa(group trước đây ID của mình chưa test cũng bị ban vì group đó có thành viên gõ 1 từ)

Mình có thể chắc chắn rằng nếu các bạn làm đúng luật kể từ giờ phút này pix sẽ ko thể ban các bạn
Tại sao các bạn vì cái thói quen, kiếm nhiều tiền (gõ 1 từ) trước mắt mà ko chịu theo rule của người ta trong khi các bạn là người làm thuê???? Các bạn kiếm tiền của người ta mà các bạn kêu phá người ta à (ăn cháo đá bát), mà có chắc các bạn phá người ta các bạn là anh hùng hay là các bạn đang đá đổ chén cơm của toàn bộ mọi người???? Các bạn đủ trình độ làm người ta sợ hay làm người ta ghét??? rồi khi bát cơm bị mất các bạn chịu trách nhiệm à?
Bạn nào thích thì làm ko làm thì đi chỗ khác cho bọn tôi kiếm cơm. Nhóm tôi cũng có vài người khuyết tật họ phải gõ captcha = chân đây, vậy mà họ vẫn hì hục 1 giờ kiếm vài nghìn để trang trải cuộc sống
Họ ko có điều kiện tốt, đc gia đình nuôi như các bạn. Họ ko có người hướng dẫn để chuyển qua PTU,offer,.... như các bạn. Với họ captcha la 1 con đường duy nhất.

OK, các bạn tự pm nhau làm âm thầm giùm mình, đừng có thùng rỗng kêu to
, đừng có lấy các topic đó làm nơi spam và kiếm thank.

Cảm ơn đã đọc

"...Một lần nữa mình xin nói thẳng, mấy kẻ thích tranh luận, thích ra vẻ ta đây, thích chứng minh mình giỏi
OK, các bạn tự pm nhau làm âm thầm giùm mình, đừng có thùng rỗng kêu to..."
==> Cám ơn bạn đã tự miêu tả về bản thân bạn cho anh em hiểu rõ bạn hơn... :binhsua141::binhsua141:

Last edited by a moderator:
như mọi người biết
_ Thời gian (cả ngày)

Cảm ơn đã đọc

header vs. footer, kỳ cục qá

"...Một lần nữa mình xin nói thẳng, mấy kẻ thích tranh luận, thích ra vẻ ta đây, thích chứng minh mình giỏi
OK, các bạn tự pm nhau làm âm thầm giùm mình, đừng có thùng rỗng kêu to..."
==> Cám ơn bạn đã tự miêu tả về bản thân bạn cho anh em hiểu rõ bạn hơn... :binhsua141::binhsua141:

Câu này nãy mình định nói :)) Nhưng ngại bác ấy tự ái nên thôi :))
Cảm ơn bạn đã nói hộ =))

mày không có tư cách để nói gì hết vì mày là 1 con dog chuyên đi scam người khác, box captcha ai mà không biết pronight mày scam người khác mấy trăm $, sống chui sống nhủi như mày mới là hèn đó kon ạ

Mình thấy các bạn cay cú vụ thằng pix banned ID vì gõ 1 từ quá, tại sao lại thế nhỉ? Tại sao các bạn lại gõ 1 từ? Mình từ khi vào nghề tới giờ toàn gõ 2 từ, thiết nghĩ, nguyên tắc cơ bản nhất của dân captcha là gõ đúng những gì hiện ra.

Dễ hiểu thôi

- thứ nhất bạn trước giờ toàn gõ 2 từ vì bạn không biết gõ 1 từ nó vẫn tính
- Gõ 1 từ tất nhiên tốc độ sẽ nhanh hơn 1.5 lần có khi hơn gõ 2 từ
- Trước kia gõ 1 từ nó vẫn tính -> thu nhập 1 h có người gõ nhanh được khoảng 2$ giờ thì sao được cái mức đó
- Giờ nó thay rule , lập id mới giá sẽ theo pri nếu gõ nhanh làm sao pri 0 được ,pri 9 giá sẽ là 0.55 $/ 1h trong khi đó giá nó bán đâu có giảm --> bóc nột tận cùng sức lao động của mọi người

---> AE tỏ ra như vậy là bình thường thôi :D

Mình cũng kiếm ăn qua ngày thôi nhưng có nhiều bạn chắc coi công việc gõ cap chỉ là phụ nên cảm thấy ko quan trọng ( chắc do nhà khá giả hay còn trẻ có gia đình nuôi ) nên có những suy nghĩ bốc đồng như vậy . Các bạn thử ra đời kiếm tiền thử xem thì biết , còn rất nhiều bất công . Riêng tôi cảm thấy Pix chẳng có gì bất công cả , các bạn cheat nó thì nó phạt . MMO cũng nhiều trang như vậy , ko lẽ nó để các bạn cheat mà ko làm gì hết sao .

Mình cũng mới biết 4rum này nhưng do thấy box có nhiều cái vô lý quá nên mới lên tiếng . Box cap hiện war rất nhiều mấy hôm nay nhưng ko thấy Mod nói tiếng nào . Mình đề nghị Mod vào xem và xử lý dứt điểm mấy vụ này đi để ae còn tập trung làm nữa .

Last edited by a moderator:
Mình cũng kiếm ăn qua ngày thôi nhưng lại có nhiều ông chắc coi công việc gõ cap chỉ là phụ nên cảm thấy ko quan trọng ( chắc do nhà khá giả hay còn trẻ có gia đình nuôi ) nên có những suy nghĩ bốc đồng như vậy . Các bạn thử ra đời kiếm tiền thử xem thì biết , còn rất nhiều bất công . Riêng tôi cảm thấy Pix chẳng có gì bất công cả , các bạn cheat nó thì nó phạt . MMO cũng nhiều trang như vậy , ko lẽ nó để các bạn cheat mà ko làm gì hết sao .

Mình cũng mới biết 4rum này nhưng do thấy box có nhiều cái vô lý quá nên mới lên tiếng . Box cap hiện war rất nhiều mấy hôm nay nhưng ko thấy Mod nói tiếng nào . Mình đề nghị Mod vào xem và xử lý dứt điểm mấy vụ này đi để ae còn tập trung làm nữa .

Lại thêm 1 bạn thích clone nick :)
Dnay clone thành trào lưu nhỉ

"Giờ nó thay rule , lập id mới giá sẽ theo pri nếu gõ nhanh làm sao pri 0 được ,pri 9 giá sẽ là 0.55 $/ 1h trong khi đó giá nó bán đâu có giảm "
suy luận quá chuẩn luôn
mềh nghĩ tất cả chỉ xoay quanh cái lày qua, ban id cũ

mục đích của gõ captcha phần lớn là để sâu captcha vượt qua tường captcha càng nhanh càng tốt => gõ đủ để vượt là ổn. Mà ở đâu lại lòi ra kiểu scan thư cổ miễn phí của google => pix lợi từ đấy =>ngu gì mà ko loại mấy chú gõ 1 chữ để kiếm thêm tí. lưu lượng cap thì có hạn mà người thì đông anh đây sợ gì mà ko ban vài chú cho rảnh đường truyền =))
Mặc kệ phận làm thuê mà cứ đòi hỏi quá thì hỏng. Mấy ng làm thêm ở bên ngoài có thể có dc 30k 1 tiếng, chủ động time như các pro captcha ko? Chỗ mình chạy bàn, caffe 1 tiếng 10k gọi là giá tốt rồi. Mình chỉ cần kiếm thêm tí tiền để dành là ổn rồi.

mục đích của gõ captcha phần lớn là để sâu captcha vượt qua tường captcha càng nhanh càng tốt => gõ đủ để vượt là ổn. Mà ở đâu lại lòi ra kiểu scan thư cổ miễn phí của google => pix lợi từ đấy =>ngu gì mà ko loại mấy chú gõ 1 chữ để kiếm thêm tí. lưu lượng cap thì có hạn mà người thì đông anh đây sợ gì mà ko ban vài chú cho rảnh đường truyền =))
Mặc kệ phận làm thuê mà cứ đòi hỏi quá thì hỏng. Mấy ng làm thêm ở bên ngoài có thể có dc 30k 1 tiếng, chủ động time như các pro captcha ko? Chỗ mình chạy bàn, caffe 1 tiếng 10k gọi là giá tốt rồi. Mình chỉ cần kiếm thêm tí tiền để dành là ổn rồi.
]
tình hình là mới oánh 1 chữ được 4 tiếng < rời lẻ gộp vào > không biết có bị sao không :(( . thực ra là 1 chữ 1 nửa và 2 chữ 1 nửa . nhưng vẫn chưa bị baned ah , cầu mong không có chuyện gì xẩy ra :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week