Help [Buxify-v2] Cách Chiến, Cập nhập Tỉ Lệ Chia Lãi

Hôm qua nó chi hơn 6k $ để tra lãi nên giảm là đúng rồi, hy vọng các đại gia dep vào lại thì tỉ lệ mới tăng lên đc, riêng hôm qua có 3 thằng mà rút gần 3k5$, 1 thằng 1k7, 1 thằng 1k, còn 1 thằng 700$. :( mấy ông nội rút tiền mà không chịu dep lại hay sao ây :(

chắc chúng nó cũng sợ buxify rồi:(

Cái nào cũng vậy mà , JSS Adaily hồi trước gặp lỗi thì dân chúng cũng đổ xô rút ra hết, mà có mỗi JSS trụ được, adaily đã ra đi, còn buxify thì sao đây :m003:

Cái nào cũng vậy mà , JSS Adaily hồi trước gặp lỗi thì dân chúng cũng đổ xô rút ra hết, mà có mỗi JSS trụ được, adaily đã ra đi, còn buxify thì sao đây :m003:

Hy vọng các đại gia vẫn còn niềm tin với thằng này :( Nghĩ sao blance 2k4 mà chia lãi có 16$ vậy nè huhhuhu

Last edited by a moderator:
Hy vọng các đại gia vẫn còn niềm tin với thằng này :(

Bác với bác bác boy ủng hộ vài gói là ngon thôi :m131:, dân quèn vẫn ủng hộ nó 1 gói bé bé :-s

Bác với bác bác boy ủng hộ vài gói là ngon thôi :m131:, dân quèn vẫn ủng hộ nó 1 gói bé bé :-s
Hôm qua mới dep vào 500 rồi đó, đang hy vọng lãi 100$ mỗi gói mà như vậy thì lỗ sặc máu chứ lãi cái gì :(

2012-05-25swan***1787.089Payment Sent

Top 1 thanh toán Buxify là người Việt các bác à . Đây mới gọi là đầu tư nè :D
Xác nhận đây là dân việt nam nha, có nick buxify là swanhi5

Last edited by a moderator:
Nó bán hết 2k ref rồi, mai tỉ lệ chắc sẽ tăng ! nhưng nếu tăng ko qua 1,3 thì cũng chẳng bỏ biển gì :(

Nó bán hết 2k ref rồi, mai tỉ lệ chắc sẽ tăng ! nhưng nếu tăng ko qua 1,3 thì cũng chẳng bỏ biển gì :(

có lần nó bán xong tỉ lệ chia lãi vẫn giảm thây bác. nói chung là chưa biết thế nào. hy vọng hôm nay nó giảm đột ngột mai sẽ tăng đột ngột, chứ thế này thì nản quá

có lần nó bán xong tỉ lệ chia lãi vẫn giảm thây bác. nói chung là chưa biết thế nào. hy vọng hôm nay nó giảm đột ngột mai sẽ tăng đột ngột, chứ thế này thì nản quá

Nếu tỉ lệ giảm kéo dài thì V2 sẽ đóng cửa sớm vì không có ai đầu tư nữa :)

Ôi thật là thê thảm --> mới bán xong mấy k ref mà ko cải thiện gì mấy nhỉ ;)) kiểu này chắc lại như kịch bản v1 rùi --> giảm dần đều sau đó đợi v3 thôi ;))

tưởng nó trở lại bớt đau tim hơn ai dè còn đau hơn

dịch vụ của mình đến hẹn lại lên thôi . Ai có nhu cầu thì cứ bê mờ nha :binhsua146::binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week