Help [Buxify-v2] Cách Chiến, Cập nhập Tỉ Lệ Chia Lãi

Òy tỉ lệ chia lãi thấp mà mới rút thử 3.5$ sáng chiều có liền nhanh ghê ta ;))

úp cho ngày mới nào --> hóng xem hum nay sẽ chạm đáy chưa hay còn lướt trên mặt nước ;))

0.9% giảm thì làm cái rầm, tăng thì nhích từng chút, nói chung là có tăng :(

60 ngày nữa may ra còn có tí trà đá uống :m003:

resign sao đi du lịch rùi --> ko bít chuyến dài hạn hay ngắn hạn đây ;))
ko bít tỉ lệ hum nay có lên 1 nỗi ko đây :D

resign sao đi du lịch rùi --> ko bít chuyến dài hạn hay ngắn hạn đây ;))
ko bít tỉ lệ hum nay có lên 1 nỗi ko đây :D
chắc lại post link lung tung rồi . :binhsua37:

Dạo này nhiều ads quá, mà sao nó trả lãi ít quá không biết :m003:, khoảng 2 tuần là phải up gói mới riồ :m003:

Dạo này nhiều ads quá, mà sao nó trả lãi ít quá không biết :m003:, khoảng 2 tuần là phải up gói mới riồ :m003:

Mấy gói trước toàn là 14, 15 ngày đã up gói, nhưng với tỉ lệ này chắc hơn 20 ngày mới up đc , híc mình là người đi trước, up đến gói thứ 5 rồi mà vẫn còn gặp khó khăn :(. Ku Boy chắc khổ hơn mình nhiều :))

Mấy gói trước toàn là 14, 15 ngày đã up gói, nhưng với tỉ lệ này chắc hơn 20 ngày mới up đc , híc mình là người đi trước, up đến gói thứ 5 rồi mà vẫn còn gặp khó khăn :(. Ku Boy chắc khổ hơn mình nhiều :))
mình thì 30 ngày mới dc up ;))

Với tỉ lệ này trung bình mỗi ngày đc 20$ nếu 30 ngày thì đc 600$ vẫn lãi 100$, có điều up gói hơi chậm và sợ tỉ lệ sẽ còn giảm nữa :(

Theo các pro thì liệu em có nên chiến thèng này nữa ko?

Dưạ trên số Blance của bạn và tỉ lệ chia lãi mà quyết định, dự đoán xem trong khoản thời gian mình up gói thì tỉ lệ chia lãi tăng hay giảm bao nhiêu, từ đó có thể biết đc số tiiền mình đc chia trong gói đó là bao nhiêu :) tự mình quyết định đi bạn :)

Hiện tại vẫn đang trong giai đoạn tăng nhanh balance, nên cứ quất liên tục thôi ... Chiến trễ quá :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week