Help [Buxify-v2] Cách Chiến, Cập nhập Tỉ Lệ Chia Lãi

Dưạ trên số Blance của bạn và tỉ lệ chia lãi mà quyết định, dự đoán xem trong khoản thời gian mình up gói thì tỉ lệ chia lãi tăng hay giảm bao nhiêu, từ đó có thể biết đc số tiiền mình đc chia trong gói đó là bao nhiêu :) tự mình quyết định đi bạn :)

Hiện trong Balance của em có khoảng 10$. Dự định up trước, có thể lỗ tháng đầu. Nhưng chưa biết chiến thuật cụ thể ra sao

Hiện trong Balance của em có khoảng 10$. Dự định up trước, có thể lỗ tháng đầu. Nhưng chưa biết chiến thuật cụ thể ra sao

Cậu định up gói bao nhiêu? Với tỉ lệ chia lãi hiện nay...chắc phải...lỗ dài dài

a' 10$ hả ? khuyên bạn nên đầu tư vào thằng khác thì hơn, bắt đầu bây H là quá muộn, đừng tốn công sức vào nó nữa :(

Hiện tại đang là gói thứ 2 , click được 70 click rồi, balance khoảng 120 $ , tổng tiền paid là 20 $... Dự tính chừng nào mới có lãi đây :m020:

chơi thằng này chỉ có 2 chiến thuật :
thứ nhất là chơi free đến 1 mức nào đó , mục tiêu là có lãi ngay gói up đầu . cách này rất mất time.
cách chơi thứ 2 là đầu tư ngay từ đầu , chịu lỗ 2 gói đầu, gói thứ 3 thu về khoảng 10$ , gói thứ 4 mới tính chuyện lãi . công thức này luôn đúng với các gói bé, cho dù tỉ lệ chia lãi là bao nhiêu đi nữa. với các gói to tầm 100$ trở lên thì vấn đề lại nằm ở chỗ , chịu lỗ đc đến gói thứ mấy. đa phần chúng ta đều ko đủ vốn đề chịu lỗ lâu dài như thế . nên nếu bạn muốn chơi các gói to thì thôi đi . đầu tư trang khác . còn đầu tư bé thì vẫn đc . nếu cần tư vân thêm thì pm mình :D

vào hođi vào hóng thôi , biết làm gì bây giờ :binhsua33:

không ai quan tâm đến buxify nữa à?:binhsua32:

Quan tâm theo nghĩa nào? Tất cả vẫn đang hy vọng Buxi ổn định trở lại.
bữa nay thấy top im lặng quá , kiểu này phải điện thoại kêu nó làm 1 đợt nữa anh em mới vô bàn luận quá ;))

Chỉ quan tâm tới lãi của nó thôi hả :m131:

Á sao bị ban rổi, chém gió chỗ nào mà bị ban vậy ? @@

resign sao đi du lịch rùi --> ko bít chuyến dài hạn hay ngắn hạn đây ;))
ko bít tỉ lệ hum nay có lên 1 nỗi ko đây :D

chém gió bên chỗ zen. ai ngờ đại ca C vớ đc thế là ra đảo thăm Robinson 1 ngày

Bị baned roi sao tra loi?:binhsua18:

bây giờ trả lời bù nhé :D

chắc lại post link lung tung rồi . :binhsua37:

ta đâu chơi trò đó. tại cái tội làm gió chuyển thành bão làm ngập 4rum nên đại ca C cho ra đảo 1 ngày.

NOTE: sau 1 ngày thương thảo với Robinson 1 ngày về buxify ở ngoài đảo, DỰ ngày mai tỉ lệ sẽ tăng:))

Chán buxify rồi , kiếm trang ptc chơi vui qua ngày vậy :D
anh em ham hố ko ?
http://www.buxps.com/?ref=nha

ps : mình sắp ra đảo chơi 1 ngày rồi, Tạm biệt anh em nha !
Quote lại cho ra đảo chơi tiếp nè . mà tui cũng chém nhiều có sao đâu ông , ?:binhsua33:

Tỉ lệ hôm nay 0.01147 nha các tình yêu.

hé hé hé......... tăng lên thật rùi trời ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:binhsua37:
mỗi ngày tăng 1 nấc vậy cũng được cứ tăng dài dài............. =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,453
173,620
Latest member
CHAMROEUN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week