Help [Buxify-v2] Cách Chiến, Cập nhập Tỉ Lệ Chia Lãi

Tỉ lệ hôm nay 0.01147 nha các tình yêu.

dự đoán sai na ta. để điện hỏi thằng Min đã. làm ăn gì nói 1 dường làm 1 nẻo :binhsua35:

an ủi quá, hôm nay tăng bù cho hôm qua :)

thì nó an ủi vì em ra thăm robinson mà:D. chắc là nó sẽ tăng đến tầm 1,4% rồi ổn định khoảng 1 tuần và bắt đầu giảm tỉ lệ chia lãi dần dần như thường lệ :D

thì nó an ủi vì em ra thăm robinson mà:D. chắc là nó sẽ tăng đến tầm 1,4% rồi ổn định khoảng 1 tuần và bắt đầu giảm tỉ lệ chia lãi dần dần như thường lệ :D

Lại gia cát dự nè :)) nếu đc vậy thì ngon quá còn gì :) chỉ sợ rằng ước mơ chỉ là mơ ước :)

Lại gia cát dự nè :)) nếu đc vậy thì ngon quá còn gì :) chỉ sợ rằng ước mơ chỉ là mơ ước :)

có 1.5 mà . phải lên lại 2% cho tui --> ôi đây mới là ước mơ nè :binhsua35:

có 1.5 mà . phải lên lại 2% cho tui --> ôi đây mới là ước mơ nè :binhsua35:

Ôi cái ước mơ thật giản dị mà ai cũng muốn --> hahahaha.
Nó chỉ lần lên lại 1.8 thì down up típ gói khác nà ;))

thằng Dự đoán sai lần thứ 3 rồi. hết 1 chu kì: quá tam ba bận của các cụ. bây giờ về chu kì mới =>> chuẩn ko cần chỉnh:))

Đừng dưới 1% là được :m003:, mơ ước vậy thôi

ké hoạch đưa ra trong 3 tháng là hoàn vốn nếu 1.5% => thế mà cứ 1% đều đều thế này thì có mà phá sản trong 6 tháng quá :binhsua32:

ké hoạch đưa ra trong 3 tháng là hoàn vốn nếu 1.5% => thế mà cứ 1% đều đều thế này thì có mà phá sản trong 6 tháng quá :binhsua32:

làm gì mà 6 tháng , nếu chơi 6 tháng thì 1 tháng up 2 lần . đến tháng thứ 6 sẽ thu đc gần max roi mỗi gói :D
Nhưng con số đầu tư vào nghe cũng khủng đó . 6 * 500 = 3k.
trừ đi số tiền nhận đc sau mỗi gói , thì cũng phải đầu tư khoảng 2k thôi :D

Chẳng lẽ bán account Buxify sao ta, ai mua account không, mềnh ra đi đây :binhsua32:

ko nên trông chờ thằng buxify bán ref thì nó tăng tỉ lệ chia lãi nhé. có lần nó bán mà tỉ lệ chia lãi nó vẫn giảm.

Mục đích đợt bán ref này là lấy tiền chia lãi cho member đây :)). chắc chắn tỉ lệ sẽ tăng lên trong 2-3 ngày tới :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week