Help [Buxify-v2] Cách Chiến, Cập nhập Tỉ Lệ Chia Lãi

Tỉ lệ chia lãi thấp kỷ lục, hôm nay 0.013862..........

Nhanh vậy ? chưa kịp post, anh em chuẩn bị đi bán muối hết :(

Với tỉ lệ ngày mình khuyên bạn nào bây H có ý định bắt đầu chơi thì nên thôi đi, kẻo chết vốn. Không ăn đc đâu :(

Last edited by a moderator:
Kiểu này bán muối thật rồi :(:)(:)((

tui còn không có muối để mà bán nữa nè :binhsua37: . Mỗi ngày một kỷ lục thế này có mà phá sản :binhsua41:

chán thật, lở đâm lao đc vài ngày rùi, giờ có biết nên theo nữa không nhỉ
;ao ít thì theo cầm hơi, lao nhiều thì phi theo rồi chết nhanh :binhsua41:

;ao ít thì theo cầm hơi, lao nhiều thì phi theo rồi chết nhanh :binhsua41:

Mình sẽ xóa bài #1 đi , Với tỉ lệ thế này thì không có cách chiến nào hiệu quả đối với những bạn bây H mới bắt đầu :(

Mình sẽ xóa bài #1 đi , Với tỉ lệ thế này thì không có cách chiến nào hiệu quả đối với những bạn bây H mới bắt đầu :(

Ôi thật vãi đạn làm sao --> cứ ngỡ nó trở lại định chiến mạnh tí --> ai ngờ nó lại lao dốc mạnh thế :((

các bác run quá rồi kìa , sang em cho ít củi về sưởi . Lấy lại niềm tin :D

Nhìn vào thực tế và biết chấp nhận sự thật, chẳng có gì gọi là run cả , chỉ cảnh báo các mem mới có ý định đầu tư thôi, quá trễ để bắt đầu :) còn ai muốn chiến thì vẫn OK nhưng sẽ rất lâu để thu hồi đc vốn.

Last edited by a moderator:
Nhìn vào thực tế và biết chấp nhận sự thật, chẳng có gì gọi là run cả , chỉ cảnh báo các mem mới có ý định đầu tư thôi, quá trễ để bắt đầu :) còn ai muốn chiến thì vẫn OK nhưng sẽ rất lâu để thu hồi đc vốn.

ăn dày rồi nhảy phải không :binhsua122::binhsua122:

chắc tại nhiều người có kinh nghiệm chiến buxify rồi nên nó liên tục giảm tỉ lệ chia lãi để đảm bảo nó có lãi. có thể vụ offline vừa rồi chỉ là 1 chiêu để nó giữ vốn của member thôi

chắc tại nhiều người có kinh nghiệm chiến buxify rồi nên nó liên tục giảm tỉ lệ chia lãi để đảm bảo nó có lãi. có thể vụ offline vừa rồi chỉ là 1 chiêu để nó giữ vốn của member thôi

nó bắt buộc phải giảm tỉ lệ chia lãi xuống, bởi vì nó cộng cho mỗi gói 10 ngày , thêm 10 ngày này thì số tiền nó phải bỏ ra để trả cho mem thêm .
sau khi giai đoạn này kết thúc. tỉ lệ chia lãi lại lên tầm 1.8 %.
Tất nhiên đấy chỉ là ý kiến chủ quan của mình :D, các bác đừng chém em mà tội !

à quên , đang bán ref kìa cả nhà ơi .

nó bắt buộc phải giảm tỉ lệ chia lãi xuống, bởi vì nó cộng cho mỗi gói 10 ngày , thêm 10 ngày này thì số tiền nó phải bỏ ra để trả cho mem thêm .
sau khi giai đoạn này kết thúc. tỉ lệ chia lãi lại lên tầm 1.8 %.
Tất nhiên đấy chỉ là ý kiến chủ quan của mình :D, các bác đừng chém em mà tội !

à quên , đang bán ref kìa cả nhà ơi .
Mại dzo mại dzo mua ref đi bà con , để mai lãi lên chút cho anh em chiến coi nào :binhsua36:

các cụ ngày xưa đã có câu: quá tam ba bận. đến thằng Gia Cát Dự cũng ko qua đc lần thứ 3. bao giờ mới lên 2% đây Dự:((

các cụ ngày xưa đã có câu: quá tam ba bận. đến thằng Gia Cát Dự cũng ko qua đc lần thứ 3. bao giờ mới lên 2% đây Dự:((

Đang mơ sao :) mua ref đi bà con, nó bán hết đống rè đó thì lãi sẽ lên lại 2% đó :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week