Help Các anh em nào bị dụ dỗ mua site thì xem pic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Cái con d o g điên này :| Nãy giờ tao đã ko muốn nói rùi nhé.Mài đừng có sủa nữa.Nói thẳng với mài xem lại đi mài chưa chắc hơn ai về mọi phương diện từ mmo đến ngoài đời đâu nên đừng có ta đây là daika. Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm :| Mài thì góp ý được cái gì mà sủa lên là góp ý nhãm vkl. Mài hỏi anh em thử mài đi spam vớ vẩn thì có. Thui mài đi ngủ mịa đi cho đỡ nhục mặt :| Kyo hay chicken gì đó ngta còn biết còn có tiếng nói còn cái loai newbie như mài mới reg được cái nick đi spam mấy câu mà cứ ra vẻ ta đây

dù sao thì tao vẫn koi mày là con người..mà mày thì chắc ko xem mày là người rồi....;)) tao là newbe nên tao đâu dám lên mặt với ai đâu....chỉ có điều lên mặt được với mày...vào xem topic tao cm xem tao có chia sẻ k nhé

Tao *** thích động chạm chửi nhau với trẻ trâu nhé ;)
Con người comment cái câu đấy may hỏi ngocanhgtvt xem biết tao bao lâu rồi, ngậm mồm lại trước khi tao con giữ đc bình tĩnh

Mày ko giữ bình tỉnh thì kệ mày tao có đụng đến đêm động phòng bố mẹ mầy đâu :))

mà thôi, nói thế này, ko thích thì đừng chém, giải tán thôi, chửi nhau, cuối cùng cũng không ai được gi :binhsua149:đọc lại mới hiểu ra @@

dù sao thì tao vẫn koi mày là con người..mà mày thì chắc ko xem mày là người rồi....;)) tao là newbe nên tao đâu dám lên mặt với ai đâu....chỉ có điều lên mặt được với mày...vào xem topic tao cm xem tao có chia sẻ k nhé

Mài có cái gì mà lên mặt ghê thế ;)) thế mài ở DN daika lắm hả dám pub cái địa chỉ lên đây ko? ;))

Cái *** ****** thằng ôn con này, ngậm ****** mày mồm vào hiểu không, đừng đề bố mày đụng đến cái site của mày còn có *** mà ăn

mà thôi, nói thế này, ko thích thì đừng chém, giải tán thôi, chửi nhau, cuối cùng cũng không ai được gi :binhsua149:đọc lại mới hiểu ra @@

lưu manh còn giả danh học vấn ôi vcl :binhsua79:

Mài có cái gì mà lên mặt ghê thế ;)) thế mài ở DN daika lắm hả dám pub cái địa chỉ lên đây ko? ;))

mày thích pm yahoo tao cho...chứ tao k có gan pub lên đây lên mặt với mấy bác mmo trên này...chứ riêng mày thì a sợ gì con ún :))

Cái *** ****** thằng ôn con này, ngậm ****** mày mồm vào hiểu không, đừng đề bố mày đụng đến cái site của mày còn có *** mà ăn

Mày thích DDos thì mày cứ DDos thoải mái, a chã trách chi cái loại hầm hồ, ghen ăn tức ở =)) A bị DDos hoài nên quen rồi :binhsua08:

chém nhau đi đụng site làm gì thế bro

Ghê quá qua tới trang 15 rùi :binhsua04:

đi pic khác mà comment thằng em, bên này mod nó vào nó xóa pic là mất post đó hiểu ko

- - - Updated - - -

lưu manh thì có thừa, mà mấy thằng chọc gậy bánh xe như chú thì cẩn thận kẻo xe nó đè

ồ thế à, thế mà a cứ thích ấy,

ddos ah còn nhẹ. mày thách nhầm người rồi đấy con gà ah

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,535
174,820
Latest member
chiembaothayran