Cách chơi CPM không tốn kém. Chi phí 50 VPS max: 2.5$

Status
Not open for further replies.
Hi, cái này mình đang xem trong web đó mấy bạn. Vào website, phần account chỗ minutes... tính ra mình treo liên tục từ sáng Chủ Nhật tới giờ rồi, giờ vào xem vẫn vậy.:(
Kiểm tra lai viewer nhé cậu, có thể bị đơ rui

share cái tut này là để thu hút ng vào mua vps và mua tools nhỉ :D

nhưng mà share kiểu hơi lố bịch, vì acc Free của hitleap chạy kiểu gì ra dc nhiêu đó phút :D

chơi kiểu này, thấy ko bền đâu thớt à :D

nhưng mà share kiểu hơi lố bịch, vì acc Free của hitleap chạy kiểu gì ra dc nhiêu đó phút :D

Không biết gì hay nói vớ vẩn. Anh đây nói VPS amzon nhé nhóc. Chú mày dùng VPS gì mà không lên điểm ?

tool thì share free, vps nào chả chạy đc, với vps amz thớt bán có phải rẻ nhất đâu mà thu hút.....

Không biết gì hay nói vớ vẩn. Anh đây nói VPS amzon nhé nhóc. Chú mày dùng VPS gì mà không lên điểm ?
chỉ dùm xem dòng nào mình ghi là "ko lên điểm" :D

Thật trá hình @DannyTuan :D
Nhảm nhỉ. Óc bã đậu. Trá hình ở đâu? VPS amzon chạy Hitleap chắc chắn > 1000 điếm 1 ngày / VPS. Một vài thằng dở hơi vào nói sell VPS trá hình. Trá hình ở đâu. Muốn mua thì vào Service của tunvit & wizards mà mua.

Last edited:
chỉ dùm xem dòng nào mình ghi là "ko lên điểm" :D
Uh. Ko có từ đó trong câu của bạn. Giớ mình có một yêu cầu nhé! Bạn có thể tìm khắp MMO này nếu có ai đã từng mua VPS AMZON từ mình và kêu nọ đối chứng. Nếu mà tìm được 1 người như thế lên đay nói chuyện mình sẽ tặng bạn 10 triệu. Còn nếu ko tìm được thì xin bạn rút lại lời nhé! Cố gắng tập chung kiếm 10 triệu nhé bạn. Chúc bạn thành công. Có tất cả làm chứng. Nói không nuốt lời

Uh. Ko có từ đó trong câu của bạn. Giớ mình có một yêu cầu nhé! Bạn có thể tìm khắp MMO này nếu có ai đã từng mua VPS AMZON từ mình và kêu nọ đối chứng. Nếu mà tìm được 1 người như thế lên đay nói chuyện mình sẽ tặng bạn 10 triệu. Còn nếu ko tìm được thì xin bạn rút lại lời nhé! Cố gắng tập chung kiếm 10 triệu nhé bạn. Chúc bạn thành công. Có tất cả làm chứng. Nói không nuốt lời
bạn yêu cầu kệ bạn, mắc gì mình phải làm :D bạn tưởng 10 triệu của bạn to lắm hả, nó bé tí tẹo tèo teo thôi :D

Vậy 100tr :). Dám đanh cược ko? Thế bạn muốn bao nhiêu mình cũng chiều nhé! 100 tr hoặc 1 tỷ. Hoặc cao hơn. Nếu bé thì bạn muốn chơi bao nhiêu. Bỏ cái thói phán xét không có căn cứ đi nhé! Trước khi bạn nói bạn nên điều tra xem những gì bạn nói có đúng không?

chơi kiểu này, thấy ko bền đâu thớt à

Nếu bạn trỉ trính tôi là lô bịch share chỉ để sell VPS thì hay chứng mình. Chứng minh được mình cho bạn 1 tỷ. Đủ lớn chứ. Nếu không chứng minh được mình sẽ nói trỉ trích lại bạn là " Kẻ ngu ngốc óc bã đậu " @emyeusss7

Last edited:
Các bro bớt nóng.... Cơ mà mấy vụ nhỏ lẻ như này ko phải món ăn ưa thích của bác @haioption đâu. Bác ấy bá đạo hơn nhiều :D

bác thớt giúp với,cái tôol login hitleap no cứ bị lỗi,và acc đầu tiên login rồi mà nó vẫn cứ login mãi chả hiểu bị gì :rolleyes:

cái này quất luôn cái reg hitleap nhanh nữa, mail thì dùng gmail, 1 gmail reg cả trăm acc hitleap, gmail có dạng [email protected] thì acc 1 có mail là [email protected], use: abc1, pass: mặc định giống nhau. 1 mail, 1 Roboform reg một loạt rồi vào mail click xác minh một loạt, đăng nhập 100 acc 1 ip và không cần xoá lịch sử cũng chẳng sao.

bác thớt giúp với,cái tôol login hitleap no cứ bị lỗi,và acc đầu tiên login rồi mà nó vẫn cứ login mãi chả hiểu bị gì :rolleyes:
Bác tự tin click 1 phát thôi. Chứ click nhiều nó chạy cùng lúc nó lỗi. Sử dụng Window Server 2008. Win 2012 mình chưa test. Hình như có người nói lỗi login với win 2012

Tổng cộng thu được: 17.5$. Chi phí max: 20$ - 17.5$ = 2.5$ tiền VPS. Với 50 VPS bot 10 thread khoảng 75k view.

Chỗ này chưa hiểu lắm thớt ơi, được bao nhiêu phút đã bán rồi còn 75k view này ở đâu ra vậy?

Tổng cộng thu được: 17.5$. Chi phí max: 20$ - 17.5$ = 2.5$ tiền VPS. Với 50 VPS bot 10 thread khoảng 75k view.

Chỗ này chưa hiểu lắm thớt ơi, được bao nhiêu phút đã bán rồi còn 75k view này ở đâu ra vậy?
75k view là chiến nét CPM. Nếu chơi Plugrush - Ero ...vv thì được khoảng 30 đến 40$ / ngày

Bạn thread cho hỏi, mình treo hitleap trên máy bình thường không phải vps (máy bàn ở nhà) treo liên tục mấy ngày trong phần traffic exchange chỗ minutes earned được mấy ngàn phút, sau khi khởi động máy lại thì nó mất hết, vậy mấy ngàn phút đó giờ đi đâu rồi? Hay là bị mất luôn. Cám ơn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week