Tutorial Cách chơi nhanh con Get to level 5 in Game of War

các cao nhân cho em hỏi con mà các thánh đang nói có fai là con này ko " Install and Play Game of War on Your Android"

Cứ up nhà chính, xây nhà lính rồi mua lính, mua gạch xây tường, dùng cái tăng tốc độ để hoàn thành, cứ 1 việc lên 1 level, 1 phút là lên level 5

Cứ up nhà chính, xây nhà lính rồi mua lính, mua gạch xây tường, dùng cái tăng tốc độ để hoàn thành, cứ 1 việc lên 1 level, 1 phút là lên level 5

mua lính chi ba :eek:

Mua lính đi đánh giặt hả bạn ^^ nó cần nhà chính lên lv 5 chứ có phải nhân vật lv 5 đâu

Nó yêu cầu nhân vật lv5 thưa bố, nhà chính lv 5 thì nâng cấp miễn phí 5 lần là xong mẹ nồi
Mình làm từ lúc con GOW đó vừa ra tới giờ đó bạn. Mình lead chắc cũng vài ngàn lead rồi đó bạn. Nói thẳng ra thì nhà chính lv 4 lên 5 chỉ cần nhấn 1 cái tăng tốc là nó đã lead rồi chứ đừng nói chi lên lv 5 :)

Mình làm từ lúc con GOW đó vừa ra tới giờ đó bạn. Mình lead chắc cũng vài ngàn lead rồi đó bạn. Nói thẳng ra thì nhà chính lv 4 lên 5 chỉ cần nhấn 1 cái tăng tốc là nó đã lead rồi chứ đừng nói chi lên lv 5 :)
chuẩn cmnr :D cơ mà sao mấy bữa nay ko thấy mặt con off này nữa, trong list thì vẫn thấy, chả biết làm sao để nó hiện lên :(

:D:D:D:D vãi bác kia up main lên level 5

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week