Cách kiếm tiền mới ?

Đc 10$ từ cái kèo cọt này. Vững tâm lý ko xả lúc trc thì làm mớ rồi. Thôi 10$ cũng là tiền ^^ càng chơi càng rút ra đc nhiều bài học

trên forum có ai hay chơi bet365 kèo 1.1x ko nhỉ ? Chơi thử mấy năm thấy cũng khá bấp bênh. nay định nạp 1000$ chơi kiểu bỏ 1 ăn 1.0x ( x từ 3-7) mình thấy kèo này rất dễ ăn. Bỏ 1000 đc 30-70$ ( theo như ở trên ) vậy cho e hỏi đã có ai chơi kiểu ăn 1.0x chưa ? Ai cùng chí hướng thì ra tết ae cbi chiến :D
Kèo dạng Barca chấp 3 trái ăn 1.05 đó ah. Hehe buồn buồn -3 có trận 0-0 1-1 đó nha. Dính cái ăn cám:(

M nghĩ bạn đủ thông minh để lựa chọn kèo đánh :)
Nói chung là nhắc nhở cậu là "Trái bóng tròn" lăn đi lăn lại cũng vào lưới. Chứ ko đề cập đến thông minh ở đây, banh bóng toàn giáo sư tiến sỹ chơi ko ah, để ý thử xem:)

vậy cho mình hỏi cách ver acc bet365 với, mình gởi CMND + Bằng Lái có ver đc k. Gởi hôm qua mới complete 1
hóng bác xác thực thành công, marathon hôm qua mình chat trực tiếp với tụi nó, nó chỉ cách rút tiền được rồi ^^ mà mạng marathon hay bị mất kết nối với trang chủ, ko biết do nó hay do mình @@

hnay dễ thở :D

lâu rồi mới thấy mặt trong topic này .không còn vét máng .
giờ định chơi thể loại nào vậy cậu :)
giờ mình chơi dạng bigbet mấy kèo tâm đắc thôi b ^_^ chứ ko vét như trc nữa ăn ít mà rủi ro cao và còn tùy vào thần may mắn : ))) vs chuyển qua poker

hnay dễ thở :D

mình giờ không động vào bóng rổ nữa, ăn ods 1,15, đợi có 3,4 phút mà hồi hộp vãi, đang dẫn 5 trái, rồi cứ bị gỡ hòa rồi lại bị dẫn trước, cuối cùng hơn 2 điểm @@

giờ mình chơi dạng bigbet mấy kèo tâm đắc thôi b ^_^ chứ ko vét như trc nữa ăn ít mà rủi ro cao và còn tùy vào thần may mắn : ))) vs chuyển qua poker
mình cũng thích chơi poker mà không kiên nhẫn, lúc đầu ăn nhỏ, sau thấy nó cược to lên, nóng máu theo luôn lại bị nó thịt lại :D

poker ah..
banh bóng giờ kiếm ăn nhẹ nhàng rồi.
cũng định đầu tư qua offer hay tìm hiểu poker đây :D

ăn 10 trận ko bù đc 1 thua :D

chính thức toi acc test, ods under 12,5 ăn odds có 0,16 à chị cái cũng không cho @@ trở về kèo thường vậy :D

Last edited:
hóng bác xác thực thành công, marathon hôm qua mình chat trực tiếp với tụi nó, nó chỉ cách rút tiền được rồi ^^ mà mạng marathon hay bị mất kết nối với trang chủ, ko biết do nó hay do mình @@
Mình ver đc acc bet365 rồi. Chỉ cần CMND + băng lái. Còn thằng ml marathon vẫn chưa open acc tớ, vẫn còn dính tiền trong đó. Cậu rút đc chưa?

Last edited:
Mình ver đc acc bet365 rồi. Chỉ cần CMND + băng lái. Còn thằng ml marathon vẫn chưa open acc tớ, vẫn còn dính tiền trong đó. Cậu rút đc chưa?
mình rút thử được rồi, nhưng nạp lại rồi, sáng *** 2 trận tạch cả 2 @@ chắc quay về bóng đá vậy :D

Thua hết lãi. E nghỉ. Chỉ đánh kèo nadal djokovic ferre warinka thôi nhé. Gốc sợ k dám *** nữa sợ thua hết quá :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,533
174,819
Latest member
caubexinhtrai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom