Cách kiếm tiền mới ?

Chúc các bạn ở lại vui vẻ. Ra tết sẽ gặp lại nhau trong các chương trình lần sau. Mà tốt nhất là đừng ai chơi mấy cái trò này nữa. Lần này mình ko thua vào gốc nhưng mà đm nó cái cảm giác thua cay cú xong rồi thất vọng rồi như kiểu là tuyệt cmn vọng ý =))) may mà tỉnh còn rút gốc ra rồi ko thì giờ đập luôn đt mất :(

vào odd k kịp.....=.='.....thôi ăn ít cũng dc vậy
Ở lại mạnh giỏi nhé :D

Chúc các bạn ở lại vui vẻ. Ra tết sẽ gặp lại nhau trong các chương trình lần sau. Mà tốt nhất là đừng ai chơi mấy cái trò này nữa. Lần này mình ko thua vào gốc nhưng mà đm nó cái cảm giác thua cay cú xong rồi thất vọng rồi như kiểu là tuyệt cmn vọng ý =))) may mà tỉnh còn rút gốc ra rồi ko thì giờ đập luôn đt mất :(
lúc đầu ủng hộ cậu. nghĩ cậu cũng đủ bản lĩnh để đầu tư trò này. không vét máng được thì chơi kiểu truyền thống đi

lúc đầu ủng hộ cậu. nghĩ cậu cũng đủ bản lĩnh để đầu tư trò này. không vét máng được thì chơi kiểu truyền thống đi
Cbi tết r c ạ. Để tiền còn mua sắm các thứ. Qua tết rồi tính tiếp ^^

sure *** hả? vốn lớn mới ăn nhiều đc. ngồi cả ngày kiểu gì cũng có kèo sure. vậy hẹn bác ra tết nhé
Ko phải đánh kèo nên ko sợ thắng thua =)))) cứ đều đều ngày 5-7$ ko baoh thua là ok rồi

Ko phải đánh kèo nên ko sợ thắng thua =)))) cứ đều đều ngày 5-7$ ko baoh thua là ok rồi
có vụ đánh ko thua à @@ Hóng thớt share wa :) trước tui cũng ra đảo vài lần vì đánh kiểu vét 1.0x này :confused:, soi kĩ kèo chắc chắn win 99% mới dám vào lệnh, lúc đầu ngon ăn ai ngờ cũng có lúc dính hạm, cảm thấy các trận win trước đó trở nên vô nghĩa nên cay cú *** máu lên => ra đảo :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822
Latest member
Demon1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom