Cách kiếm tiền mới ?

có vụ đánh ko thua à @@ Hóng thớt share wa :) trước tui cũng ra đảo vài lần vì đánh kiểu vét 1.0x này :confused:, soi kĩ kèo chắc chắn win 99% mới dám vào lệnh, lúc đầu ngon ăn ai ngờ cũng có lúc dính hạm, cảm thấy các trận win trước đó trở nên vô nghĩa nên cay cú *** máu lên => ra đảo :oops:
Chơi an toàn thôi bạn ạ. Tiền núi chơi cũng hết cái trò này

có vụ đánh ko thua à @@ Hóng thớt share wa :) trước tui cũng ra đảo vài lần vì đánh kiểu vét 1.0x này :confused:, soi kĩ kèo chắc chắn win 99% mới dám vào lệnh, lúc đầu ngon ăn ai ngờ cũng có lúc dính hạm, cảm thấy các trận win trước đó trở nên vô nghĩa nên cay cú *** máu lên => ra đảo :oops:
Bạn giống mình, thua 3 trận liền, trận cuối nóng máu tất tay luôn cái odds 0,16 cuối cùng thua sạch @@

Chiến thuật đấy kiếm củi 1 năm thiêu 1 giờ :)) nay chắc chưa ai dám *** odds đấy : D
Sau tết trở lại bác thớt có món mới thì share mình với nhé, Thanks ^^
Có món chứ. Đảm bảo ngày trên 5$. Ko cần phải đau dâud snghi kèo nào. Ko phải sợ thua :)))

Ai ref skrill mình. Lập team chiến. Ko đc ngày 5-8$ (100%) chặt đầu t đi :)))
mình chưa tạo nick của cái đó :D mà thấy nhiều người bị nó khóa nick với trang đó bị chập chờn lắm, nếu liên quan tới skill thì mình đoán thớt định dep tiền từ skill vào trang *** sau đó *** kèo win 100% vào rồi rút ra skill, sau đó lại dep vào rút ra liên tục như vậy để lấy hoa hồng của skill phải không :)) chơi kiểu đấy cẩn thận nó cũng khóa nick đấy, bên 4rum cado.vn cũng có bác làm như vậy rồi, rủi ro nó khóa nick là mệt đấy ^^

mình chưa tạo nick của cái đó :D mà thấy nhiều người bị nó khóa nick với trang đó bị chập chờn lắm, nếu liên quan tới skill thì mình đoán thớt định dep tiền từ skill vào trang *** sau đó *** kèo win 100% vào rồi rút ra skill, sau đó lại dep vào rút ra liên tục như vậy để lấy hoa hồng của skill phải không :)) chơi kiểu đấy cẩn thận nó cũng khóa nick đấy, bên 4rum cado.vn cũng có bác làm như vậy rồi, rủi ro nó khóa nick là mệt đấy ^^
Chơi bên bet365 thì skrill thôi bạn ơi, k còn cách nào đâu. credit card fund trực tiếp lên 365 k đc, bank VN k accept

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,009
176,504
Latest member
goicuon3311

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week