Cách nc của chú ex doithay2221987 . Vãi :))

Status
Not open for further replies.

Thích thì cứ post đoạn đầu :m131:
cậu đùa mình sao
Mình bán hộ. Lúc đầu tưởng 1 acc xong lúc sau mới ló ra 2 acc :|
Thì mình hỏi cậu :|
Không nhất thiết là phải chửi với xúc phạm thế
Mất nhân cách con ng lắm :-j
Lớn rồi . Đừng để trẻ con không coi trọng.

Như cậu mình cũng ko cần cậu coi trong đâu. Còn cậu nói một đằng làm một nẻo mình bực mình nói để cậu hiểu rằng lần sau nói cái gì thì chuận một chút. Đấy là tốt cho cậu thôi. Còn 400$ mình nói là cậu chiu fee thì cậu lại ko đồng ý thì chăng bực.

Đây là giải thích cuối cũng của mình về cái topic này. Cậu và ai ko thích và muốn tẩy chay thì cứ tẩy chay.ko phải add nick mình và cũng ko phải pm mình làm gì,Cứ qua dv khác . Thanks ALL

Góp phần cho vui! Nhưng nên thông cảm, nhìu khi do mệt mỏi hay vì vấn đề nào đó nên doithay2221987 nói chuyện hơi cọc xíu! Mọi người thông cảm đừng ném đá nữa!

Hình như 50LR của đờ men sau đó vào túi mình :binhsua31:

dù thế nào đi nữa vẫn vote 1 phiếu cho bác doithay vì đã nhiều lần ex với bác này lần nào cũng từ 1k trở lên. nhanh gọn lẹ :)

# Couple S 3: t là mod
# Couple S 3: nói chiện đàng quàng nhé
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
Mình thấy mod này nói chuyện ở yahoo cộc lốc lắm. chả chủ vị ngữ gì

Hình như 50LR của đờ men sau đó vào túi mình :binhsua31:
Thấy ta với Begs_nt không! làm cái rột là xong! Tình cảm thấm thiết@@ khỏi tranh cải gì cả!
Mỗi người nhịn nhau 1 câu là xong thui! Còn cứ cãi tay đôi thì.......hư cái nồi chè liền!

Như cậu mình cũng ko cần cậu coi trong đâu. Còn cậu nói một đằng làm một nẻo mình bực mình nói để cậu hiểu rằng lần sau nói cái gì thì chuận một chút. Đấy là tốt cho cậu thôi. Còn 400$ mình nói là cậu chiu fee thì cậu lại ko đồng ý thì chăng bực.

Đây là giải thích cuối cũng của mình về cái topic này. Cậu và ai ko thích và muốn tẩy chay thì cứ tẩy chay.ko phải add nick mình và cũng ko phải pm mình làm gì,Cứ qua dv khác . Thanks ALL

Xin lỗi chứ mình mới hỏi là cậu có thể chịu fee được không
Cậu bảo không . rồi chửi mình :|
Thế mình chưa bàn bạc gì với anh mình cả :-j
Cậu hài nhỉ :m021:
càng nói càng thấy ... :m131:

đã đọc kỹ đoạn chat, theo nhận định khách quan, ko thiên vị nhé :

Ex :

sai chỗ tuy bực mình nhưng không nên có lời lẽ thiếu khiếm nhã, vì bạn nói bậy trước nên mod cũng chơi luôn, bạn chỉ cần đơn giãn là "vậy tui ko sell, bạn kiếm ai khác mà sell, ko chat nữa nhé" thế là xong. Vì mod cũng có lý khi chỉ muốn send 400$ do bảo hiểm bạn chỉ có 500$

TMOD :

- bạn ko đưa đoạn chat đầu, suy ra có thể bạn sai từ đầu nhưng đang cố tính muốn lấy lợi thế cho mình. Nếu như Ex nói ban đầu bạn muốn bán 1k là sự thật và bạn cứ nhùng nhằn xuống 875 rồi 400 này nọ mà ko nói ngay từ đầu thì chuyện người ta bực là đúng. Lẽ ra bạn nói luôn từ đầu là "có 875$ chuyển 2 lần, Ex chịu fee, chịu thì bán"

- bạn đang chat yahoo chứ ko phải forum, nên việc nào là bạn nói "tui ( hay tao) là mod" "ăn nói cho đàng hoàng" cho thấy bạn đang cố lấy vẻ ra oai cái chức danh của mình để bắt ép người khác, mua bán thì chẳng có mod hay admin gì cả, chỉ có thỏa thuận 2 bên mà thôi.

- nếu Ex có lời lẽ khiếm nhã, bạn chỉ việc dừng giao dịch, ko chat nữa và có thể show log chat thì mọi người còn tôn trọng bạn, đằng này bạn còn "chơi" lại luôn rồi còn post log chat bạn "chơi" lại Ex vậy chẳng khác nào bạn post cái topic này cũng đang tự nói mình " tao là TMOD và tao cũng chửi như mấy thằng khác"

Thì vì cậu quá lằng nhằng mà mình đang bận nên mới ăn chửi. Cũng đúng thôi.Mà xin lỗi cậu 400$ chỉ vì cậu ko tin tuơng mình chứ ko phải là vì 2 acc đâu ah,. Đọc lại log chat đi. Vì mình đóng 10t nên bạn mới thế.

Topic ném gạch và đánh bóng tên tuổi của em sad nhà ta đã phá sản rồi :(

Ta là mod, ăn nói đàng hoàng.
Ôi trời ơi, BQT oai phong nhỉ, nhưng chat với Shin thì thấy Shin ăn nói nhún nhường và lịch sử lắm đấy. Giống chủ tịch nước thì niềm nở lấy lòng dân, còn quan nhỏ thì ra oai với làm tiền dân là giỏi :)) . Nên dù quý chủ tịch nước nhưng nhìn chung nhà nước thối rữa từ bộ phận bên dưới rồi
Chê trách forum chẳng để làm gì, BQT mọc rễ giống quan chức VN rồi, ko thể chặt bỏ đc đâu. Học sống chung với lũ thôi ^^
Mặc kệ chúng nó, ta chẳng quan tâm. MOD hay MEM cũng vậy cả thôi =)) Chẳng có gì khác nhau.

I love mmo4me, I love Shin, I love my friend, I hate 1 số thành viên bqt ^^

đã đọc kỹ đoạn chat, theo nhận định khách quan, ko thiên vị nhé :

Ex :

sai chỗ tuy bực mình nhưng không nên có lời lẽ thiếu khiếm nhã, vì bạn nói bậy trước nên mod cũng chơi luôn, bạn chỉ cần đơn giãn là "vậy tui ko sell, bạn kiếm ai khác mà sell, ko chat nữa nhé" thế là xong. Vì mod cũng có lý khi chỉ muốn send 400$ do bảo hiểm bạn chỉ có 500$

TMOD :

- bạn ko đưa đoạn chat đầu, suy ra có thể bạn sai từ đầu nhưng đang cố tính muốn lấy lợi thế cho mình. Nếu như Ex nói ban đầu bạn muốn bán 1k là sự thật và bạn cứ nhùng nhằn xuống 875 rồi 400 này nọ mà ko nói ngay từ đầu thì chuyện người ta bực là đúng. Lẽ ra bạn nói luôn từ đầu là "có 875$ chuyển 2 lần, Ex chịu fee, chịu thì bán"

- bạn đang chat yahoo chứ ko phải forum, nên việc nào là bạn nói "tui ( hay tao) là mod" "ăn nói cho đàng hoàng" cho thấy bạn đang cố lấy vẻ ra oai cái chức danh của mình để bắt ép người khác, mua bán thì chẳng có mod hay admin gì cả, chỉ có thỏa thuận 2 bên mà thôi.

- nếu Ex có lời lẽ khiếm nhã, bạn chỉ việc dừng giao dịch, ko chat nữa và có thể show log chat thì mọi người còn tôn trọng bạn, đằng này bạn còn "chơi" lại luôn rồi còn post log chat bạn "chơi" lại Ex vậy chẳng khác nào bạn post cái topic này cũng đang tự nói mình " tao là TMOD và tao cũng chửi như mấy thằng khác"

Mình cũng sai là lới lẽ lúc rượu beer nên thế nhưng vì quá bực mình mới vây.Làm việc cả ngày mà cứ rượu beer vào thì đâu tránh khỏi đc như vậy. hehe. Nói chung là ko thich thì stop, khỏi phải pm mình, và ai cảm thấy ko có thiện cảm cứ pm dv khác. Thanks 4 comment!. Mình ko có nút thanks

thì đã nói rồi, buôn bán chả có admin, MOD gì cả. tao là A, mày là B, chịu thì bán, ko thì thôi, thế thôi

Thì vì cậu quá lằng nhằng mà mình đang bận nên mới ăn chửi. Cũng đúng thôi.Mà xin lỗi cậu 400$ chỉ vì cậu ko tin tuơng mình chứ ko phải là vì 2 acc đâu ah,. Đọc lại log chat đi. Vì mình đóng 10t nên bạn mới thế.

Nhanh - gọn - lẹ - done :binhsua41:

mod là con gái, nên nhiều chú ủng hộ nhỉ =))
Là còn gái thật tuyệt... :binhsua33:

Cách nói chuyện của chú ex quả thật hổ báo và shjt thật =)) nhưng đọc xong câu này

"- Ta là MOD, ăn nói cho đàng hoàng"

Thấy hài vê lờ =)), MOD thì sao, đc cái danh trong forum thôi chứ mua bán ngoài yahoo thì ai cũng như ai, nói cứ như thánh cmnr ấy =))

mấy hôm nữa chắc có mod pm bảo : tao là mod đây , mày phải mua LR với giá 50k 1 LR , không thì tao bann nick =))

Mod sai lòi kèn ra rồi còn éo gì nữa .

thứ nhất về việc bán hộ , đi bán hộ mà còn éo biết là LR như thế nào , 1 TK hay nhiều TK , thì là lỗi của ex chắc ?

thứ hai là buôn bán sòng phẳng , đã bảo bán 1k , người ta cho giá 1k thì lại bảo bán 875 , thỏa thuận xong thì lại bảo bán 400x2 . LR mỗi giao dịch có giá riêng , cậu này đi bán như chưa từng biết đến LR là cái gì . buôn bán kì nhèo , mặc cả , củ hành người ta thế người ta chửi cho là đúng .

thứ 3 là con gái , mà giở giọng kênh kiệu , ra vẻ ta đây hoành tráng lắm , ta đây là mod đấy , nghe càng ngứa , giống như đứa trẻ con lên 3 , không biết tí lễ nghĩa và phép tắc nào .

Đời là cái gương , mình thế nào thì người ta đối xử với mình y như vậy .

Tớ giao dịch với doithay tầm 6 7 lần , chỉ có pm hỏi giá , yêu cầu đọc LR , đọc TK bank , send tiền rồi confirm , đợi tiền về , có thế thôi . tiền về TK cũng rất nhanh , nhanh như tớ send LR đi .

Kì cà kì kèo , củ hành người khác , chửi bới tùm lum , đe dọa tùm lum , ai mà chấp nhận được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,655
174,945
Latest member
zcasa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back