Tutorial Cài đặt, sửa lỗi, chiến app trên Bluestasks !

làm sao xóa cái FP hoàn toàn để cài lại từ đầu vây
ko theo ref thớt đc cái bs còn lưu cái cũ

Sao giờ mấy cái app như FMF hay get pay hay bị lỗi này quá vậy mọi người? Vào nó báo lỗi rùi khóa màn hình luôn, k làm gì được cả, phải thoát ra. K chơi được luôn. Gỡ ra cài lại cũng vậy. Blue hay bị mà Smartphone cũng có khi bị
" Please wait 12 hours to use the app " Có anh em nào biết cách khắc phục k?

phải cài VPN trực tiếp vào trong bluestacks à bạn.

Mình thử cài mấy VPN free nhưng ko thấy chạy đc. :(

Sao giờ mấy cái app như FMF hay get pay hay bị lỗi này quá vậy mọi người? Vào nó báo lỗi rùi khóa màn hình luôn, k làm gì được cả, phải thoát ra. K chơi được luôn. Gỡ ra cài lại cũng vậy. Blue hay bị mà Smartphone cũng có khi bị
Thì nó đã bảo là làm ơn chờ 12h để sử dụng app mà. Cứ thế 12h sau bạn dùng được thôi

Thì nó đã bảo là làm ơn chờ 12h để sử dụng app mà. Cứ thế 12h sau bạn dùng được thôi
:) Bạn có gặp lỗi này chưa mà phán như đúng rồi thế? Bạn có chờ 12 năm nó cũng k cho xài, bao giờ vào lại nó cũng hiện cái dòng đó thôi.:D

Cái lỗi này hình như ít ai gặp lắm thì phải, search google cũng chả thấy.

làm sao xóa cái FP hoàn toàn để cài lại từ đầu vây
ko theo ref thớt đc cái bs còn lưu cái cũ
hiện h thì mình ko biết xóa thế nào :D có thể là cài win :cool:

featurepoint + appcasher ko bị thế này :D

:) Bạn có gặp lỗi này chưa mà phán như đúng rồi thế? Bạn có chờ 12 năm nó cũng k cho xài, bao giờ vào lại nó cũng hiện cái dòng đó thôi.:D

cai loi 12h la do ban dang nhap acout google truoc nen no the luc bat dau vao thi neu dang dag nhap acout google thi dis no ra

Gặp cái 24h chưa, có cả 48h nữa đấy. Gặp hoài chứ có gì đâu. Khi bạn dùng 1 hệ thống có cấu trúc gần giống với 1 cấu trúc cũ thì nó hiện ra thôi. Chả phải thánh nên không dám phán. Mà sự thật là nó đúng rồi thế thôi

lỗi này sửa ntn thớt ơi Application Failure Deteted. Please try again
Blue này là bản beta nên lỗi là bt mà, cái này đâu có ảnh hưởng j đâu :D chờ tí làm lại bt
phải cài VPN trực tiếp vào trong bluestacks à bạn.

Mình thử cài mấy VPN free nhưng ko thấy chạy đc. :(
cài ở ngoài blue cậu, có thể cậu làm sai bước nào rồi. pm yh mình tv xem cho

Thớt hoặc mọi người có ai biết cách vào google play trên bluestacks k? Mặc dù biết chắc là Blue bản mới này nó có GG play đó, nhưng k vào trực tiếp được, toàn phải thông qua 1 phần mềm ví dụ như Featurepoints để down ứng dụng thì nó mới bật lên. Còn mình muốn tìm biểu tượng của GG play để vào như điện thoại thì kiếm mãi k có @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week