Tutorial Cài đặt, sửa lỗi, chiến app trên Bluestasks !

Mình đã cài Blue thành công, mình muốn chiến app Get Paid Apps Free, nhưng khi vào app thì báo lỗi Incompatile Device, bạn nào có cách khắc phục giúp đỡ cho mình. Xin chân thành cám ơn
Bạn down file này về http://www.mediafire.com/download/27a1vcv9m86xe0m/Root.fs.blu rồi sửa tên thành root.fs rồi copy đè vào C:\ProgramData\BlueStacks\Android
Với lai app này mình đã thử qua, phải nói là cực dở =="
Bạn thử kiểu gì mà chê nó dở nhỉ :)
Còn chuyện Get paid chiến được trên bs hay không thì search trên forum vẫn còn lưu topic đấy. Hướng dẫn root luôn. Chẳng ai giấu diếm bạn làm gì. Muốn làm FMF hay get paid 1 ngày >10$ chỉ cần có sock, đi vòng quanh mỗi nước ăn 1 ít thì đủ min thôi. Còn ai làm được 50,100$/ ngày thì đó là công sức người ta bỏ ra bao nhiêu mới tìm được con đường, tất nhiên đâu thể mang ra chia sẻ tràn lan được. Đâu phải ai cũng là bồ tát :D
Nói chung là mình thấy hầu hết những thứ các bạn thắc mắc đều đã được giải đáp đâu đó trên 4rum.

Bạn down file này về http://www.mediafire.com/download/27a1vcv9m86xe0m/Root.fs.blu rồi sửa tên thành root.fs rồi copy đè vào C:\ProgramData\BlueStacks\Android
Cái này cậu bật chế độ hiện file ẩn lên nhé, ko thì ko thấy đâu.
Còn chuyện Get paid chiến được trên bs hay không thì search trên forum vẫn còn lưu topic đấy. Hướng dẫn root luôn. Chẳng ai giấu diếm bạn làm gì. Muốn làm FMF hay get paid 1 ngày >10$ chỉ cần có sock, đi vòng quanh mỗi nước ăn 1 ít thì đủ min thôi. Còn ai làm được 50,100$/ ngày thì đó là công sức người ta bỏ ra bao nhiêu mới tìm được con đường, tất nhiên đâu thể mang ra chia sẻ tràn lan được. Đâu phải ai cũng là bồ tát :D
Nói chung là mình thấy hầu hết những thứ các bạn thắc mắc đều đã được giải đáp đâu đó trên 4rum.
Mình biết qua root nhưng ko hiểu root để làm gì nữa ?

Tui đồng ý với bác

đã cài đc bluestacks fake ip bằng proxifier ngon lành,kiểm tra ip qua us ok rùi,mà vào tải ứng dụng nó bảo bạn ko thể tải trang này là sao hả a? vào google trên bluestack thì nó hiện ra tiếng việt là bị làm sao nhỉ

fake ip ngon lành hết rùi với cài mấy cái apk fix lỗi ami bug với fmf unlock nữa mà vào nó ko cho tải ứng dụng là sao hả anh

đã cài đc bluestacks fake ip bằng proxifier ngon lành,kiểm tra ip qua us ok rùi,mà vào tải ứng dụng nó bảo bạn ko thể tải trang này là sao hả a? vào google trên bluestack thì nó hiện ra tiếng việt là bị làm sao nhỉ
Proxifer ko fake đc nói rồi mà, mình share tool #1 đấy :eek:

Nhiều Pro vẫn kiếm cả k$/day với FMF và Get Paid App Free , đúng là pro @@

dùng socks như nào vậy nhỉ thớt? cho mình xin ít kinh nghiệm với:)

theo mình root blue để chỉnh sửa file hệ thống để cài google play service và làm cho thằng google play hoặc các phần mềm khác tưởng mình đang dùng hàng thật chứ k phải blue. còn như nào thì google sẽ rõ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week