Tutorial Cài đặt, sửa lỗi, chiến app trên Bluestasks !

mình cài đc rùi mà khi fake ip xong hết rùi vào bluestack thì báo no conection ,bảo phải setup conection là sao hả chủ thớt?
do lỗi kết nối internet, tắt mở lại là ok

View attachment 23469

đã fade ip mà sang nhiều nước , mà tải app nó vẫn bị " this item isn't available country " . Mong chủ thớt giúp đỡ . Thank !
cái này hình như là bị phát hiện fake ip thì phải, liên quan đến proxy, mà mình lại gà mờ về vấn đề này :D

bác cho hỏi e cài xong app blue rồi mà vào chạy app search không search được là sao vậy?pm yh ko thấy bác rep :)
nick nào nhỉ :p đơn giản thôi, bấm vào Application, chọn cái 1 mobile market rồi search app cài bt. khó quá pm yh mình :D

mới tải appcash đã ref theo thớt nhưng vô tải phần mềm thì bị như này,thớt support cái đang gấp View attachment 23487
Lỗi này mình ko rõ lắm, pm yh mình teamview xem thử. thím thử bấm chuột vào phần đen đen trên chỗ thanh adress rồi kéo xuống xem nó có downloading đó ko ?

bạn cho hỏi. Mình cài đặt bluestacks rồi. Nhưng khi chạy thì thấy Loading..... Ko thấy vào đc . LỖi này bị sao vậy bạn.

bạn cho hỏi. Mình cài đặt bluestacks rồi. Nhưng khi chạy thì thấy Loading..... Ko thấy vào đc . LỖi này bị sao vậy bạn.
Lỗi này cậu thử chạy vs quyền admin xem nhé ( run as admin )

Mình đã cài Blue thành công, mình muốn chiến app Get Paid Apps Free, nhưng khi vào app thì báo lỗi Incompatile Device, bạn nào có cách khắc phục giúp đỡ cho mình. Xin chân thành cám ơn

Bị lỗi graphic thì tính sao nhỉ . Đã mua card màn hình mà vẫn bị lỗi đó

Mình đã cài Blue thành công, mình muốn chiến app Get Paid Apps Free, nhưng khi vào app thì báo lỗi Incompatile Device, bạn nào có cách khắc phục giúp đỡ cho mình. Xin chân thành cám ơn
Cái này do lỗi thiết bị ko tương thích với ứng dụng, chưa có thuốc chữa :D

Bị lỗi graphic thì tính sao nhỉ . Đã mua card màn hình mà vẫn bị lỗi đó
card gì thím ? trước thấy có 1 thím báo lỗi card Geforce cài blue bị lỗi còn ATI thì ko :mad:
update card hoặc cấu hình lại thử xem thím ?

Chiến tức là cheat mà cheat thì tiền khủng rồi. Bạn có đồng ý share ít tiền kiếm được mình fix cho.

Cái này do lỗi thiết bị ko tương thích với ứng dụng, chưa có thuốc chữa :D
Với lai app này mình đã thử qua, phải nói là cực dở =="

Cái này là nó chặn Bluestack :D, 1 vài app nó chặn k cho giả lập bluestack làm mà !
P/s: GetPaidAppsFree với FMF vẫn chiến ngon chứ nếu biết chiến thôi :D còn mấy mánh gì đó thì thường pro họ sẽ k share đâu :D có 1 thời năm ngoái topic dạng này khá là hot, public app => mem đổ ầm ầm vào làm dẫn đến hiện tượng về sau đa phần các app chặn bluestack, giảm rate point hoặc k paid, chỉ còn 1 vài app chiến đc, nên giờ họ rút kinh nghiệm rồi, có những người họ vẫn chiến đc nhưng họ k public ra ngoài :)

Cái này là nó chặn Bluestack :D, 1 vài app nó chặn k cho giả lập bluestack làm mà !
P/s: GetPaidAppsFree với FMF vẫn chiến ngon chứ nếu biết chiến thôi :D còn mấy mánh gì đó thì thường pro họ sẽ k share đâu :D có 1 thời năm ngoái topic dạng này khá là hot, public app => mem đổ ầm ầm vào làm dẫn đến hiện tượng về sau đa phần các app chặn bluestack, giảm rate point hoặc k paid, chỉ còn 1 vài app chiến đc, nên giờ họ rút kinh nghiệm rồi, có những người họ vẫn chiến đc nhưng họ k public ra ngoài :)
share là nát :D toàn cao thủ vào hack, cheat thì sao mà sống đc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week