Cảm xúc kiếm tiền !?!

HỎI NGU :

Tại sao ngày xưa ngồi cả ngày kiếm được 3$ từ gõ captcha lại vui, cảm thấy nhiều vãi cả l*n :eek:
Nhưng càng ngày e lại càng thấy mất đi cảm giác đó :oops:
ngày kiếm được 10$ ~ hơi vui vui :(
lên 20 - 30$ ~ cảm thấy thoải mái :p

và đạt lên được hơn 50$ 1 ngày thì lại cảm thấy bình thường :mad: , không có gì đặc biệt cả, có phải càng ngày mình càng tham, càng hờ hững với đồng tiền kiếm được :(

bác nào pro đi ngang -> đi tiếp

gạch đá em có đủ để xây 10 cái biệt thự rồi nên ko cần ném, chỉ là chia sẻ cảm xúc thôi
đúng là mình đang tự tạo cho mình 1 app lực đồng tiền :(

bây giờ mình thích cảm giác như các vị cao nhân lên núi uống trà đạo, vô tư vô lo như tiên :D
trời lạnh thế này uống trà hợp lý :D

HỎI NGU :

Tại sao ngày xưa ngồi cả ngày kiếm được 3$ từ gõ captcha lại vui, cảm thấy nhiều vãi cả l*n :eek:

và đạt lên được hơn 50$ 1 ngày thì lại cảm thấy bình thường :mad: , không có gì đặc biệt cả, có phải càng ngày mình càng tham, càng hờ hững với đồng tiền kiếm được :(

gạch đá em có đủ để xây 10 cái biệt thự rồi nên ko cần ném, chỉ là chia sẻ cảm xúc thôi

=)) vì kiếm đc 50$ nhưng 1 tháng mất 1k3 tiền chi phí rồi nên ko vui

HỎI NGU :

cùng cảm giác vói bác,mất đi cái đam mê rồi

nếu mục tiêu sống ko phải tiền bạc và quyền lực thì cảm thấy chán là phải rồi. ra đường đi dạo, đi du lịch đi bạn :)

lang thang ở đây có bác nào có việc cho em làm với , đói quá , sắp tết rồi o_O

Lấy hết số tiền hiện có trong người,trong tài khoản,trong tiết kiệm đem xài,đem vứt,đêm đốt,đem cho đến khi éo còn đồng nào trong người sẽ có cảm giác lại ngay.

Ngày đầu gõ captcha + nhận Bonus md5game với lode.com. 0.1$ sao lúc đó quý giá thế.

Rồi kiếm đc hơn 10$ chuyển qua chơi HYIP. Nhận đc những đồng tiền đầu tiên mỗi 1$ sao thấy quý giá thế.

Rồi chuyển qua Matrix bắt đầu chơi DEP 20-50$ rồi rút về 10-20$ mỗi lần sao thấy nó quý giá thế

Rồi chơi BTC faucet. Nhận từng 0.000001 BTC mà sao cảm thấy nó quý giá thế

Rồi chuyển qua Trade coin, Trade lời đc 0.05-0.1BTC sao thấy nó quý gia thế

Rồi đùng 1 phát sàn c-cex nó hold mình 1 phát 1.32 BTC thấy bình thường thế. Giờ đang thương lượng để nó thả. Nhưng mà khó. Tới 99% là mất.

1.3 BTC có nguy cơ mất trắng mà sao ko có 1 chút động lòng gì cả. Hay mất cảm giác với tiền rồi. Mặc dù giờ tay trắng.

Đang bắt đầu lại từ con số 0 kiếm từng 0.0001$/ads với PTC và kiếm từng 0.000001BTC để tìm lại cảm giác kiếm $ mà sao khó thế.

tháng 13 củ nè pro không mấy bác :))

hồi lúc mới bắt đầu gõ cap và tham gia mmo, đêm nào cũng siêng năng cap chăm chỉ ko buồn nghỉ, quý từng đồng từng cent cho đến 1 2$ cảm thấy nó rất lớn :rolleyes: chuyển sang cái khác ko ít ko nhiều nhưng bị mất mát hơn cả số $ ngồi gõ mấy tháng trời :( nhưng nhờ cái mất đó mới có nhiều exp hơn. cũng may ko vào mấy bro bán cam:(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,056
Latest member
toingoo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back