Ask cần 1 bạn HD kiếm 3$ tapcash - fee thỏa thuận

Status
Not open for further replies.
bác muvatoi có thể hd e ko ạ, đang sinh viên mới nhập học $ đóng nhìu quá.Phí thỏa thuận nhé bác :(

bác muvatoi có thể hd e ko ạ, đang sinh viên mới nhập học $ đóng nhìu quá.Phí thỏa thuận nhé bác :(
trước t đã từng có 1 thời gian lập topic hướng dẫn mọi người nhập ref, giờ thì fix lỗi ko nhập được nữa, nếu có thời gian t sẽ hướng dẫn, tất nhiên sẽ là free chứ ko tính fee nhé. tuy nhiên hướng dẫn newbie mà online thì sẽ rất khó + mất time, nếu c đã từng chiến app android nào đó rồi thì sẽ vô cùng đơn giản

mình chiến ios 5p =2$ .Nhưng ngày chỉ kiếm được ~ 80- 100$. làm nhiều hơn nguy cơ lock acc :(

trước t đã từng có 1 thời gian lập topic hướng dẫn mọi người nhập ref, giờ thì fix lỗi ko nhập được nữa, nếu có thời gian t sẽ hướng dẫn, tất nhiên sẽ là free chứ ko tính fee nhé. tuy nhiên hướng dẫn newbie mà online thì sẽ rất khó + mất time, nếu c đã từng chiến app android nào đó rồi thì sẽ vô cùng đơn giản
xài cái gì để fake IP vậy bạn

tớ đảm bảo vs cậu mấy gã lấy fee từ 500k trở xuống toàn gà ko ? họ vô ích
Cậu nói chí lý nhưng hiện tại tapcash giờ nó nát rồi pro mjk nghĩ cũng không sell tut nữa mang tiếng thà không sell thì thôi đã sell thì vài trăm $ chứ vài trăm ngàn thì thấm béo vào đâu cậu. :) giờ thì hd free còn có ơn hơn là sell tut :)

Time có thể thay đổi theo từng ngày và từng thời điểm mạng nhanh hay chậm nữa cậu à, nhưng trung bình thường là 30 phút 1$ có lúc lên tới 45 phút hoặc có lúc tối đa là 1h cậu à.
Nhưng time đâu liên quan gì tới tiền cậu mua tut đâu nhỉ :D hi
Kaka, tưởng cậu ăn được survey tapcash nên muốn học hỏi cậu.

bác làm em giật mình :)
Cứ trung thành với tapcash nên đi sau người ta đấy, kiếm thêm app khác chơi nữa đi, có app nào ngon cho mình học hỏi với. Tapcash giờ chỉ ngon nhất tầm 7h30-8h30 hả cậu(tầm giờ đấy chơi 3 máy 1lúc chắc 5phút được hơn 2$).

Cứ trung thành với tapcash nên đi sau người ta đấy, kiếm thêm app khác chơi nữa đi, có app nào ngon cho mình học hỏi với. Tapcash giờ chỉ ngon nhất tầm 7h30-8h30 hả cậu(tầm giờ đấy chơi 3 máy 1lúc chắc 5phút được hơn 2$).
cần j đi trước ai, net thì có mem làm thuê r, tớ cứ appcasher với tapcash đủ ăn rồi, còn tớ thì làm có khung nào đâu, cứ 7h sáng đến 10h tối lúc nào cxung như nhau, 10 phút 1 phát thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week