• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Cần Bán Nhiều Máy Đào Bitcoin - ASIC Miner 180 GHz/s -> 220 GHz/s

Status
Not open for further replies.
Tầm gần 2tr5 Tiền điện. Vậy thu nhâp nếu tính ko có gì rủi ro là 3tr5/tháng.
Vậy vi chi là tầm ~ 5 tháng hoàn vốn ? Với dk btc ko giảm giá?
chơi BTC giống như bạn chơi invest vậy xem như 1 dạng đầu tư sinh lời, đã chơi thì phải chấp nhận cái rủi ro cháy nổ máy xem như là bị ăn cam, còn nếu ko thì nó sẽ sinh lãi, BTC giá mỗi ngày 1 khác lên xuống thất thường biết đâu hôm nay mua máy ngày mai rate nó đã tăng đây là chuyện bt của BTC, đã đầu tư thì phải chịu thôi invest khi xưa cũng thế thôi 2 3 tháng hồi vốn ko đó cũng chơi ầm ầm, BTC tuy vậy mà chắc cú hơn xui lắm hay giỡn ngu để máy cháy nổ thôi

nói thật mình ko hiểu mấy cái này như hình như nhà mình dùng BT rate 2k mấy đấy, đây là chưa dùng điện phạt, điện phạt sẽ khác nữa, đây là mẹ mình nói :) nếu dùng cái kiểu 720kwh 1 tháng thì ăn bên phần điện phạt rồi mà hình như phạt 1 mức giá nó 1 khác nữa thì phải, cái này mình ko rỏ lắm :D

cho tấm hình chiêm ngưỡng đi pro, chắc chạy 3pha hả chứ điện thường chạy kiểu gì
Mình thuê chổ đặt máy nên các chi phia tính ra vẫn tốt lắm. ( còn thuê như nào các bạn tự mò nhé, k chỉ đc đâu vì miếng cơm manh áo mà.)
Có hình bên topic mình rao bán đó bạn chiêm ngưỡng đỡ vậy. :D

Mình thuê chổ đặt máy nên các chi phia tính ra vẫn tốt lắm. ( còn thuê như nào các bạn tự mò nhé, k chỉ đc đâu vì miếng cơm manh áo mà.)
Có hình bên topic mình rao bán đó bạn chiêm ngưỡng đỡ vậy. :D
haiz thuê cơ quan chứ gì mà mò mẩm :D

pro thì đừng nói làm gì? t nói cho ng ko biết
- Loại AntMiner tốc độ 180 Gh/s - có thể OverClock lên 200 Gh/s ( ko ép xung lên 200gh thì 290 số /1 tháng)

- Loại Avalon 190 Gh/s - có thể OverClock lên 220 Gh/s ( 720 số 1 tháng)

Bạn tính theo công thức nào mà 1 tháng có 720 số mà ra 6tr vậy bạn.
Có cần đi học lại bổ túc đại số k bạn? :D

Có người ghi bên trên thì comment lại thôi.
Bán đắt quá ko ai mua vào đây bù lu bù loa à:D

pro thì đừng nói làm gì? t nói cho ng ko biết
- Loại AntMiner tốc độ 180 Gh/s - có thể OverClock lên 200 Gh/s ( ko ép xung lên 200gh thì 290 số /1 tháng)
- Loại Avalon 190 Gh/s - có thể OverClock lên 220 Gh/s ( 720 số 1 tháng)

AntMiner và Avalon thằng nào bền hơn? cùng với 200ghs thì số btc đào trong 1 ngày = nhau?

Có người ghi bên trên thì comment lại thôi.
Bán đắt quá ko ai mua vào đây bù lu bù loa à:D
Bán đắt hay rẻ là do nguồn hàng nhập về nhé. Bạn đi mua 1 laptop thì cũng có chổ bán rẻ và chổ bán đắt. Bạn có tiền thì bạn muốn mua như nào thì kệ bạn, còn người bán hàng họ có hàng họ muốn bán như nào kệ họ.
Topic của tôi bị clock nên dzô đây xã xì tréc cho vui vẻ thôi. :D

Bán đắt hay rẻ là do nguồn hàng nhập về nhé. Bạn đi mua 1 laptop thì cũng có chổ bán rẻ và chổ bán đắt. Bạn có tiền thì bạn muốn mua như nào thì kệ bạn, còn người bán hàng họ có hàng họ muốn bán như nào kệ họ.
Topic của tôi bị clock nên dzô đây xã xì tréc cho vui vẻ thôi. :D

Và một khách hàng thông minh sẽ ko bao giờ mua 1 mặt hàng cùng 1 chất lượng ở nơi có giá cao nhỉ.

Có bảo hành không bro?

AntMiner và Avalon thằng nào bền hơn? cùng với 200ghs thì số btc đào trong 1 ngày = nhau?

cùng tốc độ thì số btc đào bằng nhau, còn bền hơn thì chịu, mình vẫn thích antminer s1 hơn vì điện tiêu thụ thấp, máy êm ru và ít nóng, và bền nếu bạn ko ép xung nhé.
Hiện tại theo mình bạn nên mua 1th/s hơn, điện tiêu thụ ~ bằng con avalon. giá tầm 70-80 triệu nhé, hàng 1th/s này hơi ít nên nếu mua thì chỉ có pre-order thôi nhé (chưa thuế, rất ngại qua hải quan mấy cái hàng này do bị hạch, nên toàn thuê ng xách tay :D)

cùng tốc độ thì số btc đào bằng nhau, còn bền hơn thì chịu, mình vẫn thích antminer s1 hơn vì điện tiêu thụ thấp, máy êm ru và ít nóng, và bền nếu bạn ko ép xung nhé.
Hiện tại theo mình bạn nên mua 1th/s hơn, điện tiêu thụ ~ bằng con avalon. giá tầm 70-80 triệu nhé, hàng 1th/s này hơi ít nên nếu mua thì chỉ có pre-order thôi nhé (chưa thuế, rất ngại qua hải quan mấy cái hàng này do bị hạch, nên toàn thuê ng xách tay :D)

antminer s1 giá khoảng bao nhiêu thì mua đc vậy bạn :)

cái này nghe đồn là hàng UG về mà ko dám ra nhận , Rồi DHL tồn kho nên đem bán luôn !
Tiếng lành đồn xa . Không biết có phải thế không , nếu không phải thì em xin bác chỉ giáo chổ bán của nó rồi em tới mua trực tiếp vậy ( cho em xin cái site )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week