Help Cần chưng cầu ý kiến toàn thể anh chị em chơi SeoSprint

Ủng hộ cả 2 tay 2 chân, trước giờ bỏ Seo vì nó ban acc quá ác, đọc topic của bác thấy quá hợp lí... e sẽ làm ref của bác.... :D

Các bạn chú ý nhé, hôm quâ có 1 bạn bảo chủ job nó send cho bạn ấy cái trang http://www.proxyornot.com/

Mình đã check thử và kết quả dùng HMA check trên trang này khá nhiều IP bị proxy (dù trên whoer.net thì không)

Vậy từ nay các bạn fake = HMA nên check thêm = trang này nữa nhé, để hạn chế phần nào đó bị từ chối vì proxy

Đó giờ mình toàn chơi bằng Ip Việt, tuy tiền kiếm đc ít hơn nhưng cảm thấy an toàn, k lo bị ban.

Hôm trước nghe bác poker bảo k còn cho active ID mới xài tool nữa cũng hơi rầu, tính lại chiến solo như trước. Nay nghe bác nói thế thì ủng hộ 2 tay :binhsua119:

Mai ref liền cho bác 1 acc :binhsua113:

Chuẩn bị chiến Seo thôi :binhsua144:

chơi ip việt một tiếng dc mấy $ thế các pro

Có lẽ bác poker lập topic này vì một bộ phận các bạn xài tool bị ban rồi đổ lỗi cho tool.

Mình cảm thấy bây giờ bác cứ bán tool, giá bao nhiêu tùy bác vì đây là sức lao động của mình chứ có phải ăn cắp từ ai đâu mà phải áy náy. Bạn nào mua xài, bị ban thì tự mà chịu trách nhiệm, đừng có mà ngồi k hưởng thụ rồi còn nói này nói nọ người khác (xin lỗi nếu đụng chạm ai)

Còn về fake IP chơi Seo và tình trạng ban ngày càng nhiều dẫn đến mọi người nghĩ Seo sắp nát rồi. Theo ý kiến của mình thì Seo là 1 website có uy tín, tất nhiên nó k thể dễ dàng biến mất chỉ vì những IP bị ban hằng ngày, nhìu hay ít hơn. Và cũng vì nó uy tín nên việc check Ip cũng nghiêm ngặt hơn, dẫn đến 1 số bạn fake Ip bị ban. Còn việc 1 số bạn VN k fake vẫn bị ban thì theo mình, nó ghét nên ban là ban ah. Hồi đó 1 thời mình từng tự tìm job Việt mà làm. Nhiều lúc đọc mô tả job, thấy 1 số chủ job cấm Ip Việt rồi mà còn chửi khá nặng ng VN chúng ta, thật sự rất buồn, nhưng k thể trách họ, họ bỏ tiền để ng khác làm việc cho mình, nhưng đổi lại là những job làm sai, thử hỏi làm sao k bực mình. Vì thế mà mình thấy Seo nó chưa cấm IP Việt hẳn đã là 1 kì tích rồi.

K thể cấm mọi ng fake IP để làm vì như ai cũng biết, làm Ip Việt tiền rất thấp. Vì vậy ai muốn tiếp tục mạo hiểm, làm việc trong tình trạng hồi hộp k biết khi nào bị ban thì cứ tiếp tục. Khuyết khích các bạn nên xem Seo như 1 công việc kiếm tiền thêm, phối hợp nhìu công việc chứ đừng phụ thuộc hoàn toàn vào nó. Cái gì cũng có cái giá của nó

Nên bây giờ, có tool thì chơi khỏe hơn hồi đó, vì thế ai muốn xài thì bỏ tiền mà mua xài, bác poker đã nhiệt tình đến thế rồi. Mình thấy k có gì phải đòi hỏi thêm nữa. Chỉ là cứ cho active ID thoải mái, ai thích thì làm ref cho bác (tất nhiên sắp tới mình cũng tính thế), còn k thích thì bạn muốn ref cho ai cũng đc.

theo thớt lên nóc nhà là lên nóc nhà! chờ bác cho tool e sẵn sàng ref ngay! em vừa bị ban 1 acc còn 9 rup :(

Có lẽ bác poker lập topic này vì một bộ phận các bạn xài tool bị ban rồi đổ lỗi cho tool.

Mình cảm thấy bây giờ bác cứ bán tool, giá bao nhiêu tùy bác vì đây là sức lao động của mình chứ có phải ăn cắp từ ai đâu mà phải áy náy. Bạn nào mua xài, bị ban thì tự mà chịu trách nhiệm, đừng có mà ngồi k hưởng thụ rồi còn nói này nói nọ người khác (xin lỗi nếu đụng chạm ai)

Còn về fake IP chơi Seo và tình trạng ban ngày càng nhiều dẫn đến mọi người nghĩ Seo sắp nát rồi. Theo ý kiến của mình thì Seo là 1 website có uy tín, tất nhiên nó k thể dễ dàng biến mất chỉ vì những IP bị ban hằng ngày, nhìu hay ít hơn. Và cũng vì nó uy tín nên việc check Ip cũng nghiêm ngặt hơn, dẫn đến 1 số bạn fake Ip bị ban. Còn việc 1 số bạn VN k fake vẫn bị ban thì theo mình, nó ghét nên ban là ban ah. Hồi đó 1 thời mình từng tự tìm job Việt mà làm. Nhiều lúc đọc mô tả job, thấy 1 số chủ job cấm Ip Việt rồi mà còn chửi khá nặng ng VN chúng ta, thật sự rất buồn, nhưng k thể trách họ, họ bỏ tiền để ng khác làm việc cho mình, nhưng đổi lại là những job làm sai, thử hỏi làm sao k bực mình. Vì thế mà mình thấy Seo nó chưa cấm IP Việt hẳn đã là 1 kì tích rồi.

K thể cấm mọi ng fake IP để làm vì như ai cũng biết, làm Ip Việt tiền rất thấp. Vì vậy ai muốn tiếp tục mạo hiểm, làm việc trong tình trạng hồi hộp k biết khi nào bị ban thì cứ tiếp tục. Khuyết khích các bạn nên xem Seo như 1 công việc kiếm tiền thêm, phối hợp nhìu công việc chứ đừng phụ thuộc hoàn toàn vào nó. Cái gì cũng có cái giá của nó

Nên bây giờ, có tool thì chơi khỏe hơn hồi đó, vì thế ai muốn xài thì bỏ tiền mà mua xài, bác poker đã nhiệt tình đến thế rồi. Mình thấy k có gì phải đòi hỏi thêm nữa. Chỉ là cứ cho active ID thoải mái, ai thích thì làm ref cho bác (tất nhiên sắp tới mình cũng tính thế), còn k thích thì bạn muốn ref cho ai cũng đc.

Bác nói chuẩn. Mình chơi từ đợt ae còn chưa biết đến seo. Làm rất nhiều nv mà chả bao giờ thấy nó cấm VN gì cả. Sau 1 thời gian bỏ và quay lại làm thừ, bị âm danh tiếng thế là mình post bài lên forum của nó. Cực shock khi đã chẳng có một lời giúp đỡ ( ngay cả Admin) đã vậy chúng nó còn aloso vào cào cấu cắn xé. Câu nào chúng nó cũng viết VN thế nọ thế kia. Thật là vãi chưởng :(.
Còn vì sao nó không Ban hẳn IP Việt Nam thì có lý do đấy. Nếu mình là Admin thì mình cũng làm vậy. Vì rằng nó chỉ là 1 site trung gian, càng nhiều người làm cho nó nó càng kiếm được nhiều tiền hoa hồng. Trong khi mem VN lại chiếm số lượng khá là đông đảo. Tội gì mà Ban IP VN. Nó chỉ làm trong giới hạn để chủ job không kêu ca phàn nàn nhiều mà mem VN vẫn được làm. Vì vậy theo mình thì lý do nó Ban chỉ có thể là do chủ job nó report thôi. Nên là các bạn hãy chọn job thật kỹ và làm cẩn thận thì sẽ không bị sao cả. Đối với các bạn fake IP thì nên check cẩn thận trên các site check ip. Tốt nhất là trên 2 site này: http://whoer.net/ -- http://www.proxyornot.com/.

Chúc các bạn làm ăn ngon lành trong đợt tới khi Ver 4.1 ra mắt. :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week