Help Cần chưng cầu ý kiến toàn thể anh chị em chơi SeoSprint

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mình thấy ý kiến của bác cũng hay lắm, nhưng vì lỡ acc đã có ref mà trước giờ sài tool của cậu , giờ nếu zậy thì những acc đó xem như bỏ, với lại nhiều lý do như f5 modum, hay 3g không phải ai cũng có nhu cầu
ý kiến của mình là như zậy
tks!

Những ai mà trả tiền thì vẫn xài như bình thường, fake hay không mình cũng tùy các bạn, có điều bị ban thì mình không chịu trách nhiệm cũng như không refund

Còn ai làm ref mà muốn xài free tool thì dùng IP VN

Reactions
357
MR
0.000
Bác có thể bật mí 1 tý cái cách mà tool có thể phân biệt được những job live không? có phải bác dựa vào mục nhưng job được làm lại trong SEO không?

Mà Ver mới bác nhớ cho các loại QC Tak, PP.. có thể báo cáo nếu chỉ có 1 link nhé

Và bác có thể cho 1 nút pause vào tool không, khi bấm vào là đóng băng tool, không tính thời gian nữa, nhiều lúc có chuyện gấp quay lại thì khá nhiều job bị quá time

Bác có thể bật mí 1 tý cái cách mà tool có thể phân biệt được những job live không? có phải bác dựa vào mục nhưng job được làm lại trong SEO không?

Trong Seo có một mục mà hôm nay mình mới biết, mình đã test qua rất nhiều acc thì thấy chuẩn. Không biết gọi mục đó là mục gì vì nó tiếng Nga, đại loại ở đó nó hiện lên các job mình đã làm và đã được trả tiền, và hiện tại đang được làm lại. Trong đó sẽ chỉ gồm các job đã được trả tiền và hiện có thể làm lại. Job danh tiếng cũng sẽ ko có ở đó, job hết tiền, job tạm dừng cũng ko có, job được trả tiền mà chưa tới hạn làm cũng không có luôn.

Sử dụng cái này thì tiết kiệm được rất nhiều time cho tool

Mà Ver mới bác nhớ cho các loại QC Tak, PP.. có thể báo cáo nếu chỉ có 1 link nhé

Cái này thì ok ver mới sẽ có

Và bác có thể cho 1 nút pause vào tool không, khi bấm vào là đóng băng tool, không tính thời gian nữa, nhiều lúc có chuyện gấp quay lại thì khá nhiều job bị quá time

Cái này thì quá khó rồi, giải pháp duy nhất là khi ấn pause thì tool sẽ phải thực hiện nốt những task đang còn dở sau đó sẽ pause lại, mà nhỡ có task nào vừa mới bắt đầu làm được ít phút thì chắc là không khả thi rồi

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
Trong Seo có một mục mà hôm nay mình mới biết, mình đã test qua rất nhiều acc thì thấy chuẩn. Không biết gọi mục đó là mục gì vì nó tiếng Nga, đại loại ở đó nó hiện lên các job mình đã làm và đã được trả tiền, và hiện tại đang được làm lại. Trong đó sẽ chỉ gồm các job đã được trả tiền và hiện có thể làm lại. Job danh tiếng cũng sẽ ko có ở đó, job hết tiền, job tạm dừng cũng ko có, job được trả tiền mà chưa tới hạn làm cũng không có luôn.

Cái này thì ok ver mới sẽ có

Cái này thì quá khó rồi, giải pháp duy nhất là khi ấn pause thì tool sẽ phải thực hiện nốt những task đang còn dở sau đó sẽ pause lại, mà nhỡ có task nào vừa mới bắt đầu làm được ít phút thì chắc là không khả thi rồi

Có được 2-3 tuần rồi pác, job nào còn tiền và đã dc chủ job trả tiền nó dể riêng trong 1 tab, job hết tiền thì nó để chung trong 1 tab khác :binhsua144:

Haizzz ya, đúng như em nghĩ từ đầu, nhưng mà thế này bác ạ, mục đó nó chỉ hiện lên những job mà acc đó đã làm và trong trạng thái đang được làm lại, ví dụ như mà mình có bấm vào làm nhưng bị next job thì lần sau job đó sẽ không còn hiện trong mục đó nữa, và cả những job mới chưa làm lần nào nữa, chắc chắn là sẽ không có trong đó rồi, nếu bác sử dụng mục đó cho tool thì không ổn đâu bác ạ

viethong95

Junior
Reactions
40
MR
0.000
mình nghỉ seo bán acc rating 85 danh tiếng trên 25 ai mua thì pm nhé
p.s: trước h chưa fake ip lần nào :)

Haizzz ya, đúng như em nghĩ từ đầu, nhưng mà thế này bác ạ, mục đó nó chỉ hiện lên những job mà acc đó đã làm và trong trạng thái đang được làm lại, ví dụ như mà mình có bấm vào làm nhưng bị next job thì lần sau job đó sẽ không còn hiện trong mục đó nữa, và cả những job mới chưa làm lần nào nữa, chắc chắn là sẽ không có trong đó rồi, nếu bác sử dụng mục đó cho tool thì không ổn đâu bác ạ

Uh mình có nói ý đó ở phía trên mà. Ý mình là mình thêm một cái nút để ai muốn thì click vào đó để chỉ làm những job như vậy. Còn ai có job mới hoặc có job chưa làm bao giờ thì vẫn làm như bình thường ( Mình sẽ gộp cả các job bị next job vào trong đó nữa )

Uh mình có nói ý đó ở phía trên mà. Ý mình là mình thêm một cái nút để ai muốn thì click vào đó để chỉ làm những job như vậy. Còn ai có job mới hoặc có job chưa làm bao giờ thì vẫn làm như bình thường ( Mình sẽ gộp cả các job bị next job vào trong đó nữa )

Vậy thì OK rồi, riêng em thì cứ cho nó chạy hết cho chắc

Vậy thì OK rồi, riêng em thì cứ cho nó chạy hết cho chắc

Nếu thế thì để mình nghiên cứu thay vì chỉ chạy những job còn live thì mình không cho chạy những job chắc chắn đã hết tiền. Như vậy tool chỉ chạy những job mới + những job có thể làm được còn những job chắc chắn không làm được tool sẽ bỏ qua. Ka ka

rivenkan

Senior
Verified
Reactions
257
MR
0.305
$1,000.00
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Những ai mà trả tiền thì vẫn xài như bình thường, fake hay không mình cũng tùy các bạn, có điều bị ban thì mình không chịu trách nhiệm cũng như không refund

Còn ai làm ref mà muốn xài free tool thì dùng IP VN

Thế có support đổi ID nữa không bác?:binhsua144:

Thế có support đổi ID nữa không bác?:binhsua144:

ZZ đổi ID mọi lúc mọi nơi miễn là mình còn online @@. Nhưng mọi người cũng nên chịu khó chờ không nên khó chịu hoặc thúc giục mình, nhất là thứ 7 và chủ nhật mình cũng phải nghỉ ngơi nữa, cứ gửi mail cho mình, chậm nhất là 1 - 2 ngày mình sẽ check mail và giải quyết cả

Bác poker cho em hỏi tí thế chưng cầu ý kiến rồi bao giờ thì tung version mới free vậy bác , hóng quá trời

Mai hoặc ngày kia bạn nhé, nếu mai ko phải thứ 7 thì chắc chắn là có nhưng mai lại là thứ 7 nên mình chưa chắc chắn lắm nếu không được thì ngày kia

Mai hoặc ngày kia bạn nhé, nếu mai ko phải thứ 7 thì chắc chắn là có nhưng mai lại là thứ 7 nên mình chưa chắc chắn lắm nếu không được thì ngày kia

Vào chủ nhật hả bác hay thứ 2 ạ , mà ver mới này cái phần báo job hết tiền thế nào bác, 1 số cho chạy lại sợ ko chạy lại đc

lyhajpro

Senior
Reactions
88
MR
0.000
Chat with me via Skype
đã vậy ủng hộ bác, chuẩn bị mua cục modum wifi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,395
Latest member
123wincominfo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week