Help Cần chưng cầu ý kiến toàn thể anh chị em chơi SeoSprint

chủ job hôm nào thử thống kê xem làm bằng IP Việt thì 1h được bn $ với
giờ vào thấy job nào cũng cấm IP Việt, chắc list job cũng không được mấy

ủng hộ bác chủ thớt. mình mail cho một thằng chủ job lý luận với nó đại loại I am an American... thì nó gửi cho cái link này
http://www.proxyornot.com
rồi bảo tự xử đê! :D
nói chung anh em chiến bằng cái gì cũng được, check xem proxy bị phát hiện ko thì hãy làm. HMA cổ lỗ sĩ vào black llist hết rồi thì thử các dịch vụ khác đi, ibVPN, expressVPN,... hoặc mua sock mà chiến cho máu.

ủng hộ bác chủ thớt. mình mail cho một thằng chủ job lý luận với nó đại loại I am an American... thì nó gửi cho cái link này
http://www.proxyornot.com
rồi bảo tự xử đê! :D
nói chung anh em chiến bằng cái gì cũng được, check xem proxy bị phát hiện ko thì hãy làm. HMA cổ lỗ sĩ vào black llist hết rồi thì thử các dịch vụ khác đi, ibVPN, expressVPN,... hoặc mua sock mà chiến cho máu.

Ối giời. Mua sock chiến có mà vỡ mồm :(

Ban poker nen them vao tool phan kick begun or robotex. Mình tìm Job có job 0.5->0.8RUB chấp nhận IP việt mà nó bắt buộc kích robotex + begun. ( lam = tay chứ không đưa vo JOB đc , tiếc quá ) :binhsua140:
1. IP (tất nhiên)
2. Liên kết từ cụ tìm kiếm Google
3. 10 quá trình chuyển đổi trang web
4. 3 google-adchoise trang quảng cáo của trang web mà bạn đã thực hiện di chuyển
5. 1 link robotext
tổng cộng 15 liên kết
tại thời gian chạy ít nhất 5 phút!

Last edited by a moderator:
Một tin tốt và một tin xấu cho anh em. VNAJ từ bản 4.1 sẽ không tắt load ảnh nữa. Lý do tại sao lại như thế ra 4.1 mình sẽ giải thích, tuy nhiên tin vui là không tắt load ảnh nữa sẽ ít bị từ chối job và yêu cầu làm lại từ chủ job hơn. Vấn đề chính ở chỗ tắt load ảnh mà hôm nay mình mới tìm ra. Và biết đâu đây lại là lí do tại sao nhiều anh em bị ban nick một cách lạ lùng như thế. Ra 4.1 mình sẽ giải thích rõ hơn

Một tin nữa là từ 4.1 sẽ có thêm tiện ích rất hay, đó là chỉ chạy những job đã được trả tiền và hiện còn live ( nghĩa là tool sẽ ko mất thời gian check các job bị từ chối, bị hết tiền...) sẽ tiết kiệm được kha khá thời gian

thế tin không vui đâu bạn

Tin không vui đó là từ 4.1 sẽ không tắt được load ảnh nữa đó bạn :D, mà không tắt load ảnh -> tool đã nặng lại càng nặng hơn -> chạy ít task đi. Nhưng tin đó vừa không vui mà vừa vui luôn :))

Tin không vui đó là từ 4.1 sẽ không tắt được load ảnh nữa đó bạn :D, mà không tắt load ảnh -> tool đã nặng lại càng nặng hơn -> chạy ít task đi. Nhưng tin đó vừa không vui mà vừa vui luôn :))
Ban có thể thêm vào phần yêu cầu thêm là kích robotex or begun đc không.

Ủng hộ bác cả 2 tay, thà mình kiếm được ít đi 1 tí nhưng được cái lâu dài. Khi nào bác active tool dùng IP VN cho e xin 1 chân. Tks!:m153:

ý kiến của mình thì trước giờ sao giờ zậy đi

Ban có thể thêm vào phần yêu cầu thêm là kích robotex or begun đc không.

Đã có ý tưởng, ver 4.1 sẽ click all ad (support tất cả các loại ad)

ý kiến của mình thì trước giờ sao giờ zậy đi

Trước giờ sao vậy thì mới có đợt bão lớn như vừa rồi đó bạn à, giờ phải thay đổi để tránh bão thôi

Một tin tốt và một tin xấu cho anh em. VNAJ từ bản 4.1 sẽ không tắt load ảnh nữa. Lý do tại sao lại như thế ra 4.1 mình sẽ giải thích, tuy nhiên tin vui là không tắt load ảnh nữa sẽ ít bị từ chối job và yêu cầu làm lại từ chủ job hơn. Vấn đề chính ở chỗ tắt load ảnh mà hôm nay mình mới tìm ra. Và biết đâu đây lại là lí do tại sao nhiều anh em bị ban nick một cách lạ lùng như thế. Ra 4.1 mình sẽ giải thích rõ hơn

Một tin nữa là từ 4.1 sẽ có thêm tiện ích rất hay, đó là chỉ chạy những job đã được trả tiền và hiện còn live ( nghĩa là tool sẽ ko mất thời gian check các job bị từ chối, bị hết tiền...) sẽ tiết kiệm được kha khá thời gian

Vậy nếu vẫn dùng bản 4.0 có được không bác?

Theo mình thì nên bỏ tất cả các version cũ đi, chuyển sang dùng 4.1 . Lý do tại sao thì ra 4.1 mình sẽ nói

Nhưng e dùng 4.0 vẫn rất ngon lành. Fake vẫn không sao. Có lẽ bác nên để thêm cái tắt load image. Vì e chạy 10 job 1 lần. Load Image thì nặng lắm :(

Trước giờ sao vậy thì mới có đợt bão lớn như vừa rồi đó bạn à, giờ phải thay đổi để tránh bão thôi[/QUOTE]
mình thấy ý kiến của bác cũng hay lắm, nhưng vì lỡ acc đã có ref mà trước giờ sài tool của cậu , giờ nếu zậy thì những acc đó xem như bỏ, với lại nhiều lý do như f5 modum, hay 3g không phải ai cũng có nhu cầu
ý kiến của mình là như zậy
tks!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week