Help Cần chưng cầu ý kiến toàn thể anh chị em chơi SeoSprint

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Facebook
Follow me on Facebook
Hi all

Các bạn chiến Seo Sprint hẳn đã biết hiện nay tình hình Seo tồi tệ như thế nào, vấn đề ban acc diễn ra hàng ngày, không từ một ai, chủ job thì liên tục từ chối khi chúng ta fake ip, thậm chí nếu chủ job không từ chối thì cũng có rất nhiều chủ job acc Ga bị ban vì quá nhiều click từ proxy, cụ thể là từ HMA của chúng ta

Số lượng người chơi thì ngày càng đông, chúng ta không thể và không có quyền gì để cấm các bạn newbie hoặc hạn chế người chơi Seo cả. Nếu cứ tiếp tục thế này thì một thời gian nữa rồi một vài đồng từ Seo chúng ta cũng không thể kiếm được

Chính vì lí do đó mình lập topic này để tham khảo ý kiến của mọi người, đồng thời cũng là một lời khuyên, chúng ta cùng bắt đầu lại từ đầu với SeoSprint, chỉ chiến với IP Việt. Thà kiếm ít đi một chút, chậm nhưng mà chắc, còn thời gian mọi người nên kết hợp làm cùng các công việc khác

Mình sẽ là người đầu tiên đi tiên phong ủng hộ việc này bằng cách như sau. Hẳn không ít người chơi Seo đã biết về tool VNAJ của mình. Nếu mọi người đồng ý mình sẽ free hẳn tool VNAJ, tuy nhiên để được sử dụng tool, các bạn phải làm ref của mình. Như vậy mình sẽ vừa quản lý được việc các bạn sử dụng IP nào để chiến Seo, tránh việc nếu free tool tràn lan thì nhiều người vẫn sẽ fake các IP khác, ai làm ref của mình và sử dụng tool và không dùng IP VN thì mình sẽ kích khỏi ref.

Các bạn sẽ được lợi gì khi làm như thế này: Tiết kiệm 5$ tiền HMA, tiết kiệm 1.5$ tiền tool (nếu dùng), tiết kiệm tiền khi không bị ban acc không phải thuê sim để active. Và tiết kiệm tiền mỗi lần bị ban acc các bạn sẽ mất một khoản không nhỏ trong đó chưa kịp rút

Liệu mình có được lợi gì trong việc này, sẽ thu hút được nhiều ref??? Xin thưa với các bạn là tiền tool mình bán ra là 1.5$/1 ID so với tiền thu lại từ ref chắc các bạn cũng hiểu là không thấm vào đâu

Vì miếng cơm của tất cả chúng ta, mong mọi người hãy cùng đưa ra ý kiến

Em đặt gạch ủng hộ luôn vì em đã đọc ý của bác bên kia rồi :binhsua146:
P/S : Em ủng hộ chiến IP Việt ... EM đặt gạch 2 acc sẽ Ref cho bác kiếm cái tool :m129:

Trước h chiến // 2 acc VN 2 acc US mà đi mất 1 acc US 1 acc VN rồi. H cứ làm 1 lượt xong rút cho đỡ đau tim.

Tức là : Ref của bác sẽ được free tool + job nhưng buộc dùng ip việt
Còn chuyện, ref bác + trả tiền tool + tự tìm job và fake ip tùy ý tự chịu ?

P.s bác change id hộ tớ, send mail rồi luôn nhé :)

Cũng hay đó :D....................................

Tức là : Ref của bác sẽ được free tool + job nhưng buộc dùng ip việt
Còn chuyện, ref bác + trả tiền tool + tự tìm job và fake ip tùy ý tự chịu ?

P.s bác change id hộ tớ, send mail rồi luôn nhé :)

Ref mình sẽ được free tool ( job tự tìm để tránh việc job nhanh hết tiền) buộc dùng ip Việt

Và nếu thế này thì mình sẽ không bán tool ra nữa, bạn nào chơi fake thì không được xài tool của mình nữa

Ref mình sẽ được free tool ( job tự tìm để tránh việc job nhanh hết tiền) buộc dùng ip Việt

Và nếu thế này thì mình sẽ không bán tool ra nữa, bạn nào chơi fake thì không được xài tool của mình nữa

:|
Không phải ai cũng có điều kiện f5 modem mà chiến 4 5 acc đâu cậu
Không phải ai cũng có điều kiện đầu tư cái 3g
Anyway, tool là cậu viết quyết định bán cho ai buôn cho ai là tùy cậu :)

Job các bạn phải tự tìm chứ chủ top đã free tool rồi, giờ lại kiếm job cho các bạn, mà như thế lại nhanh hết tiền job, với lại nếu share job cho 1 số lượng ref lớn như vậy khi làm báo cáo giống nhau sẽ bị nghi ngờ.

Uhm chuẩn rồi, bạn nào ủng hộ thì ủng hộ thôi còn bạn nào chiến bình thường thì cứ chiến, đấy là ý kiến và cách làm để ủng hộ việc xài IP VN của mình thôi

Uhm chuẩn rồi, bạn nào ủng hộ thì ủng hộ thôi còn bạn nào chiến bình thường thì cứ chiến, đấy là ý kiến và cách làm để ủng hộ việc xài IP VN của mình thôi

Chuẩn rồi cái gì cũng phải tự thân vận động chứ dựa vào người khác thì ko lâu dài được :m004:
Ủng hộ bác ...làm chặt chẽ cái này :m004:

Thì cậu có quyền dùng HMA để chiến, có quyền fake IP US, UK, hay bất cứ nước nào, nhưng mà báo cho cậu biết, SEO dạo này luật rất chặt, chỉ cần chủ Job nghi ngờ acc của cậu dùng PROXY, chỉ cần nó đánh dấu và gửi lên cho admin, thì khả năng BAN acc của cậu rất cao

cái này thì mình rất ủng hộ thớt

Từ bỏ ngay cái việc dùng HMA để click. như thế sẽ thiệt hại cho chủ job rất nhiều

mấy ID mua còn hạn dùng để chạy hết đã thớt ơi! mình dạo này lựa job rất kĩ, không chạy chung với ai ,ngày chỉ chạy 2acc cách nhau sáng tối nên mấy acc mới vẫn oan toàn!

Ặc, vậy là không làm ref bác thì sẽ không được dùng tool à, vậy thì em chẳng bao giờ được dùng tool nữa @@

Theo em bác nên thế này: ai ref thì cho free tool, còn ai mua thì cho mua còn bị ban thì tự chịu, vì những người fake cũng đâu có liên quan ảnh hưởng đến những người làm IP VN đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back