Help Cần chưng cầu ý kiến toàn thể anh chị em chơi SeoSprint

mấy ID mua còn hạn dùng để chạy hết đã thớt ơi! mình dạo này lựa job rất kĩ, không chạy chung với ai ,ngày chỉ chạy 2acc cách nhau sáng tối nên mấy acc mới vẫn oan toàn!

Uh mình vẫn support những ai còn hạn chứ bạn :D

ai ref thì cho free tool, còn ai mua thì cho mua còn bị ban thì tự chịu, vì những người fake cũng đâu có liên quan ảnh hưởng đến những người làm IP VN đâu

vote! ai ref cho thớt bằng IP Việt thì free tool, ai chơi fake IP thì mua tool, bị band tự chịu!

Ặc, vậy là không làm ref bác thì sẽ không được dùng tool à, vậy thì em chẳng bao giờ được dùng tool nữa @@

Theo em bác nên thế này: ai ref thì cho free tool, còn ai mua thì cho mua còn bị ban thì tự chịu, vì những người fake cũng đâu có liên quan ảnh hưởng đến những người làm IP VN đâu
cùng quan điểm

Ặc, vậy là không làm ref bác thì sẽ không được dùng tool à, vậy thì em chẳng bao giờ được dùng tool nữa @@

Theo em bác nên thế này: ai ref thì cho free tool, còn ai mua thì cho mua còn bị ban thì tự chịu, vì những người fake cũng đâu có liên quan ảnh hưởng đến những người làm IP VN đâu

Uhm, cũng là ý kiến hay, mình vẫn đang nghe ngóng và chờ ý kiến của mọi người

Cho tôi biết phải làm gì - rất nhiều lần nhấp chuột từ Mỹ, Canada - và nó đã được tại thời gian ở Trung Quốc - Việt Nam ngày, nhưng ở Mỹ đêm. Rõ ràng rằng điều này là có thể bởi một sự thay đổi trong các IP proxy. Nhưng làm thế nào để đối phó với nó? Gì biện pháp trừng phạt có thể được áp dụng đối với một tài khoản Google Adsense. Về cơ bản tài khoản không được phép. - TE vẫn chưa nhận được tiền đầu tiên.
Nếu một proxy - đó là nguy hiểm - làm thế nào để chống lại nó? - Điều gì tốt hơn công cụ sử dụng để nhận ra?

Trích trên forum của SeoSprint

Bác nói chuẩn. Nếu không bán tool ra nữa thì sẽ rất thiệt thòi cho nhiều ae chiến = fake IP. Có những ae chiến = fake nhưng không bị ban vậy thì không có lý do gì mà các ae đó không được sử dụng tool chỉ vì 1 số người đã bị ban.

Còn về vấn đề free tool thì đấy là quyết định của bác Poker. Nhưng e cũng xin có ý kiến. Mặc dù e cũng đang là ref của bác nhưng e không muốn free tool vì như vậy sẽ có 1 lượng cực lớn ID chiến chung 1 list job. Tiền cho job sẽ hết cực kỳ nhanh và khả năng bị ban acc hàng loạt cũng cao không kém. E nghĩ bác nên điều chỉnh mức giá phù hợp chứ không nên free tool. E góp ý vậy thôi bác tham khảo nhé. Mong bác có 1 quyết định đúng đắn cho vấn đề này. :D

Có quả free job nữa thì ngon nhưng job sẽ random. nghĩa là ai làm ref mà tìm được jopb thì pm cậu cập nhật lên server. sau đó tool sẽ kéo job từ server về cho mem nhưng sẽ khống chế job kéo về, chẳng hạn mỗi id 1 ngày chỉ kéo được 50 - 100 job chẳng hạn (cái này phụ thược vào ngân hàng job trên server). ai muốn làm job nhiều hơn thì tự tìm và tự add vào tôl. job kéo về được random ngay trên server thì sẽ tránh được một ngày nhiều id làm trùng nhiều job dẫn dến báo cáo giống nhau

Cho tôi biết phải làm gì - rất nhiều lần nhấp chuột từ Mỹ, Canada - và nó đã được tại thời gian ở Trung Quốc - Việt Nam ngày, nhưng ở Mỹ đêm. Rõ ràng rằng điều này là có thể bởi một sự thay đổi trong các IP proxy. Nhưng làm thế nào để đối phó với nó? Gì biện pháp trừng phạt có thể được áp dụng đối với một tài khoản Google Adsense. Về cơ bản tài khoản không được phép. - TE vẫn chưa nhận được tiền đầu tiên.
Nếu một proxy - đó là nguy hiểm - làm thế nào để chống lại nó? - Điều gì tốt hơn công cụ sử dụng để nhận ra?

Trích trên forum của SeoSprint

Kiểu này ai chiến Proxy thì cứ giờ hoàng đạo là 0h bắt đầu chiến. Có lẽ sẽ không bị ban :D

mình vẫn chơi 1 acc,không chơi nhìu,giờ admin nó khốn nạn như thằng neobux rồi,không làm ăn gì được

0.5 $/ IP active là ok roài dù không ref hay không ai fake ban tự chịu đê

Có quả free job nữa thì ngon nhưng job sẽ random. nghĩa là ai làm ref mà tìm được jopb thì pm cậu cập nhật lên server. sau đó tool sẽ kéo job từ server về cho mem nhưng sẽ khống chế job kéo về, chẳng hạn mỗi id 1 ngày chỉ kéo được 50 - 100 job chẳng hạn (cái này phụ thược vào ngân hàng job trên server). ai muốn làm job nhiều hơn thì tự tìm và tự add vào tôl. job kéo về được random ngay trên server thì sẽ tránh được một ngày nhiều id làm trùng nhiều job dẫn dến báo cáo giống nhau

Ý kiến của bác rất hay nhưng nếu là có nhiều job cơ. Đằng này mình tìm mòn mắt cũng chỉ được tầm 50 - 60 job làm cho VN thôi. Mà chưa chắc là những job đó sẽ trả tiền hết. Giờ còn random nữa thì chiến được bao nhiêu. :(

Cái này chắc không thể làm được vì chắc chả ai chịu tìm job mà add lên cả, và job add lên server liệu có tin tưởng mà làm được không, ai muốn phá hoại add job đểu lên thì đi cả nút

Còn về vấn đề free tool thì đấy là quyết định của bác Poker. Nhưng e cũng xin có ý kiến. Mặc dù e cũng đang là ref của bác nhưng e không muốn free tool vì như vậy sẽ có 1 lượng cực lớn ID chiến chung 1 list job. Tiền cho job sẽ hết cực kỳ nhanh và khả năng bị ban acc hàng loạt cũng cao không kém. E nghĩ bác nên điều chỉnh mức giá phù hợp chứ không nên free tool. E góp ý vậy thôi bác tham khảo nhé. Mong bác có 1 quyết định đúng đắn cho vấn đề này. :D

Mình free tool rồi thì sẽ không add job lên server nữa, các bạn tự kiếm job thôi, nói chung đã chơi Seo thì phải biết tự kiếm job, như thế nó mới lâu bền được

0.5 $/ IP active là ok roài dù không ref hay không ai fake ban tự chịu đê

0.5$ thì mình nghĩ chẳng mấy mà nó nát mất.

Cái này chắc không thể làm được vì chắc chả ai chịu tìm job mà add lên cả, và job add lên server liệu có tin tưởng mà làm được không, ai muốn phá hoại add job đểu lên thì đi cả nút

Mình free tool rồi thì sẽ không add job lên server nữa, các bạn tự kiếm job thôi, nói chung đã chơi Seo thì phải biết tự kiếm job, như thế nó mới lâu bền được

0.5$ thì mình nghĩ chẳng mấy mà nó nát mất.

Vậy theo e nghĩ bác cứ làm như trước. Cứ 1.5$/1 ID. Ai muốn chiến gì thì chiến. Không ref ko job server. Ai bị Ban tự chịu. Chỉ support đổi ID. E thấy thế là hợp lý nhất. :D

Theo Mình thì:
1. ai ref bạn thì bạn free tool và không add job lên sever nữa.tự tìm JOB add và tự tìm hiểu. còn chờ người khác add JOb lên để chạy tool thì mình thấy rất là thụ động. chơi SEO mà không biết add job thì cũng đừng active acc làm gì. tool cũng chỉ là 1 công cụ hỗ trợ thôi, còn muốn kiếm tiền nhiều hay ít thì phụ thuộc vào sự siêng năng và tìm tòi của chính mình.với lại tự add job thì sẽ đảm bảo miếng cơm cho toàn thể ACE chơi Seo.
2.Ai mua tool thì tự chịu trách nhiệm Ban acc thi không lên đây kêu ca than vãn, vì mình gian lận thì trước sau gì cũng có ngày bị ban acc.Viết ra tool thì phải kiếm tiền chứ bạn. 1.5$/1ID/1thang theo minh là OK rồi. theo mình thì tool thì vẫn bán nhưng giới hạn tool/1 người.( 3-5 Id ) . chứ không phải ai cũng bỏ tiền ra mua 1 cái 3G , không phải ai cũng tự mình bắt mạng xài 1 minh mà F5 modem đc.

ủng hộ ý kiến của chủ thớt, kiếm ít nhưng kiếm được lâu dài còn hơn là kiếm được thời gian ngắn

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back