Waiting for Answer Cần người đại diện làm việc với cảnh sát vụ Saolamiu (CDA)

Status
Not open for further replies.
TOPIC NGỪNG Ở ĐÂY ĐƯỢC RỒI.

KO... À PHẢI LÀ ĐEK AI RẢNH QUAN TÂM THỚT NÓI GÌ NỮA ĐÂU. ^_^ SEARCH RA 1 ĐỐNG TOPIC THỚT TẠO VỀ VỤ NÀY THÌ ĐA PHẦN "CHÉM GIÓ" VÀ KẾT QUẢ TOPIC NÀY XUẤT HIỆN CŨNG CHO THẤY ĐIỀU ĐÓ.

NGHE ĐỒN 22 ĐỨA CHỈ CÓ 1 ĐỨA DUY NHẤT NỘP ĐƠN CHO CA VÀ NG ĐÓ DĨ NHIÊN KO PHẢI LÀ TH THỚT - TOÀN ĐI CHÉM GIÓ MÀ, CÒN NG KIA KO NÓI GÌ MÀ LÀM LUÔN. :D

BÀ CON CŨNG NÊN CẨN THẬN VỚI THỚT. CÓ "TRIỆU CHỨNG" CHÉM GIÓ NẶNG (XEM QUA CÁC TOPIC THỚT TẠO VÀ CÁC CMT), thêm cái thời gian join và số like, post,... (đa phần khi scamer scam xong bà con đều nói đến vấn đề này.)

MÀ 1 TRONG CÁC KẾT QUẢ CUỐI CÙNG CUẢ "TRIỆU CHỨNG" NÀY THÌ MỌI NGƯỜI ĐÃ RÕ.
T không khẳng định 100% mà chỉ là bảo mọi người cẩn thận, chắc thớt ko phiền chứ?. :D))))) Nếu muốn cảnh báo cho mọi người thì cảnh báo từ khi sự việc chưa xảy ra, chứ nhiều thím chờ ng ta ăn scam rồi mới bay vào "t biết mà, t biết trước mà,...". :D

CẨN TẮC VÔ ÁY NÁY.
Bạn nói chuyện kiểu như là chẳng hề muốn vụ này đc đi đến kết quả ấy. Đồng minh của Saolamiu chăng?

Bạn nói chuyện kiểu như là chẳng hề muốn vụ này đc đi đến kết quả ấy. Đồng minh của Saolamiu chăng?
nick join today, có nên tiếp chuyện ko nhỉ. nếu là lính mới thì tự lục các topic của vụ này mà xem nhé. còn lính cũ clone thì phắn cmmd.

Ăn não để sống à?
Quyết định nhờ BQT qua gặp Saolamiu đàm phán rf cho 21 người là
1. Giúp BQT không cần phải rf 30% (tối đa 100$) theo rule
2. Vụ này sẽ không cần nhờ đến cảnh sát vì Forum này chưa đăng ký giấy phép nên không thích dính líu gì đến cảnh sát.
Nếu BQT không làm được thì bọn mình dùng tiền lót cho công an làm, mà điều này Shin không muốn nên mình chỉ muốn đội ngũ BQT Forum suy nghĩ kĩ.
Tốt bụng vãi, BQT người ta không lo, admin người ta không sợ, các thành viên trong forum không quan tâm mà có người lo dùm cơ đấy.
Thôi tốt nhất chú xách ass lên đi làm cái đơn báo công an dùm cái đi.
Còn tôi có ăn não để sống hay không thì không cần chú quan tâm, it nhất tôi cũng khôn hơn cái thằng không biết có ăn não không để bị scam rồi lên đây to mồm đổ vạ khắp nơi :rolleyes:

Ớn cho mấy thánh vào đây õng ẹo ra vẻ ta đây :D
Người ta muốn kiện cáo, muốn lấy lại tiền, hay thậm chí sòng phẳng với scam để lấy lại tiền cũng là việc của người ta, đừng có vô đây ra vẻ các kiểu, cmt dè bỉu,ra vẻ dư tiền, phí bán người bị hại , tiền chứ phải lá mít éo đâu mà muốn là bỏ qua .
Ủng hộ thớt làm đến cùng ;);) không thì thõa thuận scam lấy lại $ cho người bị hại cũng chả sao cả :cool::cool: , tiền của mình chứ éo phải tiền của người khác :D:D

Ớn cho mấy thánh vào đây õng ẹo ra vẻ ta đây :D
Người ta muốn kiện cáo, muốn lấy lại tiền, hay thậm chí sòng phẳng với scam để lấy lại tiền cũng là việc của người ta, đừng có vô đây ra vẻ các kiểu, cmt dè bỉu,ra vẻ dư tiền, phí bán người bị hại , tiền chứ phải lá mít éo đâu mà muốn là bỏ qua .
Ủng hộ thớt làm đến cùng ;);) không thì thõa thuận scam lấy lại $ cho người bị hại cũng chả sao cả :cool::cool: , tiền của mình chứ éo phải tiền của người khác :D:D
Việc của người ta thì người ta cứ làm đi, lên đây bô bô làm gì, cái forum này là cái forum chung, luật nào cấm thành viên khác vô đây comment, không thích xem người ta comment thì có thể tự pm nhau post lên đây làm gì.
Chả khác nào cầm cái loa giữa đường tuyên bố tôi sắp làm abc, người đi đường bảo giỏi thì làm đi, làm đc ***.... thế là quay sang chửi người đi đường, việc tao tao làm việc gì mà mày ý kiến.
Chốt là không thích ai ý kiến, không thích ý kiến trái chiều thì im mà làm đi hoặc làm nhóm riêng tự trao đổi với nhau, thấy thằng nào ủng hộ thì đưa nó vào nó comment cho vài câu ủng hộ, còn thằng nào trái ý thì cứ kích ra khỏi nhóm, thế là khỏe khỏi sợ ai ý kiến nhé :rolleyes:

mỗi ngày lên hóng, việc mình hóng ko thấy, toàn thấy việc các thánh tranh luận nên hay không nên :(

Nó còn học ah. Lo gì ko giải quyết đc. Gửi đơn lên trường. Bỏ vài củ thuê Giang hồ chặn đường. Chặp khiếp nó trả lại thôi. Nếu nó báo ca thì càng dễ giải quyết. Còn ko giải quyết được bỏ vài củ mình mua vé máy bay đến nhà thăm nó cho.

Nó còn học ah. Lo gì ko giải quyết đc. Gửi đơn lên trường. Bỏ vài củ thuê Giang hồ chặn đường. Chặp khiếp nó trả lại thôi. Nếu nó báo ca thì càng dễ giải quyết. Còn ko giải quyết được bỏ vài củ mình mua vé máy bay đến nhà thăm nó cho.

Có khi nó tiêu hết cmnr :D
Còn thịt nó đấy muốn làm gì thì làm.

đi ngủ cho khỏe vụ này làm dc t ủng hộ 500k nhé

vụ này phân tích rất đơn giản như sau: ai biểu mấy bác DEP :D , lúc trước còn thấy ông nào đó lập topic bảo site này chiến tốt này nọ bla bla :D:D:D:D:p , nhưng quan trọng nhất là: ai bước chân vào PTC cũng biết 1 ngày ko xa nó sẽ scam, mình cũng bị scam nhiều lần rồi, nhưng mà đây là vụ hài nhất từng biết :p, lỗi cũng 1 phần do các bác bị scam thui =]]
Nói thẳng ra là:ĐƯA tiền cho người ta xong người ta ko trả lại lên đây báo scam :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

vụ này phân tích rất đơn giản như sau: ai biểu mấy bác DEP :D , lúc trước còn thấy ông nào đó lập topic bảo site này chiến tốt này nọ bla bla :D:D:D:D:p , nhưng quan trọng nhất là: ai bước chân vào PTC cũng biết 1 ngày ko xa nó sẽ scam, mình cũng bị scam nhiều lần rồi, nhưng mà đây là vụ hài nhất từng biết :p, lỗi cũng 1 phần do các bác bị scam thui =]]
Nói thẳng ra là:ĐƯA tiền cho người ta xong người ta ko trả lại lên đây báo scam :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Tôi cũng đồng ý với ý kiến trên
:D:D:D:D:D
Có chơi có chịu. mất mát là chuyện thường
PTC tất cả rồi cũng đều có kết quả như nhau
Dân Vn là gì:
Ăn không được thì đạp đổ
Ăn no rồi thì phá
Thắng thì kiêu
Mất thì nói này nói nọ

Tôi cũng đồng ý với ý kiến trên
:D:D:D:D:D
Có chơi có chịu. mất mát là chuyện thường
PTC tất cả rồi cũng đều có kết quả như nhau
Dân Vn là gì:
Ăn không được thì đạp đổ
Ăn no rồi thì phá
Thắng thì kiêu
Mất thì nói này nói nọ

ai cũng hiểu, nhưng quan trọng mất tiền thì ko cay mà cay cái là bị dắt mũi như 1 con lừa ^^ Mà thằng dắt mũi lại là cái thằng mà mình tin tưởng nhất :)

Đây không phải là mục chat đâu mà các bạn không liên quan cũng vào cắn nhé! Nếu muốn các bạn lập trong box chat rồi vào đấy mà cắn nhau, không liên quan cũng vào cắn vài phát cho người khác phải chửi hả bạn? Ở chỗ mình thì hay gọi các bạn là CON MỊA NHIỀU CHUYỆN, BÀ TÁM,... rảnh thì kiếm việc mà phụ gđ đi bạn!
TOPIC NGỪNG Ở ĐÂY ĐƯỢC RỒI.

KO... À PHẢI LÀ ĐEK AI RẢNH QUAN TÂM THỚT NÓI GÌ NỮA ĐÂU. ^_^ SEARCH RA 1 ĐỐNG TOPIC THỚT TẠO VỀ VỤ NÀY THÌ ĐA PHẦN "CHÉM GIÓ" VÀ KẾT QUẢ TOPIC NÀY XUẤT HIỆN CŨNG CHO THẤY ĐIỀU ĐÓ.

NGHE ĐỒN 22 ĐỨA CHỈ CÓ 1 ĐỨA DUY NHẤT NỘP ĐƠN CHO CA VÀ NG ĐÓ DĨ NHIÊN KO PHẢI LÀ TH THỚT - TOÀN ĐI CHÉM GIÓ MÀ, CÒN NG KIA KO NÓI GÌ MÀ LÀM LUÔN. :D

BÀ CON CŨNG NÊN CẨN THẬN VỚI THỚT. CÓ "TRIỆU CHỨNG" CHÉM GIÓ NẶNG (XEM QUA CÁC TOPIC THỚT TẠO VÀ CÁC CMT), thêm cái thời gian join và số like, post,... (đa phần khi scamer scam xong bà con đều nói đến vấn đề này.)

MÀ 1 TRONG CÁC KẾT QUẢ CUỐI CÙNG CUẢ "TRIỆU CHỨNG" NÀY THÌ MỌI NGƯỜI ĐÃ RÕ.
T không khẳng định 100% mà chỉ là bảo mọi người cẩn thận, chắc thớt ko phiền chứ?. :D))))) Nếu muốn cảnh báo cho mọi người thì cảnh báo từ khi sự việc chưa xảy ra, chứ nhiều thím chờ ng ta ăn scam rồi mới bay vào "t biết mà, t biết trước mà,...". :D

CẨN TẮC VÔ ÁY NÁY.
mừng quá, sỉ mấy nạn nhân riết cuối cùng cũng có ng ló ra thêm. :D)))))))))) tưởng chìm hết rồi chứ.

ló càng nhiều càng tốt, phim này nội dung hay, cốt truyện rõ ràng, mà kết thúc "không có hậu" thì hơi phí. :cool:
ai làm thì người đó chịu:D 4rum vẫn sống nhăng răng.
Các bạn bị lừa ko ai chịu mất thời gian và ko ai chịu bỏ tiền cho 1 người trong nhóm hoặc luật sư đi kiện thi việc nay ko đi đến đâu,bài viết của bạn mục đích hù doạ scamer để đc refund thôi :D
Ôi thôi cái bọn đạo đức giả.
Lúc bắt đầu thì hô hào cho đã vô, nào thì không chấp nhận được bọn scammer hoạt động trong forum này, nào thì quyết làm cho ra ngô ra khoai vấn đề, rồi thì mày cứ chờ đấy tao quyết báo công an bắt mày... bala bala.
Cuối cùng thì sao - Ban quản trị đến gặp thằng saolamiu kêu nó refund cho 22 người trong đó có mình thì mình bỏ qua nhé không kiện tụng gì nữa đâu, bọn nó sau này thích đi scam tiếp hay đi lừa ai nữa thì cứ tự nhiên, chỉ cần xì số tiền mày scam của tao ra đây thì tao chả quan tâm nữa.
Chung quy cũng là muốn đòi lại tiền thôi chứ quan tâm gì đến trong sạch forum, không dung dưỡng scam... gì chứ, thôi thì nói đại ra đi cho vuông còn bày đặt đạo đức lễ nghĩa, nghe nhảm vãi :)
PS: thế nào thằng wind gì đấy cũng chuẩn bị quote bài mình rồi chửi đây, cái loại này mất tiền cũng đáng :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week