Cần share cho 20 bạn thử tool MBC

Nó hoạt động bình thường lại rồi.
Ủa, bạn có gõ đúng ID của bạn vào file UserID.txt chưa vậy?

Tools tốt, nhưng em chưa thử bản cập nhật :D bạn gái em xinh hay không à, không biết nói sao nữa :-s

Tool vẫn như cũ thôi, chỉ fix vụ active. Quan trọng là thằng MBC đã fix vụ lỗi ads, giờ thì ngồi xem $ lên thôi (mặc dù không nhanh như trước). :D

được rồi he he..
thằng này thỉnh thoảng có ad đểu hay sao ấy, cái ad bây giờ tool nó click hơn chục phát rồi mà $ không tăng tẹo nào :))

---------- Post added at 02:53 PM ---------- Previous post was at 02:52 PM ----------

Tools tốt, nhưng em chưa thử bản cập nhật :D bạn gái em xinh hay không à, không biết nói sao nữa :-s
cậu ấy tưởng em gái cậu thì mới hỏi có xinh không chứ bạn gái cậu thì xinh cũng làm được trò trống giề mà hỏi :))

cậu ấy tưởng em gái cậu thì mới hỏi có xinh không chứ bạn gái cậu thì xinh cũng làm được trò trống giề mà hỏi :))
Hiểu ý ghê. :p

Nói chung thằng này còn chập chờn, chắc hết ads là nó hiện cái ads cũ mãi đó.

đăng ký lại ủng hộ bạn
ID: 131752
Acc ref lần trước bị band mất rồi " chán"

Hiểu ý ghê. :p

Nói chung thằng này còn chập chờn, chắc hết ads là nó hiện cái ads cũ mãi đó.

hì hì, tool chạy rất tốt, đang nhìn $ nó lên thôi à, chắc anh nhìn nhầm em gái với bạn gái @@

Your Account ID: 56709

Lỡ đăng ký acc mất rồi - ID của chị phía trên, em trai active giùm chị nhé, chị không rành h hi
Nhờ bạn mmo84 active giùm ID:56709 do mình đăng ký từ trước, cũng kha khá $ rùi nên không bỏ acc được. Cảm ơn rất nhiều( Mai mốt sẽ reg ủng hộ bạn)

Đã active.
Tool chạy trên IE, tuy nhiên khác với soft của nó, cho dù bạn không mở bất cứ trình duyệt nào thì ads vẫn ra. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week