Waiting for Answer Cẩn thận với nick tranwmz

Status
Not open for further replies.
đến mấy ông trung gian mà lúc nhận tiền còn phải confim đã nhận trên topic nữa nói gì mấy ông nick mới mà dựa mình có BH....:D

Đang thắc mắc là tại sao BQT duyệt đóng BH cho nick mới, hôm bữa mình đóng BH, shin duyệt tới duyệt lui 2 ngày mới xong trong khi mình thành viên ăn vạ lâu năm ở 4rum ai cũng biết nhà cửa mà còn thế, ko hiểu sao 0 post mà cũng đóng BH thu mua như bình thường, bị scam bao nhiêu vụ rồi mà BQT vẫn tỉnh táo gớm.

Đang thắc mắc là tại sao BQT duyệt đóng BH cho nick mới, hôm bữa mình đóng BH, shin duyệt tới duyệt lui 2 ngày mới xong trong khi mình thành viên ăn vạ lâu năm ở 4rum ai cũng biết nhà cửa mà còn thế, ko hiểu sao 0 post mà cũng đóng BH thu mua như bình thường, bị scam bao nhiêu vụ rồi mà BQT vẫn tỉnh táo gớm.
Chắc là có gởi gắm mới nhanh được như vậy...

Có bao thư rồi k biết hả. Trước cũng thế làm đúng theo rule lúc trước đóng tí làm tin gd nhỏ, Shin bắt muốn mua bán tiền tệ thì phải 10tr haìzz

:rolleyes: Chắc của thím chưa đủ 20cm

Mình không có tiền đóng bảo hiểm khach vẫn đông. Nói chung có đóng bảo hiểm ý định scam thì vẫn scam thôi

Có bao thư rồi k biết hả. Trước cũng thế làm đúng theo rule lúc trước đóng tí làm tin gd nhỏ, Shin bắt muốn mua bán tiền tệ thì phải 10tr haìzz
Bạn ko hiểu ý mình, ý mình ko phải vấn đề gd nhỏ lẻ hay bh bao nhiêu tiền, mà là chỉ nên duyệt bh cho các member mà biết rõ họ là ai, ở đâu, làm gì. Cần thiết thì lập topic lấy ý kiến member vì member là người trực tiếp giao dịch chứ ko phải BQT, chứ cứ ai cũng thảy 10tr ra là xong thì dễ gặp scam.

nick tranwmz ăn ko nói có , lật lọng trắng trợn , quá nguy hiểm ! nhờ các mod teamview proof chat để xác nhận hành vi đê tiện của tên này !

ah , vì có nhiều bạn chủ quan , ko confirm , hắn thu 1 lúc nhiều ng , vd 1 bạn sell 1 lần 500z , hắn thu 1 lượt 4 bạn , là hơn số bảo hiểm hắn đóng rồi , bạn hiểu ko
chắc thread nghĩ thế này nên ko chịu sell với lại buy kia cũng sao sao đó kêu cmt mà ko nói năng gì .
Scam kiểu này nhiều r nên a-e cẩn thận

Chả có lý do gì cả, không thích giao dịch với thằng LukeLucy thì ko confirm. Đó là quyền của tôi. Bán có 51wmz bẩn mà vào nói như bố. Đề nghị mod xóa topic vớ vẩn này đi. Service của chúng tôi banned LukeLucy.

nói chung pải có bằng chứng tí.như thế cũng tội nghiệp người ta
Thánh nào clone vào bênh thế...........Mod check xem có trùng với ai ko chém luôn đi.........

BQT hình như ko có Rule gì cấm đóng BH hay làm ex cả cứ đúng BH 10tr là làm đc ex cả, thấy tốt nhất sau này ai muốn làm ex thì cứ phải chụp hình mặt mủi lên xem đẹp trai xấu trai thế nào, chụp CMND số nhà hổ khẩu lên mới xét cho làm ex thì mới ổn đc :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week