Waiting for Answer Cẩn thận với nick tranwmz

Status
Not open for further replies.
ta nói lời lẽ thể hiện nhân cách con người , 1 đứa xảo trá " lật ngôn " như thế này mà các bạn còn tin hắn vô tội sao ?

cái yahoo chát:tudanghoa278 bán 51,17 ưmz cứ đòi bắn tiền trước.trong khi đó mình nộp bảo hiểm 10 triệu mà nó không tin. mình cho thằng đó lượn rồi thì nó quay lại nói xấu mình.

mọi ng đọc proof chat đi , có câu nào mình đòi nó bắn tiền trc rồi mình mới chuyển z cho nó ko ????

thôi coi như bài học đi mấy cậu...h nói cũng ko được gì đâu..1 lần nữa cảm ơn bạn @LukeLucy..trước đây có vài lần giao dịch vs các bác bảo hiểm mà ko suy nghĩ gì..h sợ rồi :p

thôi coi như bài học đi mấy cậu...h nói cũng ko được gì đâu..1 lần nữa cảm ơn bạn @LukeLucy..trước đây có vài lần giao dịch vs các bác bảo hiểm mà ko suy nghĩ gì..h sợ rồi :p
ahaha là mình đang làm việc tốt pk ta , report để ko ai dính scam , ko bị mất tiền , giúp ng tạo thêm chút phước

nick 0post + ko chịu confirm mới đáng sợ nha , chứ nick lâu năm nhiều uy tín + confirm đều đều theo yêu cầu chẳng hạn như luckyduc thì ko có mảy may j để nghi ngờ !

ahaha là mình đang làm việc tốt pk ta , report để ko ai dính scam , ko bị mất tiền , giúp ng tạo thêm chút phước

nick 0post + ko chịu confirm mới đáng sợ nha , chứ nick lâu năm nhiều uy tín + confirm đều đều theo yêu cầu chẳng hạn như luckyduc thì ko có mảy may j để nghi ngờ !
ờ...mình cũng mới tham gia nên cũng chưa gặp scam nhiều :p

Theo ý kiến cá nhân nếu tất cả những bằng chứng ở đây là đúng và với thái độ của cậu ex như thế kia thì admin nên trả lại bảo hiểm và không cho làm exchange nữa. Bản thân mình cũng không hiểu tại sao cái nick đó lại lên được Ex. Chắc phải nhờ Shin vào giải thích. Nói chung người quyền hạn lớn nhất vẫn là admin, mà admin thì lại không tham gia thường xuyên vào diễn đàn, nên các bạn tự bảo vệ mình là tốt nhất, càng cẩn thận càng tốt, ai lèm nhèm mấy chuyện confirm là cho vào black list luôn, Ex chân chính họ còn khuyên người mua vào confirm cho chắc

TheNightClubMember

Clone - ko dám ra mặt à? :rolleyes:

nói năng cẩn thận tí.tớ cũng vào nhiều chuyện thôi nhưng chưa ai mất tiền mà.Tớ ko rành luật của mấy cậu MMO cho lắm.Sorry vì làm phiền vì tớ ít vào 4rum.Vào cũng chỉ đợi Admin xét coi cái Error GD VNX thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week