Waiting for Answer Cẩn thận với nick tranwmz

Status
Not open for further replies.
Cho biến cái thằng ex làm ăn cà chớn kia đi, lộ rõ cái bản mặt rồi! 10tr của mày làm như to lắm âk, ăn nói bố láo!

Chả có lý do gì cả, không thích giao dịch với thằng LukeLucy thì ko confirm. Đó là quyền của tôi. Bán có 51wmz bẩn mà vào nói như bố. Đề nghị mod xóa topic vớ vẩn này đi. Service của chúng tôi banned LukeLucy.
vậy ah , haha ko thích gd với lukelucy thì ko confirm ah ? Cái j mày cũng nói dc thế , có bằng chứng , có câu nói nào trong proof chat rằng mày ko thích gd với tao ko , hay bị tao report scam nên lật lọng , hết vu khống tao đòi bắn tiền trc rồi đến ko thích tao ? Lời nào mày nói cũng toát lên bản chất của cho' scam cả .

lần đầu mua bán không có lý do gì ghét hay thích bác @LukeLucy mà không chịu confim........nên không confim topic thì đừng dùng lý do này,đó là yêu cầu chính đáng của ngưới sell thôi..còn ông ex này nói chuyện bố láo vãi..qua vụ này có lẽ không ít người bỏ cái dich vụ ex của ông vào sọt rác :D

nếu @tranwmz là người report cái vụ 10k z thì đúng là có nghi vấn thật . Nhớ ko nhầm topic đó nói chủ topic đưa proof log chat lên để chứng minh thì ko chịu :)

Nếu phân tích 1 chút theo hướng tiêu cực : Đóng bảo hiểm -> Tạo scandal (bị scam 10kz) lấy tiếng -> Gom nhiều gd làm 1 cú rồi ăn tết :D

Nói chung là làm ăn cứ đàng hoàng như mọi người thì ko ai ý kiến gì với cậu cả đâu @tranwmz à :)

@captchater Góp ý với tmod rồi tmod góp y w Shin nhé, tiền bạc là vấn đề nhạy cảm, và vì nó nhạy cảm, nên đã có nghi ngờ, hay tỳ, thì tốt nhất là ko cho kẻ ấy làm nữa!

@captchater Góp ý với tmod rồi tmod góp y w Shin nhé, tiền bạc là vấn đề nhạy cảm, và vì nó nhạy cảm, nên đã có nghi ngờ, hay tỳ, thì tốt nhất là ko cho kẻ ấy làm nữa!
@legialoc : đại ca vào box BQT ý kiến với Shin kìa :D

Chủi nhau trên topic thì được mà confirm thì ko. Hài vãi ông exchanger này, mà ông cãi cùn lắm đấy ông exchanger.

Giao dịch bảo comfirm topic là chuyện bình thường mà. Dù bảo hiểm 100tr cũng phải confirm thôi. Còn không confirm thì có vấn đề. Không thể bảo là không thích giao dịch thì không confirm!

:D mấy dạng này thì làm mạnh vào. Gd WMZ chứ ko có như pp , scam là khóc tiếng miên

@tranwmz ơi, cậu tự làm khó mình rồi đó, giờ chỉ biết trách chính mình thôi nhé :p

:) cái loại ex thật sự người ta ko nhưng confim mà gd xong còn nhờ đánh giá , up view , còn cái loại này ko nghi ngờ cũng uổng

Đang thắc mắc là tại sao BQT duyệt đóng BH cho nick mới, hôm bữa mình đóng BH, shin duyệt tới duyệt lui 2 ngày mới xong trong khi mình thành viên ăn vạ lâu năm ở 4rum ai cũng biết nhà cửa mà còn thế, ko hiểu sao 0 post mà cũng đóng BH thu mua như bình thường, bị scam bao nhiêu vụ rồi mà BQT vẫn tỉnh táo gớm.
chăc bác này nói trong đó có mình:) tủi thân cho số phận mem mới :(

chăc bác này nói trong đó có mình:) tủi thân cho số phận mem mới :(
BH của bạn chỉ đc xem là dạng BH giữ chân khi gd với mọi ng có phần nào gọi là an toàn với ng mua bán cho bạn thôi, còn BH của tunvit nói đến có thể là nói vào những ng mới mà đóng BH làm ex vì những ng này có gd nhiều và SLL có khi lớn hơn cả số tiền BH họ đóng

lý do để bạn kia không chịu confirm

1. tk bank lúc đó hết tiền nên không muốn gd (khó xảy ra với ex vì số tiền gd cũng chẳng phải nhiều)
2. Fake IP dùng nick khác nên không tiện vào topic confirm (mod check ip ra thì hỏng hết xôi lạc)
3. Dùng nick thật nhưng lại tưởng đang dùng nick fake nên sợ vào topic confirm

lý do để bạn kia không chịu confirm

1. tk bank lúc đó hết tiền nên không muốn gd (khó xảy ra với ex vì số tiền gd cũng chẳng phải nhiều)
2. Fake IP dùng nick khác nên không tiện vào topic confirm (mod check ip ra thì hỏng hết xôi lạc)
3. Dùng nick thật nhưng lại tưởng đang dùng nick fake nên sợ vào topic confirm
4. Do bác ấy mới vào nghề, chưa đọc luật của 4rum. Nên có thể bác ấy đã hiểu lầm yêu cầu confirm của LukyLuce.

4. Do bác ấy mới vào nghề, chưa đọc luật của 4rum. Nên có thể bác ấy đã hiểu lầm yêu cầu confirm của LukyLuce.

nếu là hiểu nhầm yêu cầu confirm thì sau khi Luky report sẽ vào giải thích rõ ràng chứ không có kiểu trả lời bá đạo thế kia đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week