Ask Cần thầy hướng dẫn làm offers cầm tay chỉ việc có hậu tạ

Vãi cụ , mấy pro cũng vào xin ké,,, thật sự là không hiẻu nổi
hay do mạng lag nên không làm việc được

cho mình ké
bác nào dạy ofer mình ,mình trả phí mọi tháng 50% tiền kiếm được ,trả trong vòng 4 tháng , ai ở bến tre thì càng tốt

dạo này anh em thất nghiệp nhiều nên bu hết vô offer nhỉ , ai có chị em gái gì giới thiệu ko chỉ free cho :v

Nói thật, offer mobile h nát rồi, pro thì time dạy đấy người ta cả làm cả chơi thì ngày ~ 100$. Mấy thăng đi rao nhận dạy có phí thực ra lo học lỏm đc ở đâu về, cày toàn dính block hoặc ăn đc dăm ba đồng nên mới suốt ngày rao lên rao xuống để kiếm gà.Thế nên, muốn kiếm đc pro dạy thì phải gọi là duyên số, gọi là pro thì người ta ko lấy phí dạy làm gì :)

Nói thật, offer mobile h nát rồi, pro thì time dạy đấy người ta cả làm cả chơi thì ngày ~ 100$. Mấy thăng đi rao nhận dạy có phí thực ra lo học lỏm đc ở đâu về, cày toàn dính block hoặc ăn đc dăm ba đồng nên mới suốt ngày rao lên rao xuống để kiếm gà.Thế nên, muốn kiếm đc pro dạy thì phải gọi là duyên số, gọi là pro thì người ta ko lấy phí dạy làm gì :)
Bác giúp em được không :D

Nát là nát thế nào, android nếu mà gọi là nát thì cũng chưa hẳn vẫn còn vớt vát được với dân pro. Thử qua ios đi :)) sợ bạn làm không đủ sock và time thôi.
Mình chiến IOS ngày trên 10$ nhé :D

Nát là nát thế nào, android nếu mà gọi là nát thì cũng chưa hẳn vẫn còn vớt vát được với dân pro. Thử qua ios đi :)) sợ bạn làm không đủ sock và time thôi.
Mình chiến IOS ngày trên 10$ nhé :D
bạn đừng nói, pro đấy 1 ngày bằng cả tháng của bạn đấy :D hơi bị ảo tưởng :D

Ai chả biết, bác ấy nói offers mobile nát thì cũng không đúng nên mình chỉ nói ra ý kiến thôi mà :D đâu nào dám khoe khoang
chắc bạn mới làm thôi, nếu so với cách đây 1 năm thì bây giờ quá là be bét rồi. còn so với bây giờ thì chưa hẳn là nát. mà cứ bình tĩnh, dự đoán nhẹ, trong vòng 2 3 tháng nữa cơ số topic than trời về độ nát của mobile =))

Các pro đừng ném đá em. Đăng ký nick lâu rồi nhưng giờ mới chơi mmo
toàn pro chém gió vãi ra. :(
Vốn bạn có bao nhiêu ? dám đầu tư mua acc nét làm admin không? nếu dám thì cứ mua đủ tất tần tật mọi thứ mình support bạn làm.
Lưu ý : Mua trên 4rum do bạn tự lựa chọn nguời mà mua nhé không phải mua của mình nên đừng nghĩ CAM, QUÝT gì ở đây nhé các thánh đừng chém iêm nhá.
Mình không cần hậu tạ đâu, vì tháng đầu 1 mình cậu làm sô lô nên làm ít lắm lấy mang tiếng :D (nếu có hậu tạ thì đợi cậu thuê member cày rồi hậu tạ nguyên 1 tháng thì mình lấy luôn :D còn không thì thôi )
Ví dụ : code web mua của duy muời, hosting + domain thì chọn ai có BH mà mua (mua loại unlimit băng thông + domain ), tool change all BS, tool click off, vps và đặc biệt là mua acc net thì nên chọn mob, yeah, appflood, .... tuỳ bạn nhé. :)
chúc bạn may mắn !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back