Ask Cần thầy hướng dẫn làm offers cầm tay chỉ việc có hậu tạ

toàn pro chém gió vãi ra. :(
Vốn bạn có bao nhiêu ? dám đầu tư mua acc nét làm admin không? nếu dám thì cứ mua đủ tất tần tật mọi thứ mình support bạn làm.
Lưu ý : Mua trên 4rum do bạn tự lựa chọn nguời mà mua nhé không phải mua của mình nên đừng nghĩ CAM, QUÝT gì ở đây nhé các thánh đừng chém iêm nhá.
Mình không cần hậu tạ đâu, vì tháng đầu 1 mình cậu làm sô lô nên làm ít lắm lấy mang tiếng :D (nếu có hậu tạ thì đợi cậu thuê member cày rồi hậu tạ nguyên 1 tháng thì mình lấy luôn :D còn không thì thôi )
Ví dụ : code web mua của duy muời, hosting + domain thì chọn ai có BH mà mua (mua loại unlimit băng thông + domain ), tool change all BS, tool click off, vps và đặc biệt là mua acc net thì nên chọn mob, yeah, appflood, .... tuỳ bạn nhé. :)
chúc bạn may mắn !
Vốn 100$ làm được những gì hả bác?

Vốn 100$ làm được những gì hả bác?
Nói bạn đừng buồn nhé 100$ nếu mua acc net mob thì vừa đủ, con net yeah và nét appflood thì phải thêm nữa. ==> vẫn chưa làm được gì cả bạn à.
PS : SR các pro đã đụng tới nồi cơm của các thánh mong các thánh đừng ném đá iêm nhé, em chỉ muốn giúp cái gì đó chút chút cho newbie thôi và cũng muốn nguời VN mình giàu mạnh lên tí xíu xiu :)

Vãi các bác nói chuyện cao thủ quá... em cũng làm app nè
Công cụ : Lap top, đầu tư sock 5 ( 200k/ tháng) , chơi bluestack trên lap rồi cày thôi
Ngày kiếm cũng 10$ ( ngày nào game chán phèo cũng được 5$)
Mấy thằng ra trường chưa có xin việc đúng chuyên ngày đều đang làm. Mà làm 1 tháng rồi thấy app này nó thay đổi nhiều quá nhưng may là nó vẫn pay liền trong 5 phút...
P/s: - Em cũng có thằng bạn thân cũng xem là cao thủ nên mới làm 15 hôm vẫn kiếm đều được
.
Nó bảo app nào chết rồi cũng sẽ ra một thằng khác thôi... Còn muốn lấu dài thì chơi youtube hay blog hoặc PTU.

Vãi các bác nói chuyện cao thủ quá... em cũng làm app nè
Công cụ : Lap top, đầu tư sock 5 ( 200k/ tháng) , chơi bluestack trên lap rồi cày thôi
Ngày kiếm cũng 10$ ( ngày nào game chán phèo cũng được 5$)
Mấy thằng ra trường chưa có xin việc đúng chuyên ngày đều đang làm. Mà làm 1 tháng rồi thấy app này nó thay đổi nhiều quá nhưng may là nó vẫn pay liền trong 5 phút...
P/s: - Em cũng có thằng bạn thân cũng xem là cao thủ nên mới làm 15 hôm vẫn kiếm đều được
.
Nó bảo app nào chết rồi cũng sẽ ra một thằng khác thôi... Còn muốn lấu dài thì chơi youtube hay blog hoặc PTU.
cái mà bạn nói đó gọi là làm thuê cho nguời khác, còn cái mà các pro đang chơi đó là thuê member cày, hay nói 1 cách dễ hiểu hơn là thuê bạn cày đó :D.

cái mà bạn nói đó gọi là làm thuê cho nguời khác, còn cái mà các pro đang chơi đó là thuê member cày, hay nói 1 cách dễ hiểu hơn là thuê bạn cày đó :D.
Vãi đầu tư kênh hình như mất cả hơn chục triệu nhỉ... nhóm bọn mình cũng tính chơi luôn nè . Mấy cao thủ cho em biết là đầu tư 1 kênh tầm bao nhiêu để em ăn mì tôm để dành với

Nói bạn đừng buồn nhé 100$ nếu mua acc net mob thì vừa đủ, con net yeah và nét appflood thì phải thêm nữa. ==> vẫn chưa làm được gì cả bạn à.
PS : SR các pro đã đụng tới nồi cơm của các thánh mong các thánh đừng ném đá iêm nhé, em chỉ muốn giúp cái gì đó chút chút cho newbie thôi và cũng muốn nguời VN mình giàu mạnh lên tí xíu xiu :)
Newbie chưa kiếm được $ mà đầu tư hơn 100$ thì khó lắm bác ạ. Có cách nào ok hơn không bác?

Newbie chưa kiếm được $ mà đầu tư hơn 100$ thì khó lắm bác ạ. Có cách nào ok hơn không bác?
Có chứ bạn, đi làm thuê cho người khác ấy. chịu khó đầu tư cái acc sock vip72 rồi cày thuê bạn nhé.
PS: Bạn 2012 mà bảo newbie mình 2015 chắc là bienew :D :D

kênh đó là YTB mình gà lắm bạn. Mình không biết gì về YTB đâu bạn, mình chơi offer thôi bạn à.
Ủa mình cứ tưởng mua net về xin game chơi chứ...
Chơi YTB mình tưởng đầu tư thời gian hơn là $$$ chứ, té mình gà quá hehe
Mình cũng mới chơi app thôi... cậu có thể tư vấn sơ sơ không

Có chứ bạn, đi làm thuê cho người khác ấy. chịu khó đầu tư cái acc sock vip72 rồi cày thuê bạn nhé.
PS: Bạn 2012 mà bảo newbie mình 2015 chắc là bienew :D :D
Em cũng muốn đi làm thuê đây nhưng không biết làm như thế nào. Không ai chỉ bảo. Không có tài liệu hướng dẫn.... Đang cần người hướng dẫn để đi làm thuê đây bác

ai có pc + iphone or ipad muốn học IOS thì theo tui :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back