Ask Cần thầy hướng dẫn làm offers cầm tay chỉ việc có hậu tạ

ơ. em không giám chém. nếu có kèo ngon thì em theo vói
kèo ngon gì đâu bác ơi , ios ngày 10$ sống qua ngày thui

mình thì dùng sock ssh chưa biết dùng chắc không chiến được offer

công 50% tháng đầu, 30% mỗi tháng sau kéo dài 1 năm, từ năm sau 20% thì may ra (kiểu e sẽ theo a suốt cuộc đời :D)

mà offer hôm nay làm dc, ngày mai nó fix ko biết mò cách mới ăn thì cứ chịu khó mà theo nếu có người chịu nhận

.

công 50% tháng đầu, 30% mỗi tháng sau kéo dài 1 năm, từ năm sau 20% thì may ra (kiểu e sẽ theo a suốt cuộc đời :D)

mà offer hôm nay làm dc, ngày mai nó fix ko biết mò cách mới ăn thì cứ chịu khó mà theo nếu có người chịu nhận

.
a đang muốn tuyển đệ ấy hả ?

offer thi nên học bác này ktonline1712
Youtube thi học bác này : satthuhoahongnho

Còn mấy thứ còn lại thì hỏi tớ :d

e có mấy ông sư phụ nhận nhưng mạng nhà chậm quá :9 .đang tính lắp cáp quang nhg mấy ông ấy toàn paid tuần có khi nào cam em không :D.đc 3 ông sư phụ teamview hướng dẫn xong xuôi rồi bảo mạng chậm .làm thế này thu nhập kém :(. Muốn cày cho người khác cũng khó

Last edited:
thằng thớt nói chuyện như shit :D tháng m kiếm được bao nhiêu mà chia 50% :D số 50% đó éo bõ làm vài ngày nữa, chỉ mấy thằng ngu mất công thêm thôi =))

Pro không rãnh vào đây nhận bạn làm đệ tử đâu,trung bình 1 tiếng là họ kiếm đc 50$ rồi nếu như vào đây chỉ bạn thì phải mất 3-4 tiếng tức là gần 150$-200$ rồi,Chỉ có nước bạn tự tìm tòi và vận dụng nơ ron thần kinh thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week