Help cảnh báo anh em PTU ( gửi lời bebee)

Status
Not open for further replies.
nghe phong phanh là admin bên lx còn thách thức cả CA mà không làm gì được - 5 năm còn không biết info của admin vì root bảo mật sever kĩ quá với 90% admin với mod lx sống bên mĩ

người ta mang quốc tịch USA , mà bên đó không cấm XXX thì ai làm gì đc họ , thách thức chỉ dựa trên luật thôi , chứ ỡ VN đố cha thằng nào dám thách :D

có.nếu ăn quá 10tr/tháng thì bị bắt vì k chịu đóng thuế thu nhập cá nhân ^^

bạn nói đúng , nhân vật này chơi nổi quá mà , ỡ đây ai cũng biết , nhưng có gan chơi thì có gan chịu =))

Last edited by a moderator:
người ta mang quốc tịch USA , mà bên đó không cấm XXX thì ai làm gì đc họ , thách thức chỉ dựa trên luật thôi , chứ ỡ VN đố cha thằng nào dám thách :D
vì họ sống trên đất US mà ^^, còn nếu hiện đang có mặt ở VN mà có hành vi phát tán vậy thì quốc tịch nào cũng bị túm hết @@

triplex la ng tiep theo :))

Theo mình nghĩ thì thu nhập từ MMO làm sao công an biết đựoc .
Từ site paid về wmz hoặc LR . with về ATM thì chỉ là chuyển khoản cá nhân. Mấy bác exchange làm sao mà bik đựoc nguồn tiền đó từ đâu được.
Còn công an sờ tới tận nơi thì có lẽ bị ông anh nào ghen ăn tức ở đâm sau lưng thôi .

hì tớ ko biết thực sự tớ là dân IT . đang làm tại asiasoft . mình đủ tự tin rằng trên này ít người giỏi IT bằng mình :D. còn mình nghĩ sao biết được. thực sự khó , mình biết Bạn mình giỏi IT cũng chơi trong hội xe of mình nên tin răng T có cách không để bị phát hiện. thực sự thì CA có phòng chống tội phạm công nghệ cao. còn người ta triệu tập thì triệu tập tới đơn vị gần nhất chứ. công an đâu chẳng giống đâu. có công văn từ trên là làm thôi. ví dụ bạn gọi điện chỉ cần sim oline là biết được vị trí. bạn nói gì qua đt thì biết địa chỉ. cho mình tìm 1 địa chỉ IP đúng với số nhà không khó. cái này hacker quá đơn giản. thick thì cho die mmo4vn chỉ trong vòng 5phut. nói vậy thôi mình chuyển lời bạn mình vậy là xong nhiệm vụ. mình chào mọi người chúc anh em kiếm được nheieuf $

Một người giỏi IT mà viết câu sai ngữ pháp, chính tả thế sao :binhsua39:

ai giỏi it thử trình ông này xem . nghe cái câu 'trên này ít ai giỏi IT bằng minh '' :)) sao mà giống giọng điệu bebe thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week