cảnh báo bác nào chơi site lunarlandbux scam scam scam

mọi thành viên khác còn có mức để paid còn ku chủ thớt nói vĩnh biệt ptc đi vì ko có ptc nào paid cho mài đâu :binhsua101:

---------- Post added at 05:19 PM ---------- Previous post was at 05:17 PM ----------

ta ko scam nhưng ta sẽ xúi giục admin các site scam .... ng việt nam ko scam cũng giẫm lên nhau mà sống thôi - " đúc kết từ MMO "

hơi tự tin quá mức rồi... :binhsua08:

cheat cho bọn admin ptc chết hết đi... :binhsua57: như ta nè, vẫn cheat đều đều... :binhsua57:

ông này có phải gugubux thật sự ko :)) Gugubux đã đi vào dĩ vãng rồi ko cần phải mạo danh để đả kick ông ấy nữa đâu ^^
còn nếu là thật thì đây là bản chất thật của gugubux rồi :)) Ko tỏ vẻ nữa mà thể hiện ra rồi :)) Nhớ 30 ngày sao trả tiền cho mấy người mà ông " vay tiền " nhé
EGN thì ko dám phán xét gì :)) Nói chung anh em bỏ PTC mà theo các cái nào an toàn đi . PTC scam hoài đến nản. Toàn VN cắn VN.
EGN bảo làm đệ tử thì kiếm 6tr 1 tháng là bt mà. Bác nào chơi ptc thì theo học EGN nhé :))

mọi thành viên khác còn có mức để paid còn ku chủ thớt nói vĩnh biệt ptc đi vì ko có ptc nào paid cho mài đâu :binhsua101:

---------- Post added at 05:19 PM ---------- Previous post was at 05:17 PM ----------

ta ko scam nhưng ta sẽ xúi giục admin các site scam .... ng việt nam ko scam cũng giẫm lên nhau mà sống thôi - " đúc kết từ MMO "
bây giờ mài mới loài mặt *** này ra hả mài,cũng may hum nay tau pót cái topic này ra mới loài mặt *** của mài ra đó 3$ cũng có giá trị cho những anh em trong forum nhỉ đáng zui đáng zui :))

TẨy chay mấy con dog này đi .ô nhụt anh em MMO VN quá

Thôi mấy ông đừng lời qua tiếng lại nữa, chán cảnh này lắm rồi. Nếu ngta có lỗi mà các bạn dùng lời lẽ thế chửi ngta thì liệu ngta có đường để quay lại 0!!!?? Nếu đã là người VN thì đoàn kết lại đi. Ai có giỏi có tài thì chửi hay chơi thằng TQ đi. Suốt ngày thấy mấy ông làm thế thấy buồn vô cùng, gà nhà bôi mặt đá nhau 0 hà.

Thôi mấy ông đừng lời qua tiếng lại nữa, chán cảnh này lắm rồi. Nếu ngta có lỗi mà các bạn dùng lời lẽ thế chửi ngta thì liệu ngta có đường để quay lại 0!!!?? Nếu đã là người VN thì đoàn kết lại đi. Ai có giỏi có tài thì chửi hay chơi thằng TQ đi. Suốt ngày thấy mấy ông làm thế thấy buồn vô cùng, gà nhà bôi mặt đá nhau 0 hà.
tao ủng hộ lời nói chủ bác này ko chấp với cái loại tiểu nhân như mài cút đi nhé mài :))

bớt dận đi mấy bác $ ảo cũng là tiền mất 1 cent cũng tức nếu bị Scam, thà cho đứa khác còn hơn , còn việc trang buxhost mà lão zingzing ăn cam ko thể phủ nhận gugubux làm đc vì có thông tin ko ? nên tìm hiểu kỹ chứ , góp ý thế thôi , còn tosang hãy làm tốt phận sự refback cho ref đi ko cẩn thận ăn gạch đấy

bớt dận đi mấy bác $ ảo cũng là tiền mất 1 cent cũng tức nếu bị Scam, thà cho đứa khác còn hơn , còn việc trang buxhost mà lão zingzing ăn cam ko thể phủ nhận gugubux làm đc vì có thông tin ko ? nên tìm hiểu kỹ chứ , góp ý thế thôi , còn tosang hãy làm tốt phận sự refback cho ref đi ko cẩn thận ăn gạch đấy
cảm ơn bác đã góp ý

Còn nếu các bạn muốn pay tiền từ các site scam ko do mình quản lý

" do mình quản lý" :binhsua57:ta cũng từng thế nhưng sau 1 time bị chính admin cho đi vào di vãng :binhsua101:

Cám ơn à, tosang là uy tínn nhất rồi!

Thứ nhất, site này ko phải của gugubux đâu, vì gugubux toàn cho kiểu captcha ko auto đc và nếu có ai tuyển ref site kủa gugubux thì bác ấy sẽ nhảy vào topic đó xử đẹp ngay.
Thứ 2 là emgainho thì mình cũng chưa rõ là có phải admin site này ko. Nhưng quan trọng là mọi người phải biết rút kinh nghiệm, vì dù gì thì tiền cũng đã mất, đừng có dẫm vào vết xe đổ của nhanhui và superlove nữa...

Last edited by a moderator:
" do mình quản lý" :binhsua57:ta cũng từng thế nhưng sau 1 time bị chính admin cho đi vào di vãng :binhsua101:

"Không do mình quản lý" đọc thiếu chữ Ko nhé.
Chủ thớt tìm bằng chứng nếu ko sẽ ăn BAN tội vu khống. :))))

"Không do mình quản lý" đọc thiếu chữ Ko nhé.
Chủ thớt tìm bằng chứng nếu ko sẽ ăn BAN tội vu khống. :))))
thế rút cuộc site này có phải emgainho làm admin hay quản lý ko? nếu đúng thì pay cho anh em còn nếu quen biết admin thì kêu nó pay cho mem Việt đi chứ đừng giận cá chém thớt mà làm ảnh hưởng tới mem mmoVn chúng ta. CÒn các bạn nên dĩ hòa vi quý. Ai scam ng` đó tự thấy cắn dứt kiểu j` ko mất cái này thì mất cái kia ng` đó cuối cùng sẽ ko tốt đẹp j` đâu. Chúng ta nên đoàn kết lại chứ đừng chửi nhau như vậy. :)

hự hự. Vừa sáng nay chat yahoo với nó xong. Nó kêu ko biết vì sao lại pending kêu mình try again by Lr nhưng khi mình try lại thì vẫn pending. Yahoo nó để statut là Need more Lr to paid thế mới hãm chứ. Vậy mà mình còn cho nó câu You are a good admin :)) nó còn kêu mình Welcome :)) thật haizz hước :))

Thêm cái mục mình chát với nó cho haizz hước này :))

Nhìn cái log chat - cách viết Tiếng Anh 100% là người Việt - mịa nó

thế rút cuộc site này có phải emgainho làm admin hay quản lý ko? nếu đúng thì pay cho anh em còn nếu quen biết admin thì kêu nó pay cho mem Việt đi chứ đừng giận cá chém thớt mà làm ảnh hưởng tới mem mmoVn chúng ta. CÒn các bạn nên dĩ hòa vi quý. Ai scam ng` đó tự thấy cắn dứt kiểu j` ko mất cái này thì mất cái kia ng` đó cuối cùng sẽ ko tốt đẹp j` đâu. Chúng ta nên đoàn kết lại chứ đừng chửi nhau như vậy. :)
hôm qua đã nói chuyện với em gái và được biết site này em gái hợp tác với admin,nói chung là quyền hạn chắc cũng gần như admin,nếu bạn là người việt nam thì nói thằng admin pay cho mem,ít ra nếu ko pay thì chả lại số $ invest,đó là do bạn xử lý thế nào thôi,còn nếu site bán cam luôn thì mình nghĩ sau này uy tín của bạn chắc cũng ko đáng bao nhiu % nữa đâu

hôm qua đã nói chuyện với em gái và được biết site này em gái hợp tác với admin,nói chung là quyền hạn chắc cũng gần như admin,nếu bạn là người việt nam thì nói thằng admin pay cho mem,ít ra nếu ko pay thì chả lại số $ invest,đó là do bạn xử lý thế nào thôi,còn nếu site bán cam luôn thì mình nghĩ sau này uy tín của bạn chắc cũng ko đáng bao nhiu % nữa đâu

- thứ nhất: pay tiền ko phải nhiệm vụ của mình
- thứ hai: pending 1 ngày cậu post lên đây làm mất uy tín ng khác
- thứ ba: mình quản lý ngót 100 site. site nào scam là do admin scam chứ ko phải mình scam
- thứ tư: đầu tư vào site này ko phải là lựa chọn tồi, tại bạn report thôi
- thứ năm: hệ thống bigeurobux đang tiến hành scam!
- thứ sáu: từ giờ đến cuối tuần mình nhận làm khoảng 20 site bản quyền 3 - 5 năm nữa, nhiều admin uy tín và ngược lại. Dân PTC MMOVN tin và chơi đc thì chơi, scam mình ko chịu trách nhiệm. Còn bạn nào có tinh thần và muốn hợp tác thì PM nick mình: 5$/ngày.

Topic kết thúc tại đây nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week

Back