• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Cảnh báo tố giác mrthanq0_dtd nếu vẫn tiếp tục bán cam

clone

Junior
Reactions
351
MR
0.000
vote cho bác này làm police, cơ mà mọi người bình tĩnh chờ nó refund đã, bao vụ đòi đến nhà chém giết rồi cũng chìm hết đấy, các thánh chém là giỏi :binhsua153:

Reactions
655
MR
1.566
Bắt đầu điểm danh những cậu có máu mặt nhé: bao gồm các trader, exchaneger, các nick pro v.v... Đặt kèo nào! Từ giờ tới lúc chủ pic công bố, ai đoán trúng chủ pic thưởng 100$ nhé!!!!!!

datafire

Newbie
Reactions
281
MR
0.000
Nó lừa 1 người rồi thì sau này cũng tiếp tục lừa người khác thôi. Nó biết ăn năn hối hận gì thì đã không gạt nhiều người vậy. Bem nó đi bạn ơi

phamthangdlqb

Senior
Reactions
696
MR
0.001
Chat with me via Skype
Cậu show đi, nếu pro trong 4rum thì đúng là cần show thật..không thì anh em lại bị pro scam tiếp!
mình cũng đã nghe nhiều người thông báo bị nó scam thật, nên cũng đã cảnh báo ace trong topic gd của mình!
pro này theo mình giống y như hình với bóng, chỉ cần mình off là pro lại vào..mình vào pro vần tiếp tục săn mồi..hú hồn!
Có đợt teamviewer gd thấy pro cũng gd như thường!

Mới hôm qua và hôm nay pro còn định scam con mồi 500pz, xíu nữa thì thành công rùi.. thui không nói nhiều nữa! thớt cho ace bit danh tánh của pro thui:

stream

Newbie
Reactions
27
MR
0.000
NHƯ ĐÚNG LỜI HỨA, SCAMER VẪN KHÔNG CÓ CỬ CHỈ GÌ MÌNH SẼ SHOW PROOF

Đầu tiên proof chụp màn hình cuộc hội thoại và teamview trên máy của scamer, để ý phía sau mình đang transfer dữ liệu bên máy nó sang :)
View attachment 18334

Sau lần định giao dịch với Thắng mrthang0_dtd nhưng không đi đến thỏa thuận vì mình không thích hold PP thì ngay sau hôm đó, một nick yahoo là mrthanq0_dtd tự xưng là Thắng và muốn giao dịch với mình mà không cần hold, lại còn muốn teamview mình và tự chuyển tiền trong pp mình...
Nhận thấy có vấn đề mình đã search info mrthanq0_dtd trên mmo, và đã biết người đã từng scam nhiều người, nên mình quyết định scam lại nó để trừ gian cho anh em mmo!
Và mình đã làm nai để get info của nó, thông qua teamview trên máy nó mình đã get nhiều thông tin liên quan bao gồm:

Mình không biết mrthanq0_dtd đã từng hại bao nhiêu người, và thiệt hại bao nhiêu cho ae mmo.
Nếu mrthanq0_dtd không pm mọi người và nói lời xin lỗi, và trả lại những gì đã lấy, mình sẽ show info của mrthanq0_dtd cho mọi người biết, mình nghĩ mrthanq0_dtd là người có máu mặt trên mmo, bởi các proof thanh toán mình get được chứng tỏ điều đó .
Và nếu mrthanq0_dtd còn tiếp tục và không có động thái sau TOPIC này, mình sẽ đưa mọi việc ra ánh sáng...

NHIỀU BÁC NÓI MÌNH ĐANG TỐNG TIỀN SCAMMER THÌ MÌNH XIN ĐÍNH CHÍNH NHÉ ! MÌNH CHỈ MUỐN MỞ MỘT LỐI THOÁT CHO SCAMMER, MÌNH ĐÃ GỬI TIN NHẮN CHO SCAMMER, NẾU TỐI NAY KHÔNG NHẬN ĐƯỢC TRẢ LỜI THÍCH ĐÁNG VÀ HỨA TRẢ LẠI NHỮNG GÌ ĐÃ SCAM ĐƯỢC THÌ MÌNH SẼ SHOW TẤT CẢ PROOF CÓ THỂ THÔNG QUA MOD HOẶC POLICE 4RUM

mrthanq0_dtd thằng này đã scam của mình rồi đó.
hối trước mình GG với a thắng, sơ suất ko để ý (q# g)thì thằng này nhảy vào thế là mất toi mấy trăm nghìn công sức vất vả thức khuya dậy sớm cạp cạp.

chủ thớt đưa nó ra ánh sáng đi.
mình đã gửi mail cho nó nhưng................... kẻ gian thường giấu mặt.

làm người mà như nó thì không sống được bao lâu đâu, không bị tai nạn xe cộ, thì cũng bị bệnh nan y mà chết bất đắc thì tử.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week