Help Cập nhật tin hot nhất về dital coingenaration , Em nó vẫn sống và ta vân có tiền

theo như chủ thớt thì khả năng không có hi vọng gì. mấy con này đều cắm US :D. site này nó có vài ngàn mem rồi. nó chờ thằng nào dep vào là nó paid còn ko có ai dep vào thì móm. giả sử hiện tại nó có 4000 mem đạt ~40LR. 4000*40=???? nó ko scam mới là lạ. site Hyip còn ko có số LR như thế. hjzz (chém gió đêm khuya :)) )

nói như pác cũng đúng nhưng " thằng nào dep vào là nó paid" vậy thì ... :D

Austria
Belgium
Costa Rica
Czech Republic
Dominican Republic
Germany
Greece
Iceland
Italy
Israel
Maldives
Malta
Portugal
Saudi Arabia
South Africa
Spain
French Polynesia
New Caledonia
theo như chủ thớt thì khả năng không có hi vọng gì. mấy con này đều cắm US :D. site này nó có vài ngàn mem rồi. nó chờ thằng nào dep vào là nó paid còn ko có ai dep vào thì móm. giả sử hiện tại nó có 4000 mem đạt ~40LR. 4000*40=???? nó ko scam mới là lạ. site Hyip còn ko có số LR như thế. hjzz (chém gió đêm khuya :)) )
thế mấy cái prof anh vứt vô đâu ạ :D

nói như pác cũng đúng nhưng " thằng nào dep vào là nó paid" vậy thì ... :D
kakaka, đủ hiểu rồi đó bạn. kỹ hơn nhé: ai dep vào = 50$ nó lấy tiền đó paid dần cho những ai withd trước. cái chính ở đây mình muốn nói là số người dep vào là ít so với số lượng trial thread. số ít không bù được số đông. nhiều công ty bảo hiểm nhân thọ cũng sập tiệm vì lý do này.
thế mấy cái prof anh vứt vô đâu ạ :D
mình chưa nhận được cái proof nào như thế :)). mình chỉ tin khi tiền đã về ví của mình thôi.

kakaka, đủ hiểu rồi đó bạn. kỹ hơn nhé: ai dep vào = 50$ nó lấy tiền đó paid dần cho những ai withd trước. cái chính ở đây mình muốn nói là số người dep vào là ít so với số lượng trial thread. số ít không bù được số đông. nhiều công ty bảo hiểm nhân thọ cũng sập tiệm vì lý do này.

mình chưa nhận được cái proof nào như thế :)). mình chỉ tin khi tiền đã về ví của mình thôi.
vâng thì anh cứ tiếp tục tin thôi :D ở trong này có em + anh quocanh + anh haohung đang nhận $ từ nó mà ko cần bỏ xu nào ạ :D

của em cũng là thread xịn mà anh :D chẳng qua do anh tuyển ref nhiều nhưng liệu ref của anh có chịu treo cho anh tiếp đến lúc xong hết ko mới quan trọng ạ
chứ còn anh bảo ko treo 1 máy nhiều nick giống em thì sao thật đc ạ
hay là anh có nhiều vps :D
thì thấy nó trả $ là mình chiến thôi , các bạn ấy ko chạy thì các bạn ấy lỗ :D

Austria

theo như chủ thớt thì khả năng không có hi vọng gì. mấy con này đều cắm US :D. site này nó có vài ngàn mem rồi. nó chờ thằng nào dep vào là nó paid còn ko có ai dep vào thì móm. giả sử hiện tại nó có 4000 mem đạt ~40LR. 4000*40=???? nó ko scam mới là lạ.
max là 30lr thôi bác , vốn nó bỏ ra cũng hơn 10k rồi , bây h bác bảo scam thì cũng lâu lắm, dù sao thì thằng đầu tư quy mô cũng ngon hơn mấy thằng hyip chứ, có thằng nào chịu bỏ tiền cho free như nó đâu * *. chạy được 30lr rồi dep vô 20lr thì 20 ngày sau hòa vốn
còn bạn nào pro thì dep vào 50$====> thì cũng 25 ngày sau hòa vốn nhưng lấy tiền sớm hơn hưởng lãi lâu hơn cho đến lúc nó die mà

- - - Updated - - -

nếu mà ngon nó pay quả ối người cắm ấy chứ hi hi :)) , sao nó check lâu thế nhỉ hơn 1 tuần rồi còn gì

yh của hoanghung là gì ? mình hỏi cái này chút

ko lẽ nó lỗ vài chục k$ rồi bỏ giữa chừng , thằng này bỏ vốn =bỏ công sức ra cày mà chịu lỗ mơi lạ :D , còn cắm máy thì có tốn bao nhiu tài nguyênđâu mà lo. có 6mb

cứ cắm thôi chứ làm gì , chẳng mất gì cả quá là nhẹ đợi nó hồi tý vốn rồi sẽ cho tiền vào tài khoản thôi :)) , hút máu của nó nhiều rồi nên nó sợ , tôi dám đảm bảo ~ 2 tháng nó ko Scam
chung ý kiến với anh :)) có niềm tin vào nó nó mới sống đc lâu chứ

show cái proof rút tiền treo máy hôm qua đến giờ

rimjih

mọi ng chú ý khoảng cách của 2 thread mới mua nhé :) tức là trong 3 ngày vừa qua có thêm 241 thread mới đc mua :) khả năng là có ng đang đầu tư vào nó

Các bạn cho mình hỏi sao $ mãi ở trong CB thì bjo mới có tiền rút đây.
ACc của mình lấy của HOANGHUNG acc từ ngày 27

nó đang check các tài khoản , các bạn cứ treo đi , khi nào có thông báo rút tiền thì làm 1 cục vì cái này nó chạy quá là nhẹ chẳng chiếm tài nguyên gì hết , theo tớ biết thì cái này chỉ là lệ thôi chứ chẳng làm cái gì cả

show cái proof rút tiền treo máy hôm qua đến giờ

rimjih

lão này là béo nhất làng :D

- - - Updated - - -

mọi ng chú ý khoảng cách của 2 thread mới mua nhé :) tức là trong 3 ngày vừa qua có thêm 241 thread mới đc mua :) khả năng là có ng đang đầu tư vào nó

chính xác là người ta bắt đầu mua thread mới từ mấy hôm trước, thread đầu của mình là 4050 :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom