Help Cập nhật tin hot nhất về dital coingenaration , Em nó vẫn sống và ta vân có tiền

chờ đợi là h/p

ố zề

làm ref mà ko mua thread thì coi như chạy ko công ah :binhsua123:

Cho hỏi mình mới mua thread bây giờ làm sao để lấy cái token của thread đó ra chạy vậy. Hay chỉ cần chạy cái token ban đầu thôi.

mua thread xong tắt pm đi bật lại là xong anh ạ

- - - Updated - - -

You have new message #561 in your account [email protected].
Ticket subject "i did not receive in Available Balance".

To read your message please click here http://coingeneration.com/ticket/

If this message was sent to you by mistake and you don't want to receive emails - please report troubleshooting to: [email protected]
sao vào ticket ko có gì nhỉ ???

hổi trước mình ref cho ông nào đó mà bây giờ mua threat ông đó hưởng mà chả có tí reback nào à! dẹp ko mua :)) có rb thì mua ko thâu

Cho hỏi mình mới mua thread bây giờ làm sao để lấy cái token của thread đó ra chạy vậy. Hay chỉ cần chạy cái token ban đầu thôi.

cứ chạy bình thường là được

Up cho cái proof ngày hôm nay, mình đang để dành tiền để cuối tháng mua lại các acc ref

riytxr

mua lại có máy mà cắm ko mới là cái điều quan trọng , chứ nhiều Acc ref thì máy đâu mà cắm
cái ông này, người ta cắm được thì mới mua

chứ ko thì ai mua làm j, ac nào nhiều tiền current thì dep vào đầu tư. hưởng lợi 2 đầu

1 ngày dc 2$, theard sống dc 30 ngày. vậy 60$ - 50$ tiền theard. lãi dc 10$ trả tiền điện.

liên lạc anh fix cho , lỗi này anh hướng dẫn rồi mà

- - - Updated - - -

1 ngày dc 2$, theard sống dc 30 ngày. vậy 60$ - 50$ tiền theard. lãi dc 10$ trả tiền điện.

bạn nhầm rồi, thread live 365 day nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back