Help Cập nhật tin hot nhất về dital coingenaration , Em nó vẫn sống và ta vân có tiền

nó đang check các tài khoản , các bạn cứ treo đi , khi nào có thông báo rút tiền thì làm 1 cục vì cái này nó chạy quá là nhẹ chẳng chiếm tài nguyên gì hết , theo tớ biết thì cái này chỉ là lệ thôi chứ chẳng làm cái gì cả

nếu cứ treo mà ko mua thớt của nó thì ko dc tiền gì hả bác, tiền vẫn tăng lên trong curent balance

nếu cứ treo mà ko mua thớt của nó thì ko dc tiền gì hả bác, tiền vẫn tăng lên trong curent balance

Để yên thế hết tháng cũng gần được 30$! Đầu tư thêm 1 theard nữa tốn khoảng 20$ là treo cả năm!

mình treo nó, sao nó nặng quá, cột xanh xanh nó nhảy lên tới 80% có khi thấp là 11%.... có ảnh hưởng j đến máy ko mọi người ?

mình dep vào tiền nó sẽ vào current balance hả bác , rồi dùng tiền đó mua thớt à

tiền trong đó nó tự tính VD bạn có 30$ trong Current Balance thì vào phần Payment add fun nó tự tính cho là bao tiền nữa để mua 1 thread

mình dep vào tiền nó sẽ vào current balance hả bác , rồi dùng tiền đó mua thớt à

Uhm! Nếu có thì dep vào! Còn ko thì để nó die cái thread trial rùi dep vào lun!

Hướng dẫn fix lỗi ko cập nhật tiền từ tool về sv ( chỉ dành cho win 7 , win sever trở lên, win xp ko xài nên ko test nhé :D, các bạn có thể tham khảo )
vào clock chọn setting date time , ở mục date và time các bạn chọn time zone là múi h nơi bạn sống , chuyển qua mục addtional clock , tick vào show this clock ở clock 1, chỉnh múi giờ thành -5 ( us & canada ) , sau đó nhấn ok

Last edited by a moderator:
nản rồi đây pác ơi, ĐK acc ngày 24 mà về tiền được có 1 lần trước khi chuyển vào curen giờ chắc giải nghệ luôn quá. Ai có cach nào rút về dược ko? Hay ai có gì làm thì chỉ giáo kiếm bác cháo qua ngày vậy. :(

chuyển wa kiếm j ốn định xí làm thôi chán lắm rồi
Cũng kiên nhẫn cắm soft chờ nó approve mà xem ra acc trước 24 cũng như sau 24 thôi. Coi như mất công ngu mấy hôm treo máy :binhsua105:

trial thread thì k bik khi nào nó mới check manual xong =]z còn mấy bác nào mua thành Threads thì nó làm rẹt rẹt pay về . Khổ cho mấy bác cắm acc ko lên nổi 30$ để mua threads :-< (trong đó có cả mềnh :)))

trial thread thì k bik khi nào nó mới check manual xong =]z còn mấy bác nào mua thành Threads thì nó làm rẹt rẹt pay về . Khổ cho mấy bác cắm acc ko lên nổi 30$ để mua threads :-< (trong đó có cả mềnh :)))

cắm nửa năm được 30$ mà chưa chắc mua được thread nữa =))

mua thread xong $ lên nhanh vầy mà :binhsua123:
vấn đề là có rút về được ko?

rút về ầm ầm, ngày nào thuhanguyen cũng show proof cả

Quan trọng là em nó có ref thôi cậu, tiền từ ref nhiều gấp 10 lần tiền từ thread thì rút lúc nào chả được. Anh em nhiều người k biết cách đăng ký nên phải nhờ các pro đăng ký giùm ---> pro sẽ có nhiều ref ----> Lấy tiền thu được từ ref mua thread ----> Rút tiền về.

Anh em làm ref mà k mua thread thì k rút được tiền nhé. Ở đây có 2 hướng giải quyết:
- 1 là mua thread để chạy phần mềm thì kiếm được chút ít.
- 2 là gỡ bỏ phần mềm, k chiến đấu nữa nếu k có ý định đầu tư mua thread. Và nếu quyết định như thế này thì các upline khóc ròng.

- - - Updated - - -

Riêng mình do k thích nên đã gỡ bỏ. Tập trung vào *** và PTC.

Quan trọng là em nó có ref thôi cậu, tiền từ ref nhiều gấp 10 lần tiền từ thread thì rút lúc nào chả được. Anh em nhiều người k biết cách đăng ký nên phải nhờ các pro đăng ký giùm ---> pro sẽ có nhiều ref ----> Lấy tiền thu được từ ref mua thread ----> Rút tiền về.

Anh em làm ref mà k mua thread thì k rút được tiền nhé. Ở đây có 2 hướng giải quyết:
- 1 là mua thread để chạy phần mềm thì kiếm được chút ít.
- 2 là gỡ bỏ phần mềm, k chiến đấu nữa nếu k có ý định đầu tư mua thread. Và nếu quyết định như thế này thì các upline khóc ròng.

- - - Updated - - -

Riêng mình do k thích nên đã gỡ bỏ. Tập trung vào *** và PTC.

em phải với anh quocanh phải bỏ thêm $ để mua thread đó nhé :binhsua117:dự là sau 25 30 ngày thu lại vốn và hưởng lãi dài lâu

Cho hỏi mình mới mua thread bây giờ làm sao để lấy cái token của thread đó ra chạy vậy. Hay chỉ cần chạy cái token ban đầu thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom