Captcha2cash comeback!Cạnh tranh với Pix đây!

Status
Not open for further replies.
mấy bác đánh trên web đi tạo 2id ra đánh là đánh đừng đánh soft đánh trên soft toàn ăn gian đánh 30p mà dc 4 ngàn vãi quá,

giờ ai share đc cách cheat thì sẽ là idol của dan cạp đây :)) đừng bác nào bỏ bom nhé, ae mừng hụt thì lại khổ :))

Nói thật với các bạn, nhìn post của bác jean thì mình cũng tăng nên được speed tầm 8x như của bác í nhưng mà kết quả chưa được như ý muốn lắm. Đang nghiên cứu thêm. hix

Nói thật với các bạn, nhìn post của bác jean thì mình cũng tăng nên được speed tầm 8x như của bác í nhưng mà kết quả chưa được như ý muốn lắm. Đang nghiên cứu thêm. hix

sao làm được 8x hay vậy hanhyes.

Tốc độ thực hay sao

8 phút gần 700 code :| làm sao đc nhỉ :(

bỏ kí tự cuối luôn =]]

còn speed lên 8x thì mình nghĩ là add càng nhiều càng tốt, sau đó start rồi pause rồi start rồi pause, speed vô đối =]] :binhsua01:

bỏ kí tự cuối luôn =]]

còn speed lên 8x thì mình nghĩ là add càng nhiều càng tốt, sau đó start rồi pause rồi start rồi pause, speed vô đối =]] :binhsua01:
Cũng được, nhưng mà thế thì 1 - 1 à :)) . Khác nào fake proof. Vô nghĩa :|

bỏ kí tự cuối luôn =]]

Còn lâu quá cha nữa :binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week